วื๑ยกแก๊J - Club/Company/Guild - Ini3 Webboard - Powered by Discuz!
กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
โอ้ย เซิฟ เน่า  คนหล่อ อารมณ์เสีย  

เบื่อ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ดีคร้าบ ไม่ค่อยได้มาทักบ่อยนะ เคร่งๆ เหอๆ
อิอิ
มิxวาellล้u
เปิดเทอมแล้วเงียบกันจัง

ดีนะที่ยังเข้ามาเล่นกันตอนเย็น

แต่ต้องทำการบ้านก่อนน้า

จุฟๆ แง
๛สุ๑สวe๛
กิจกรรมคลับเดือนมิถุนายนมาแล้ว

ติดตามรายละเอียดได้ในเกม

ที่ประกาศคลับ

ชิงเงินรางวัลสูงสุดถึง 10 M

จัดกิจกรรมวันอาทิตย์ที่ 6 มิถุนายน

เวลาไม่มีการแจ้ง เพราะบอกเวลาจัดกิจกรรมไม่เซอร์ไพรส์

เนื่องจากเวลาการจัดกิจกรรมอยู่ในเงื่อนไขของกติกา

ผู้ตกรอบ เงินรางวัล 500k

กิจกรรมเดือนนี้ไม่มีการแข่งทุกโหมดการแข่งขัน

จุฟๆ
๛สุ๑สวe๛
  มาไวกว่าคลับเค้าอีก  อิอิ
มิxวาellล้u
สงสัยต้องเข้าไปเล่นสะแล้ว
สงสัยต้องเข้าไปเล่นสะแล้ว
ต้นฉบับโพสโดย Frongs2007 เมื่อ 2010-6-5 13:30
หายไปไหนนานเชียว
มิxวาellล้u
ลายเซ็นต์ผมอะจิ้มให้ทีนะ
จิ้มที

vvvvvvv
แก้ไขล่าสุด ๛สุดสวe๛ เมื่อ 2010-6-8 09:49

ผู้โชคดี ประจำเดือน มิถุนายน ที่ได้รับเงินรางวัล 10M

คือ ccPOPULARcc

๛สุ๑สวe๛
รอ กรกฎาคม  

วันเกิดพอดี
อิอิ
๛สุ๑สวe๛
หวัดดีงับ อิจฉาคนโชคดีจาง ได้ตั้ง 10 m อิอิ
NAME INGAME Bankzyja and Ebanking
อิอิๆๆ
๛สุ๑สวe๛
แง่มๆ
โอ้ย มาเที่ยวกทม.  ไมมันร้อน แบบนี้ วะ
ใกล้เข้ามาแล้ว กิจกรรม เดือน กรกฎาคม

กำลังคิดกิจกรรมอยู่

และก็ มีตติ้งที่แหลมแท่น ยังไม่กำหนดวัน

เนื่องจากมีสมาชิกในคลับเรียกร้อง

สมาชิกในคลับที่เชียงใหม่ หนองคาย พิษณุโลก นครพนม สุรินทร์ เพชรบูรณ์

และจังหวัดอื่นๆ ไม่ต้องเสียใจนะจ้า ทางเรามีของรางวัลสมนาคุณ

แต่จังหวัดใกล้เคียงต้องมานะจ้า เพราะ เสนอมากันเองนะ

ฉะเชิงเทรา กทม. นคานายก ชลบุรี จันทบุรี สมุทรปราการ

งานนี้ฟรีตลอดงาน เนื่องจากพี่ๆในคลับ เค้าอยากเลี้ยง

เค้าฝากบอกมาด้วยว่า ช่วงเงินเดือนออกพอดี อิอิ

โดยเฉพาะพี่ตี๋ อิอิ ผู้จัดการใหญ่ของเรา 555 แซวน้าพี่

เค้าจะได้ออกน้อยๆ 5555
๛สุ๑สวe๛
ไปไม่ได้  อยู่พิดโลก  เซงเป็ด
ถ้าไปได้ยังไงก็ต้องให้น้องไป
ลืมบอก ^^   18 กรกฎาคม วันเกิดเรา

อย่าลืมของขวัญเด้อ

จะเป็นไรก้ได้   ที่แน่ๆอย่าเอา แอร์มาให้เรา  ไม่ชอบแอร์กี่
ง่ะ จะเอาไรละจ้า

เด๋วมาอัพเดตของรางวัล กิจกรรมอ่ะ

คิดก่อนๆๆ
๛สุ๑สวe๛
ทักทายๆ
มิxวาellล้u
มิตติ้งรายกัน  ไม่เห็นรู้เรื่องเลย

อยากเมา  5555555555555
อิอิ
มิxวาellล้u
๛สุ๑สวe๛
ลืมวันอดไปเลย
เดือนเกิดตุนะเฮ้ย  ใกล้ถึงแล้วด้วย
เซงเป็ด
คงจะมีของไรให้เรานะวันเกิดอะ
อิอิ จะเอาไรจ๊ะ
๛สุ๑สวe๛
แล้วแต่โอเลย
vbvb อิอิ  แมวอาไรอยู่ใต้ดินเอ่ย ~~~~~~ อิอิ  คำถามเชานะเนี่ย55+
I'm MasTeRเบส   ๑BeOs๑
vbvb อิอิ  แมวอาไรอยู่ใต้ดินเอ่ย ~~~~~~ อิอิ  คำถามเชานะเนี่ย55+
ต้นฉบับโพสโดย MasTeRเบส เมื่อ 2010-7-20 20:38
แมวกัน
หายไปไหนหมดหว่า
มิxวาellล้u
ไม่ค่อยมีเวลามาตอบเลย อิอิ
๛สุ๑สวe๛
วัน อาทิตย์ ที่ 1 สิงหาคม เวลา 18.00 น.

พบกับกิจกรรมคลับประจำเดือนสิงหาคม

ห้ามพลาด!!!
๛สุ๑สวe๛
ขอแสดงความยินดีกับผู้ที่ได้รางวัลทุกท่าน

พบกันใหม่เดือนต่อไป
๛สุ๑สวe๛
โอ้ย เก็บมาลัยเผื่อ ลุงด้วย
ฟลุค  เขาเรียก หอยทากอะ  ห้า ๆๆๆๆๆๆ
บอกรักแม่กันหรือยังจ๊ะ!!!
๛สุ๑สวe๛
มาบอก Happy Birthday น้องสาว ๛สุ๑สวe๛ ( 13 ส.ค. )

ขอให้มีความสุขในทุก ๆ วัน นะ  ขอให้สมหวังในสิ่งที่ปรารถนา และขอให้ร่ำรวยเงินทองวาสนา

โอมเพี้ยง.............. พรจากคนแก่ 5555+

ว้าว น่ากิน

เลิกงานตอนเย็น กินไรกันดี

อิอิ
๛สุ๑สวe๛
ใช่ๆพี่ซีหอยทากผมนั้งนึกมาหลายวันล่ะมันเรียกอะไร ติดอยู่ที่ปากหายสงสัยสักที อิอิ
มาทักทายจ้า
ไม่ได้ มาเบิร์ธเดย์พี่โอ

กะเลย มาเบิร์ธเดย์ย้อนหลังนะ

>< '

HBD :: คับ พี่โอ
ใจจ้า จุฟ
๛สุ๑สวe๛
มิxวาellล้u
WOW!!!

กลับไปรายการกระดานข่าว