กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
ผมไม่เข้าใจเติมเเล้วมันขึ้น Wroking Run 1001,canot fild use   มันคืออ่ะไร ผมไม่เข้าใจ

RE: ขั้นตอนการสมัคร VIP [Update 12/05/54]

ผมไม่เข้าใจเติมเเล้วมันขึ้น Wroking Run 1001,canot fild use   มันคืออ่ะไร ผมไม่เข้าใจ
รบกวนตอบหน่อย คับ  2 มีนาคม 55

RE: ขั้นตอนการสมัคร VIP [Update 12/05/54]

รบกวนตอบหน่อย คับ  2 มีนาคม 55
เติมแล้วเป็นงี้ช่วยทีจ้า

[img][/img]
จะรบกวนสอบถามว่า อยากจะเติมบัตร ให้ID ของเราเป็น VIP จะต้องใช้บัตร@cookie อย่างเดียวเลยหรอครับ ใช้บัตรเงินสด 1-2call หรือ true-money ได้ไหมครับ
แล้วถ้าเปนบัตร @cookie จะซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ
ขั้นตอนในการสมัครเป็นสมาชิก VIP มีดังนี้

1. เข้าสู่ http://www.cookiecard.in.th/

ขั้นตอนในการสมัครเป็นสมาชิก VIP มีดังนี้ ...
ต้นฉบับโพสโดย GM_ธัช เมื่อ 2009-11-16 16:53
ว่าจะสมัคร VIP คงต้องหยุดคิดละหลังจากได้อ่านกระทู้ หลายฯฯกระทู้ รู้สักปัญหามากและยังแก้ไขไม่ได้
1# GM_ธัช
1# GM_ธัช

Gm ค่ะ ทำมัยนู๋เติม VIP แล้ว แต่ สถานะ มี มงกุฎ ไม่ขึ้นล่ะค่ะ ช่วยดูให้นู๋หน่อย
ID. mintmick
GM ค่ะ ช่วยดู ไอดี นู๋หน่อย ว่า ทำมัย นู๋เติม VIP แล้ว แต่สถานะ ในเกม ของตัวนู๋ทำมัย ไม่มี
*มงกุฎ* ทั้งๆที่ นู๋ก็เติมVIP แต่ มงกุฎ ไม่ขึ้น
ID. mintmick
ช่วยดูให้นู๋ หน่อยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
กลับไปรายการกระดานข่าว