กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
NOTE: หัวข้อถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
ขอบคุณค้าบ

ป่วนไรอ่ะ

ขอให้เพื่อนๆ พี่น้อง ชาว เฮลลูบอย แฟน คลับ ทุกท่าน สุขภาพร่างกายแข็งแรง
โชคดี มีความสุข ตลอดปี  2556 นะค่ะ มีความสุขมากๆ
ฺBy xoม xoม club

ปีใหม่นี้ ขอพรบารมีที่มีขอให้ทุกท่านทั้งหล่อทั้งสวย(กาย วาจา ใจ)
ร่ำรวย สมปรารถนา มีความสุขล้นฟ้า และเจริญๆ ยิ่งๆขึ้นไป
อายุ วรรณโณ สุขัง พลัง ด้วยเทอญ  
แจ้ง: เลื่อนแมทวันเกิดคลับแสงอุษาเป็นวันอาทิตย์ที่24 กพ 2556/1ทุ่ม เซิฟ โสด 4 ขออภัยทุกคนด้วยค่ะ

เนื่องจากทางทีมงานจีเอ็มปังย่า สะดวกที่จะจัดงานในวันอาทิตย์ เวลา 1 ทุ่ม ทางคลับแสงอุษาจึงขออภัยเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ หลาน ๆ ทุกคนมา ณ ที่นี้ พวกเราหวังว่าทุกคนคงได้รับข่าวสารนี้จากในเกมส์ และในเว็บบอร์ด นะคะ พวกเราขอเลื่อนไปเป็นวันอาทิตย์ ที่ 24 กพ 2556 เวลา 1 ทุ่ม เซิฟ โสด 4 ค่ะ ขอบคุณค่ะ

วัน อาทิตย์ ที่  24 กพ 2556  มีแมทนะจ๊ะ ขอเชิญเพื่อน ๆที่สนใจ มาร่วมสนุกแมท ด้วยน๊ะ รายละเอียด กดเข้าไปดูเว็บบอร์ดได้เลยจ๊า
ยังมีคนเล่นกันอยู่ไหมหว่า
ยังมีชีวิตกันอยุ่ไม๊ท่านทั้งหลาย   
หรือไหลไปกับสายฝนหมดแล้ว
เค้ายังเล่นอยู่

แต่นานๆเล่นที - -"
สวัสดีครับ ไม่ได้เล่นนานเลยครับ สบายๆดีกันนะครับ
4714# เด็nlกๅxลี

สบายดีจ้า

เหงา ToT
กลับไปรายการกระดานข่าว