[FanClub] Blade Job // ความรู้่เพียบ ศึกษา ได้ที่นี่ !! - Flyff online - Ini3 Webboard - Powered by Discuz!
กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆครับ
ผมหัดเล่นเบลดอยู่พอดีเลยครับ
เบรดวอร์เกิดยากเหลือเกิน

เจอใบYเข้าไปจบข่าว
ขออนุญาต เอาลิงค์บอร์ดนี้ไปแปะไว้ที่ บอร์ดRXของผมนะครับ อิอิ
อยู่ในหมวด บอร์ดดีๆมีสาระ
ขอบคุณครับ ^^ Mister Panda
PopBetagen๛
ดันซิกนิด ขึ้นปรี๊ด อยู่หน้าแรก
PopBetagen๛
เบลดลาก+pvp (ไม่จำกัดงบ)

สเตตัส :: *STA DEX//*DEX STA//STA//DEX
*หมายเหตุ ขึ้นอยู่กับของที่มีถ้าของเน้นสเตตัสไปทางไหนพยา ...
ต้นฉบับโพสโดย Pistachios เมื่อ 2011-3-20 01:00
ขอบคุณสำหรับข้อมูลดี ๆ ครับ
PopBetagen๛
ดัน ~~ !!!
PopBetagen๛
ดัน~~~ กระทู้ช่างเงียบเหงา เหมือนอยู่กลางท่ามภูเขาอันมืดมิด T T
PopBetagen๛
ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ชมรมคนรักเบลด
ขอบคุณมากครับข้อมูลดีมากครับ

ขอบคุณเจ้าชายเบลดมากเลยครับสำหรับข้อมูลดีๆ
ดันกระทู้ครับๆๆๆๆๆๆๆๆ
ดันๆๆๆอีก
ดันเลยครับดันๆๆช่วยดันมากมาย
ดันกระทู้ๆๆๆๆๆดันๆๆๆๆ
ดันครับดันๆๆๆๆๆๆๆๆช่วยดันมากกกกกกกเลยครับดันนนนนนนน
ดันครั้งสุดท้ายครับขุดดดดดๆๆๆๆๆและดันดั้นดันนนนนนนนนน
ขอบคุนทุกคนนะครับ ที่ช่วยดันกระทู้ของเราไว้^^

ดันอีกที   !!!!
PopBetagen๛
ดันครับบบบบบๆๆๆๆๆๆๆๆๆผมช่วยเต็มแรงเลยดันมันขึ้นไป
ดัน ^^
PopBetagen๛
หน้า 1 ขึ้นมาอย่างรวดเร็ว !!

PopBetagen๛
เข้ามาให้กำลังใจจ้า
<3ผัวขาชอบซาดิสม์ก็ไม่บอก
ขอถามอะไรหน่อยครับ เห็นพวกเทพๆเขาชอบใช้ขวานบนกับดาบล่าง

คือตอนนี้ผมเวล60ผมอยากทำตามจะได้มั้ยครับ แบบว่า

ใส่ขวานโพ+7อันบนปลุกพอใช้แบบคนจน แล้วใส่ดาบมังกรอันล่าง+3ปลุกพอใช้จนจน

แบบนี้โอเคมั้ยแบบนี้พอเวลได้มั้ย ชุด+3 ปลุกพอใช้ได้แบบคนจนจน
ชื่อ >> : สักวันคJlnW
เลเวล>> : 64
กิลด์ >> : o0NatureGift0o
Ladeke >> : 1
ขอถามอะไรหน่อยครับ เห็นพวกเทพๆเขาชอบใช้ขวานบนกับดาบล่าง

คือตอนนี้ผมเวล60ผมอยากทำตามจะได้มั้ยครับ แบบว่ ...
ต้นฉบับโพสโดย สักวันคJlnW เมื่อ 2011-4-25 10:15
อ๋อ ! นั่น เค้าใส่ ขวานทอง น่ะครับ เสียหายคริ มัน +40% ส่วนดาบ นั่น เป็นดาบแรร์ 120 มัน เสียหายคริ+40% เหมือนกันน่ะครับ มันทำให้โจมตีแรงอ่ะครับ
PopBetagen๛
ผมว่าช่วงแรกๆ ใส่ดาบไปก่อนดีกว่าครับ
พอเวล105ค่อยใส่ขวานทอง 2 ข้างหรือถ้าใจร้อนก็ลดเวลมาใส่ได้ตั้งแต่เวล 95เลยครับ
ที่เห็นคนใส่ขวานข้างนึงดาบข้างนึงเพราะว่า
ดาบแรร์เพิ่มเร็วโจม15% ด้วย สำหรับเบลดที่ความเร็วโจมไม่ถึง 100% ก็จะใส่ดาบแรร์ช่วยให้ตีเร็วขึ้นครับ

อันนี้ก้ฟังจากคนอื่นเค้ามาอีกทีนะครับ เพราะผมยังไม่เคยลองใส่เองเหมือนกัน 5555
เวลยังไม่ถึง เลิกเล่นซะก่อน
ผิดพลาดยังไงก็ขออภัยด้วยครับ
ปล.อันนี้เป้นตารางข้อมูลของอาวุธต่างๆในเกม [[ [ คลิกโลด ] ]]
ลองศึกษาดูครับ
แหม ....ๆ แพนด้า มาช่วย กัน ขอบคุนมาก ^^

ผมอาจไมได้เข้าเกมนะครับ ต้องเรียนละ จะต้องสอบ เข้า ม.4 ^^ เจอกัน ปิดเทอม นะ

แต่กะเล่นบอร์ด ^^
PopBetagen๛
เปลี่ยนเป็นเมอร์ไงอะคับ - -
เปลี่ยนเป็นเมอร์ไงอะคับ - -
ต้นฉบับโพสโดย Dicembo เมื่อ 2011-4-28 12:05
ดูที่หน้า เว็ป เรย จร้า
ดันครับ ช่วงนี้ว่างมากแต่ก็ไม่ค่อยเล่นคอม...
ไม่ไ่ด้ไปขยันที่ไหน แต่ไปเล่นเกมบอยแทน
เด่วนี้ต้อง PS3
PopBetagen๛
แก้ไขล่าสุด ~MiSTeR__PanDa~ เมื่อ 2011-4-29 20:51

PS3 อยู่ที่น้องครับ
ชอบเกมบอยมากกว่า ถูกด้วย พกไปง่ายด้วย
บร๊ะ !! รวย นี่ มี ps 3 ด้วย

ว้าววววว อย่างเราต้อง iphone 5 แว้ววว
PopBetagen๛
เบลดด้วยคนครับ ^^
แก้ไขล่าสุด ~MiSTeR__PanDa~ เมื่อ 2011-5-1 00:14

iphone5 ได้ข่าวว่าถูกกว่า iphone4 30%

ว่าแต่ PS3 มันเครื่องละแค่หมื่นกว่าเองนะครับตอนซื้อมา ถูกกว่าคอมเยอะ
แต่ยังไงผมก็ยังชอบเกมบอย เพราะมันถูกสุดละ ประหยัดตังแต่ได้หนุก 555
ดันครับ ๆ
PopBetagen๛
ดันๆ
ดันมั่ง
แก้ไขล่าสุด คาสโนซี่ เมื่อ 2011-5-2 08:59

ตอนนี้ ผมได้ เพิ่มข้อมูล บางสิ่งเข้าไปนะครับ รวมถึง เควสเปลี่ยนอาชีพ และ อื่น ๆ เข้าไปนะครับ ขอบคุณครับ
PopBetagen๛
โอ้ ขอบคุณมา่กจ้า ขอเข้ามาเก็บข้อมูลนะ
ครับ ในที่สุด กะมี GM มาตอบ 555+
PopBetagen๛
นิวเบลดโหด ไม่บอกวิธีโกงอีกตะหาก
ดันครับ
PopBetagen๛
คือถ้าหลังๆนี่ ใส่ขวาน โหดกว่า ใช่ม่ะ
คือถ้าหลังๆนี่ ใส่ขวาน โหดกว่า ใช่ม่ะ
ต้นฉบับโพสโดย GRNz เมื่อ 2011-5-9 23:31
ก้อใส่ ยัน รีมาส จน ฮีโร่ + ได้อ่ะครับ
PopBetagen๛
ผมขอถามการอัพสกิลหน่อยนะคับ
ตอนเปน Mercenary อ่ะคับ ต้องอัพสกิลสายบน (Splmash) ป่ะคับ
หรืออัพแต่สายล่าง (protection) อย่างเดียวอ่ะคับ
ต้อง อัพสกิลป้องกันดาบ และ ขวาน ทั้งหมดอ่ะครับ แต่สกิลโจมตีไม่ต้องก้อได้ครับ
PopBetagen๛
งั้นก้โจมตีธรรมดาใช่มั้ยคับ เพราะไม่มีสกิลโจมตี
ครับ เบลด โจมตีทำมะดา ก้อแรงอยู่แร้ว แถม ไวด้วยครับ ถ้ามีบัพ หรือ อัพ dex มาพอประมาณ แล้ว ^^
PopBetagen๛
กลับไปรายการกระดานข่าว