กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

-*-

ดัน ๆ 6 หน้าแล้ว
หน้า 6 ซะที

55555555555555555+

หน้า 6 เว้ย
-*- 6 หน้าซะที

6 หน้าแล้ว
เจ๊หยด

เพื่อน นู๋ชอบ

กินเปล่า ยุ 20

555+
ฟหกฟหกฟหก
ฟหก

หก
ฟห

มาโพสบ้างสิ

555+

555+
สุขสันวันเกิดนะครับพี่ตั้ม...ขอโทดนะครับที่มาอวยพรช้าอ่ะครับ

คิก ๆ

น้องตั้มชั้น HBD จ้า
ช้านิดเน้อ

HBD นะเบบี้

ช้าแต่ชัวร์นะ จ๋าก้องานเข้าอ่ะ พึ่งออน

มะมีเบอร์โทร เบบี้นิ ทามไงได้

แต่ที่เอมอ่ะ จ๋าก้ออวยยยยย ยาวเลยนิ

จ๊วฟฟฟ
แก้ไขล่าสุด dropz เมื่อ 2010-11-28 02:48
เจ๊หยด

เพื่อน นู๋ชอบ

กินเปล่า ยุ 20

555+
ต้นฉบับโพสโดย ExPLoRer เมื่อ 26-11-2010 20:32
    น้ำมะออน แกมะคิดจะห่วง จิทอหาเลยหรา

แง่ม ๆ 20 หรา อืมมะน่าถามนะ ที่แน่ๆ มานจิรับประทานช้านหรือป่าวนี่ดิ

ก๊ากกกกก ล้อเลงนะ มะเอาเค้ากิงเจ
    อัพเดตใหม่

แจ่มกว่าเดิม ว่าจะมะเปลี่ยนอีกแย้ว

อดมะได้ทุกที และก้องมๆๆๆ

มะได้ไปอัพยศ มะได้เกบปัง

แง่ม ๆๆๆๆ
  วันนี้ขอเบรคละ

เดวพุ่งนี้รุยต่อ ตาลายละ จ้องมามากกว่า 5-6 ชม.

เจ๊รั่ว สุด ๆ ตอนนี้

มาส่งทุกคนเข้านอน ฝันดี *-*
    น้ำมะออน แกมะคิดจะห่วง จิทอหาเลยหรา

แง่ม ๆ 20 หรา อืมมะน่าถามนะ ที่แน่ๆ มานจิรับประทานช้านหรือป่าวนี่ ...
ต้นฉบับโพสโดย dropz เมื่อ 2010-11-27 21:18
มันบอกแก น่ารักเว้ยเห้ย

(ให้ดูรูปในบอร์ดแล้ว)
เซมิโปรแล้วเน้อ

แซงหัวคลับแล้ว
ตูโพส คนเดียว 3 หน้าแล้วนะเห้ย

ช่วยกันบ้างเซ่ะ

ปวดหัวจังเยย
3 วันล่ะ มะมีคนดูเลย

นู๋โพสคนเดียวหรอเนี่ย
เห้ย มันหลายวันแร้วนะ

โพสกันบ้างจิ
โพสคนเดียวจิง ๆ 5555

จะมีคัยสนใจบ้างปะเนี่ย
บอร์ดคลับน่ารักอ่ะ
มาแว้ววว...นานๆมาที
คลับเน้..สตรีมีกี่คนแว๊เนี่ย
ขอเสียงสตรีหน่อยเซ้.....
หวาดดีคราฟ

ม่ายได้เข้ามานานลุย

ทักทายคราฟ

วิ้งวิ้ง^^
นานๆจะมาค่ะ

ก้อขยัน ๆ เข้ามาสิจ๊ะ

จิได้ทักทายเจอกันบ่อย ๆ แนะนำ กาแฟ อร่อยๆ

ของ นานาคาเฟ่ หน่อยสิจ๊ะ ว่าอร่อยขนาดไหน

แก้ไขล่าสุด dropz เมื่อ 2010-12-26 18:52

มีคลับอื่นมาชมด้วยยย

ว๊าวววว ดีจายยยย สุดๆๆๆๆ
บอร์ดคลับน่ารักอ่ะ
ต้นฉบับโพสโดย xoม,,มู๋oeๅกบิu เมื่อ 13-12-2010 10:29
   ขอบคุนสำหรับคำชมค่ะ

หายเหนื่อยมั๊กมายยย เลยคำชมจากหอมมมมม ชื่นจัยจิงๆๆ
   ยัย น้ามมาแย้วจร้า

คิดฮอด ชิมิ รุหรอกน๊า
   จะมาอัพพพพ

บอร์ดอวยพรปีใหม่ ให้ทุกคนจ๊ะ และสมาชิกใหม่ที่แอดเมลไป

น้ามรับแล้วนะ ไงก้อทวงซิกโลโก้ได้นะ เวลาน้ำออน ขอรูปหล่อๆสวยๆด้วยนะจ๊ะ

ตอนนี้ทำให้ มอสก่ะมะนาวเส็ดแล้วนะจ๊ะ ตามคำบอกของ วีไอพี Sc เพลิงนิล จ๊ะ
  นอน ๆๆๆ ม่ายไหวแย้ววว จร้า

อัพพพ บอร์ดจร้า

ลืมกิงข้าววว รั่วมากมายยยยย

- ผีหลอกดีกว่า คนหลอกจิงมะ~*

แก้ไขล่าสุด • S๑biiz๎ • เมื่อ 2011-2-16 01:46

9999995555
รั้คเเม่นะคราฟ

ให้ตัวฉันเป็นเพียงแค่คนในความลับ

ถ้าเขาถามว่าใคร ก็บอกเขาไปแค่เพื่อนเท่านั้น

ให้เรื่องราวดีๆ มันตายไปกับฉัน

เก็บมันไว้ที่ที่เป็นแค่ความลับ เป็นที่ๆ มีแต่เรารู้

ถึงแม้เธอไม่จำ แค่ฉันไม่ลืม ก็พอ  

สายตาที่มองฉัน ฟ้องว่าใจเธอคิดว่าฉันมากวนใจ

ไม่เคยเข้าใจกันซักที ในความหมายที่ทำไป

ว่ามันคือความจริงใจ จากบางคนที่รักเธอ

คนที่เธอไม่เคยคิดอะไร

ถ้าหากไม่รัก จะทำอย่างนั้นทำไม

จะคอยทุ่มเทอย่างนั้นไปเพื่อใคร ไม่ใช่เธอหรอกเหรอ

ถ้าหากไม่รัก จะมาทำไมให้เจอ

เหตุผลข้อเดียวสำหรับฉันคือรักเธอ

อยากให้เธอรู้ อยากให้เธอเข้าใจ

แม้เธอไม่เคยรู้ ฉันก็จะรอจนกว่าฟ้าจะดลใจ

ให้เธอเปลี่ยนแปลงในท่าที และมีฉันข้างในใจ

ไม่ใช่คนอื่นคนไกล อย่างตอนนี้ที่ฉันเป็น

ทำอะไรก็ดูไม่เข้าตา

ถ้าหากไม่รัก จะทำอย่างนั้นทำไม

จะคอยทุ่มเทอย่างนั้นไปเพื่อใคร

ไม่ใช่เธอหรอกเหรอ

เหตุผลข้อเดียวสำหรับฉันคือรักเธอ

อยากให้เธอรู้ อยากให้เธอเข้าใจ

จะคอยทุ่มเทอย่างนั้นไปเพื่อใคร

ไม่ใช่เธอหรอกเหรอ

ฉันเฝ้ามองเธอ เธอไม่เห็นสบตา

แต่เขาเพิ่งยิ้มให้เธอนี่นา เธอยิ้มตอบเขาได้ไง

ดอกไม้เหมือนกัน ไม่รู้เพราะอะไร

เธอรับของเขา ด้วยความเต็มใจ

ทิ้งของฉันอย่างเฉยเมย

แอบอิจฉาเงียบๆ ในใจ พูดอะไรไม่ได้อย่างเคย

เธอทำกับเขาดีจัง แต่กับฉันเย็นชามากเลย

ก็ใช่สิ ฉันมันไม่ดีเท่าเขา

ไม่ค่อยน่าแคร์เท่าไร ได้แต่น้อยใจเบาๆ อย่างนี้

ก็ใช่สิ ต้องโทษตัวเองใช่ไหม ข่มความเจ็บไว้

ใช่สิ ใช่สิ ฉันมันไม่มีค่าพอ

ก็ถามตัวเอง จะต้องทำอย่างไร

ให้เธอนั้นซึ้ง สักครึ่งของใคร

แต่ดูความหวังไม่มี

ไม่ถามเธอไป ก็รู้คำตอบดี

นัยน์ตาเธอฟ้อง ว่าใจเต้นถี่

เพียงแค่เขาเดินเข้ามา

แอบอิจฉาเงียบๆ ในใจ พูดอะไรไม่ได้อย่างเคย

เธอทำกับเขาดีจัง แต่กับฉันเย็นชามากเลย

ไม่ค่อยน่าแคร์เท่าไร ได้แต่น้อยใจเบาๆ อย่างนี้

ก็ใช่สิ ต้องโทษตัวเองใช่ไหม ข่มความเจ็บไว้

กลับไปรายการกระดานข่าว