Kaz (カズ) Fanclub : ลืมเพราะความทรงจำที่หายไป แต่รักนั้นให้เธอคนเดียว~คาเรน - Gamer Club - Ini3 Webboard - Powered by Discuz!
กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
แคส มีคนที่มีความคิดเหมือนเค้าอีกคนหนึ่งละ

ก็ น้องสาวเค้าอะ มันมาเล่นปังย่าเค้า (ครั้งแรก) มันอายุ 6 ปี
มันถามว่า

"พี่ทีน่า พี่ทีน่า คนนี้มันเปนผู้ชายหรือผู้หญิงอะ"
"ผู้ชายจ๊ะ"
"ไม่เห็นจะเหมือนเลยอะ เหมือนผู้หญิงจังเลย"
ทีน่า หัวเราะ ก่อนจะตบหัวน้องเบาๆ แล้วพูดว่า "คิดเหมือนกันเลยอะ"

เจิม หน้า 2 แอร๊ย ๆ ๆ ๆ ๆ

เมมบอร์ด.นัทโตะคุง/ชื่อเล่น.นัทโตะ/ไอดีเกม.kyoya254
A-Chan ♥
ไม่แอนนะ ลูเซียก็น่ารักดี แต่ไม่ชอบเท่านั้นแหละ
ต้นฉบับโพสโดย tinaziiteen เมื่อ 2010-11-28 08:45
ผมรู้สึกว่า ลูเซัยจัง หนมน้ม มันยาน
A-Chan ♥
54# นัทโตะคุง

แหมๆๆๆ อ๊ากกกกกกกกกก เอิ้กกกกกกกกกก

ลูเซียมันชอบบิดไปบิดมาเฉยๆๆ หน้าอกไม่ยานหรอกจ้า

เพราะแก้แพทดูละ แล้วหน้าอกยะเล็กที่สุดด้วยนะ (เล็กกว่ารุ่นใหญ่ อย่างเซกับอารินหนะ)
มาแล้วครับบบ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

KaZ : Happy Birthday to Tina
I love you

Tina (ลอยแล้ว)
กรี้ด หลังวันเกิดเราก็วันเกิดแคซเลยหรอเนี่ย
ดี ใจ ด้วย เน้อ แคส ได้ เกิดแล้ว

แต่ แม็ก เกิดแล้ว เหมือนไม่ เกิด

แก้ไขล่าสุด Mukuro เมื่อ 2010-12-31 22:21

HBD แคซคุง
แอบเอามาฝากกระมู้ FC แคซ

ไม่มี BG http://upic.me/i/8m/princekaz_nobgnoline.png

สมัครเพื่อซบอกคุณสามีจ้ะ
เมม Mukuro
ชื่อเล่น มะเหนือ
ID nueajaa
=A= แคชจัง มีแฟนคลับแล้ว
กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด ทำไมไม่มีใครบอกว่ามีFCแคซ!!!! ตกข่าวอีกแล้วววว!!!/ตะโกนลั่นมู้

อ๊ากกกก มีรูปเราด้วยๆๆๆๆ 55555+(เริ่มบ้า)
แวะมาสมัครให้ไวเลยจ้า

เมมบอร์ด : oKUKo
ชื่อเล่น : กุ๊กไก่ (แต่ชอบให้เรียกว่า ครูกุ๊ก มากกว่า=w=b)
ID : 0848760689

ไว้มีโอกาสจะวาดรูปมาให้น้า~ (แต่คิดว่าคงต้องผ่านมรสุมชีวิตช่วงนี้ไปก่อน 55555+)

แก้ไขล่าสุด *,,Qeusti๐n เมื่อ 2011-1-1 23:13

ขอฝาก เฉลย กิจกรรม หน่อยนะครับ ขอบคุณ
ส่งตรงจากแฟนอาร์ต สู่แฟนคลับแคซ ค้าบ ^^

ขอบคุณภาพแคซทุกคนมากๆๆค่ะ
เด๋วจะอัฟให้ด่วนเลยค่ะ

สุขสันต์วันเกิดนะแคสต๋า ช้าไปหน่อย

ภาพยังไม่เสร็จ..
HBD ย้อนหลังที่รักเค้า //โดนFC เเคสตบ  เเวะมาเเปะรูปที่วาดไว้

เมาส์หนู+ลงสีเเล้วเละ - -...
ช้าไปนิสนึงไม่เป็นไรน้อ~
65# tinaziiteen

อยาก กิน เค้ก ๆ ๆ หมด รึ ยัง อ่า

ขอสมัครเป็นแฟนคลับด้วยคน
ลงนามด้วยยย
Gunny247/กัน/Storm (ดูตามลายเซ็น)
Board : FPS Thailand
Mouse : Steelseries sensei fnatic
PAD : Steelseries Qck+Fnatic,Navi,Tyloo
Keyboard : Steelseries 7G, Filco Majestouch
Headset : Steelseries Siberia V2[Diablo3]
65# tinaziiteen

อยาก กิน เค้ก ๆ ๆ หมด รึ ยัง อ่า

ต้นฉบับโพสโดย เจ้าคุณ เมื่อ 2011-1-6 15:25
หมดนานแย้ว
เป็นแฟนคลับด้วยคน ฮ่า ๆ
หมดนานแย้ว
ต้นฉบับโพสโดย tinaziiteen เมื่อ 2011-1-19 18:34

งก !!!

อย่าลืมว่า แคส นั้น รัก คาเรน ~

เห่อออ

ฮ่าๆ
นำรูปมาฝากครับ
A-Chan ♥
มาสมัครเข้าแฟนคลับด้วยคนจ้า

ขอรายงานตัวเลยนะงับ

ชื่อเล่น: เรย์
ID: reimiku01
ชื่อในเกมส์: ReiKoNoE
ชื่อเมมบอร์ด: REIKONOE

ฝากตัวด้วยจ้าาาาา
เกรียนโหด!! หึหึ
เอ่อ.... แวะมาดัน

สมัครมาแว้ว ทำไมมะเห็นมีใครมาเยยอ่า
เกรียนโหด!! หึหึ
ทำซิกมาฝากครับ
A-Chan ♥
แวะมาเยี่ยมบอร์ดแคซ

แคซก็ใช่ย่อย
I'm Lookpla :)
แก้ไขล่าสุด train6o9 เมื่อ 2011-3-27 12:37

[img] ฝากรูป[/SIZE][/img]

แบบว่าวาดเองง่ะ

ชอบแคซเหมื่อนกันจ้า
แคซ คูห์ แคซ อาริน สินะะะ
ตายๆไม่ได้เข้ามานาน ตกหรอตก
ตกไกลมั้ยพี่ทีน่า ไว้ว่างๆเเวะมาดันให้มั้ย
ขอบคุณฮ๊าบ ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้าเลย ไม่ได้อัฟไรเลย

เปนหัวกระทู้นี้แย่จิงๆ ><
เข้ามาสำรวจ รู้ว่าโดนแปะ ฮ่าๆ
แฟน kAz อีกคนครับ ,, เล่นเป็นตัวหลักเลย

เท่ สุดใน 8 โลก เลยท่าน
เเอบมาดันให้ทีน่าซัง

ดันค่าดัน 5555+
กลับไปรายการกระดานข่าว