กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

ขอความร่วมมือเรื่องการใช้งาน "ฟอรั่มร้องเรียน"

แก้ไขล่าสุด GM_Thong เมื่อ 2012-2-8 13:02

สวัสดีครับทุกๆ Member ที่น่ารักทุกคน

ผมต้องขอความร่วมมือจากทุกๆคนในการใช้งานในฟอรั่มร้องเรียนของทุกๆเกมส์เลยนะ
หากในกระทู้ไหนที่มีการร้องเรียน มีทีมงานเข้าไปดูแลและประเด็นในกระทู้นั้นจบลงไปแล้ว
ขอความร่วมมือไม่ขุดหรือดึงกระทู้นั้นกลับขึ้นมานะครับ เพื่อสะดวกในการทำงานของทีมงานครับ

หากมีการขุดหรือดึงกระทู้ที่จบไปในเวลานานแล้ว ด้วยการตอบเล่นเล็กๆน้อยๆ
ทีมงานจะขออนุญาต ลบ/ล็อค กระทู้นั้นตามเห็นคำควรของทีมงาน
โดยที่ไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้านะครับผม

ขอบคุณทุกคนที่ให้ความร่วมครับ
GM_Bank#13

เพิ่มเติมสำหรับ การแจ้งร้องเรียนของทางเกม Boomz
1.ผู้เล่นต้องทำการก๊อบภาพเต็มจอส่งให้ทีมงาน โดยไม่มีการตัดต่อไม่ว่ากรณีใดๆทั้งสิ้นนะครับ
2.ผู้เล่นต้องทำการก๊อบชื่อตัวละคร ที่ทำการร้องเรียนส่งให้ทีมงาน (หากไม่ส่งมาทีมงานขอสงวนสิทธฺ์ในการพิจารณากรณีดังกล่าว)

ขอบคุณสำหรับความร่วมมือครับ

GM_โต้ง
กลับไปรายการกระดานข่าว