กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
มอนิ่งค่ะทุกคน
คิดถึงนะ ด๊วฟๆ ไม่ค่อยได้แวะมาเท่าไหร่
ปล. ไปเปล่า คอน korea wave ...
ต้นฉบับโพสโดย GM_กวาง เมื่อ 2011-2-22 10:22
ไม่ไป 55555555555+
99%ของคนอ่านหน้าตาดี แน่นอน!!คุนคือ 1% ที่เหลือ

มาชวนไปมีตติ้งแฟนต้าเยอะ ๆ  

เอ๊ะเค้ามีตกันวันไหนนะ

5 มีนาคม บึงหนองบอน  

เดี๋ยวปลอมตัวไปเนียน

มาสิมา

ฝันดีจ้า ชาวอวบ FC

คิดถึง gm กวางT^T จำเค้าได้ไหม  (ไม่ได้แน่เลย 55 5)
กลับมาแล้วววว ><!
คิดถึงทุกคนที่สุดเลย
มิตติ้ง 6 ปีปังย่า มากันให้ครบนะ ^^
พี่กวาง บ๊ายบาย
คิดถึงจีกวางสวดสวด., :))

สบายดีไหมค่ะ? ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลง(บ๊อย)บ่อย...ดูแลสุขภาพตัวเองด้วยนะ

อิอิ...ไม่ค่อยได้เข้ามาเลยอะ..

แพรวไป JYJ นะ ๕๕๕๕+...

ไปดูแจจุงร้องเพลงช้าง...จีกวางไปหรือเปล่าค่ะ??
สวย
อวบ
เป็นกำลังใจให้คับ จีเอ็มกวาง
Man Utd
กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
ไม่ได้เข้ามาตั้งนาน หวัดดีคร่า

ทักทายจีกวางสุดสวยเจ้าค่ะ   
ด๊วฟฟฟฟฟ
พี่กวางงงงสู้ๆๆๆ ครับบบบบ ^^
...สาหวัดดีครับ...
คิดถึงจีกวาง
กลับไปรายการกระดานข่าว