กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
แวะมา ทัก ทาย จร้า..เพ่มอส สุดหล่อ..กิกิ
สวัสดีครับ ป๋ม ชื่อ แจน นะครับ คนเก่ามาเข้าใหม่ นานแล้วนานมากกกกกก
ริงตัวผมชื่อ Storm4U น้า ปกติไม่ค่อยเล่น เล่นตอนมีช่วง *2 อิอิ

คิดถึง แม่นา  น้องโดส น้องมอส  อิอิ มักๆๆ
เพิ่งเคยเหงรูปมอสนะเนียะ หล่อเหมือนกันนะเราอ่ะ 55 ได้ข่าวเปงเกย์ด้วยใช่ไหม
ใบแดง ทบ 1 เจอกันน้า

เพลงนี้เหมาะสำหรับก่อนถึงวันวาเลนส์ไทน์

แก้ไขล่าสุด Gift  (SELANA) เมื่อ 2011-4-17 15:44

ใกล้เธอทีไร ยิ่งไกลเท่านั้น
เลือนลางห่างไปทุกที
ยิ่งฉันรักเธอมากเท่าไร
ยิ่งไม่เห็น ไม่เจอปลายทาง

ทุ่มเทยิ่งช้ำ ยิ่งทำยิ่งแพ้
อ่อนแอลงไปอย่างนี้
หรือวันที่รอ นั้นมันไม่มี
จากวันพรุ่งนี้ จบเพียงเท่านี้
แบบนี้จะดีไหมเธอ
ผม นาจ นะ ก้าบ โช ความ โง่ อีก แล้ว ก้าบ โดน ต้ม สะ เปื่อย เลย แหวน STR +15 มา หลอก ว่า เป็น รุ่น พี่ อ่ะ ครับ เอา ตัว บิล มา เวล 66 ชื่อ จำ ไม่ ได้ แล้ว รู้ ชื่อ ผม และ รุ่น พี่ ด้วย โดย ไม่ ได้ ถาม เลย แล้ว ก้อ ดัน ให้ ไป สะ ด้วย ช่วง มึน อ่ะ ครับ ตอน ประ มาน 5 โมง เย็น วัน ที่ 16 ต้อง ทำ ไง ดี ครับ ไม่ มี ตัง ซื้อ ดาบ แล้ว น้าม ตา จะ ตก โดน โกรธ ด้วย T^T ช่วย ด้วย นะ ครับ
ผม นาจ นะ ก้าบ โช ความ โง่ อีก แล้ว ก้าบ โดน ต้ม สะ เปื่อย เลย แหวน STR +15 มา หลอก ว่า เป็น รุ่น พี่ อ่ะ ครับ เอา ต ...
ต้นฉบับโพสโดย badboyalone เมื่อ 2011-2-18 03:22
โดนต้มไปอีกคนแล้ว  
ทักทายยามเย็น
อัยย๊ะ !
*0* หายไปนานจำกันได้ม้ายเอ๋ยๆๆๆๆๆๆๆๆ
        ทำไมฟิฟคนหายอ๊าๆๆ !! แทบไม่มีคนT^T
แก้ไขล่าสุด เวลาที่Eาวนาu เมื่อ 2011-3-17 12:47

แต่ก่อนคนมีระเบียบไม่ใช่หรอไงไหนเดียวนี้.............................. T_T''
เอาบัฟยังเข้าแถวเลย^^
เงียบเว้ย! 555+ พี่มอสหาย
สวัสดีคับผมชื่อใหญ่ยินดีที่ได้รู้จักนะคับ
สวัสดีคับผมชื่อใหญ่ยินดีที่ได้รู้จักนะคับ
ต้นฉบับโพสโดย tee sa เมื่อ 2011-4-4 16:25
ยินดีที่ได้รู้จักน่ะคับ
โอ้ย คิดถุึง บ้านหลัง นี้ จัง เว้ยยยยยยยยยย !!!!
Name:รินลดา
โอ้ย คิดถุึง บ้านหลัง นี้ จัง เว้ยยยยยยยยยย !!!!
ต้นฉบับโพสโดย MosQuiTo เมื่อ 2011-4-12 00:30
นี้กิ๊บน่ะพี่มอส หายเลยน่ะงอลเรย555+

ต้นฉบับโพสโดย เบค่อน เมื่อ 2011-4-12 13:51
ดูดิเอ๋ยก้อโกดพี่มอสอ่ะงอลยกกิลอ่ะงอลพี่มอสอ่ะ555+
โอ้ยย โทด โทด ครับบบบ พี่ไป ฟิตเนต เพิ่มกล้าม มา ง่า กะอีกอย่างพี่อยู่หอแฟน ไม่ได้กลับบ้านเลย เข้าเกมไม่ได้ที่นี้ เนตกาก TT พี่กลับบ้านพี่จะไป อยู่ในเกมให้หายคิดถึงเลยน้า โอเคร ป๊าววว T^T
รักน้องๆพี่ๆ เพื่อน ชาว ขี้เมาทุกคนน้า AlcoHoLz
โอ้ยย โทด โทด ครับบบบ พี่ไป ฟิตเนต เพิ่มกล้าม มา ง่า กะอีกอย่างพี่อยู่หอแฟน ไม่ได้กลับบ้านเลย เข้าเกมไม่ไ ...
ต้นฉบับโพสโดย MosQuiTo เมื่อ 2011-4-14 23:26
คร้าบๆ
กิล ของ เรา เปงไง มั้ง น้าาาา
กิล ของ เรา เปงไง มั้ง น้าาาา
ต้นฉบับโพสโดย MosQuiTo เมื่อ 2011-4-16 12:39
คนหายไปเยอะเลย  เอ๋ยกับพี่เช่ก็พึ่งออกเมื่อไม่นานไปตามกลับมาเลย! ฮ่าๆ
โย้ว

เบื่อ
สงกานเปนงัย กัน มั้ง นิ
เออ...เน๊อะ นี้ก็ปาไป 2011 ละ
อืม... ไม่มีใคร
ต้องเน๊ะนำตัวมั้ยเนี้ย
ไม่ต้องหรอกมั้ง จำไม่ได้ก็เดาเอาเน๊อะ
เอ่ะ ไม่ใช่คนกิลนี้ โพสได้ป่ะหว่า
โย้ว

เบื่อ
ต้นฉบับโพสโดย ปุ๋งอี๋ เมื่อ 2011-4-18 14:51
เบื่อหรอพี่บีมก็มาเก็บเวลซิ
เอ่ะ ไม่ใช่คนกิลนี้ โพสได้ป่ะหว่า
ต้นฉบับโพสโดย Princess_Moon เมื่อ 2011-4-19 16:15
โพสได้ซิคับ ว่าแต่อยู่กิลไหนอ่ะคับ
กรี๊ด!ๆๆๆ   พี่ตูน  Bodyslam  
ต้นฉบับโพสโดย Gift  (SELANA) เมื่อ 2011-1-2 11:01
อ่าว ๆ กิบ กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดด ผม หรอ  พี่ตูน      
      คนมันหล่ออะนะพี่มอส  อย่าอิฉานะมอสคุง ++   

บายนะ สาวๆ จุบๆ >.<   
๛เจ้าชายsoLove๏  TooN
ว่าแต่คน ในฟิฟไม่เหมือนเดิมสักคน มารยาททรามลงเยอะ เวลน้อยมาก  !!  
   แต่ ดีที่ มี คนในลาน-.-
ไม่มีคนปราบเกรียนแล้วเซงเลย ป๋ามอสทิ้งกิว T^T ใจร้ายยยยย หัวกิวเวล71 แล้วกิบเลิกเล่นละหรอ ทำไมไม่ฝากกิบ 0 0

มาเยี่ยมครับ
อ่าว ๆ กิบ กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดด ผม หรอ  พี่ตูน      
      คนมันหล่ออะนะพี่มอส  อย่าอิฉานะมอสคุง ++ {:5_146: ...
ต้นฉบับโพสโดย UาดLจ็บ เมื่อ 2011-4-23 18:56
ฮ่าๆตูนนานมาทีจัดเต็มที่เรยน่ะ  
ว่าแต่คน ในฟิฟไม่เหมือนเดิมสักคน มารยาททรามลงเยอะ เวลน้อยมาก  !!  
   แต่ ดีที่ มี คนในลาน-.-
ไม่มีคนปราบเกรี ...
ต้นฉบับโพสโดย UาดLจ็บ เมื่อ 2011-4-23 19:03
กิ๊ฟก็ไม่ว่างเหมือนกันแทบไม่ค่อยได้เข้าเกมส์เรยอ่ะ
hmlTq97_sRQ

มาเยี่ยมครับ
ต้นฉบับโพสโดย Feather เมื่อ 2011-4-24 19:51
มาเยี่ยมบ่อยๆน่ะค่ะยินดีๆต้อนรับ
นานๆมาอะนะเลยจัดให้เตมๆ ^^

ตอนนี้ ตูน เลิกเล่นแล้ว ไปเล่นaika -.-*

===============
=  เจ้าชายsolove ><   =
นานๆมาอะนะเลยจัดให้เตมๆ ^^

ตอนนี้ ตูน เลิกเล่นแล้ว ไปเล่นaika -.-*

=  เจ้าชายsolove ><   =
=============== ...
ต้นฉบับโพสโดย UาดLจ็บ เมื่อ 2011-4-26 13:05
เกมส์นี้กิ๊ฟเคยดาวโหลดมานิน่าเล่นดีแต่ดูท่าแล้วว่าเล่นยากมั้ง
แวะ มา เยี่ยม ยาม เซิฟ ปิด...
แวะ มา เยี่ยม ยาม เซิฟ ปิด...
ต้นฉบับโพสโดย คุจิกิ_ลูเคีย เมื่อ 2011-4-28 14:06
ไอ้ยะคิดถึงมิ้งอ่ะ มาเยี่ยมบ่อยๆน่ะๆ
ไอ้ยะคิดถึงมิ้งอ่ะ มาเยี่ยมบ่อยๆน่ะๆ
ต้นฉบับโพสโดย Gift  (SELANA) เมื่อ 2011-4-29 21:27
คิดถุงเหมือนกัน กิฟจัง
ฉึกๆ
คิดถึง....
เรปบน จะใช่ น้องกิ๊บหรือเปล่าเอ่ย

คงไม่ใช่มั้ง สงสัยจะคิดถึงน้องกิ๊บมากไป ฮ่าๆ จะไม่เจอตัวตั้งหลายวัน
เรปบน จะใช่ น้องกิ๊บหรือเปล่าเอ่ย

คงไม่ใช่มั้ง สงสัยจะคิดถึงน้องกิ๊บมากไป ฮ่าๆ จะไม่เจอตัวตั ...
ต้นฉบับโพสโดย FranceS เมื่อ 2011-6-19 05:54
ไม่ใช่ค่ะชื่อ เบล ค่ะ  เป็นลูกกิลนี้  
ไม่ใช่กิ๊ฟที่เป็นหัวกิล AlcoHoLz น่ะค่ะ
ไม่ใช่ค่ะชื่อ เบล ค่ะ  เป็นลูกกิลนี้  
ไม่ใช่กิ๊ฟที่เป็นหัวกิล AlcoHoLz น่ะค่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย Berry Bella เมื่อ 2011-6-19 12:31
อ่ะจ้า นึกว่าน้องกิ๊บอยู่กิลด์นี้อ่ะ

ยินดีที่ได้รู้จัก คุณเบล ที่บอร์ดฟลิฟฟ์ ก็มีคนชื่อเล่น เบล ค่ะ

เบล คงมีหลายคนอิอิ  ว่างๆ เจอกันที่บอร์ดฟลิฟฟ์นะๆ   คิดถึงน้องกิ๊บด้วยนะๆ    
อ่ะจ้า นึกว่าน้องกิ๊บอยู่กิลด์นี้อ่ะ

ยินดีที่ได้รู้จัก คุณเบล ที่บอร์ดฟลิฟฟ์ ก็มีคนชื่อเล่น เบล  ...
ต้นฉบับโพสโดย FranceS เมื่อ 2011-6-19 19:21
ถ้าเป็นกิ๊ฟที่เล่นตัว SELANA อ่ะ อยู่กิลนี้ค่ะแล้วก็เป็นหัวหน้ากิลแทนพี่มอสอยู่ เห็นกิ๊ฟไม่ค่อยออนอ่ะค่ะ เค้าบอกว่าเซงๆกับหลายๆเรื่องเลยให้เบลดูแลกิลแทนอยู่
ยังไงก็ยินดีที่ได้รู้จักน่ะค่ะ
แง่มๆ ดูแลให้ตลอดไปเลยน่ะเบล
คิดถึงพี่ฮัวมากๆเหมือนกันแต่คงมีพี่ฮัวคนเดียวอ่ะที่คิดถึง

แวะมาทักทายค้าบ
แก้ไขล่าสุด Berry Bella เมื่อ 2011-7-3 12:12

กลับไปรายการกระดานข่าว