กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
มาแวะ มาเจิมให้กับน้องหมาผู้น่ารักทั้งหลาย
น่ารักมากๆคับ!
แอร๊ย น่ารักเหมือนเดิมค่ะ

ส่วนตัวริชชอบแมวมากกว่า ฮี่~

ด้ายแดงนี่ อีริชตั้งท่าจะวาดคิวโดเวียนเข้าพอดีซะงั้นอ่ะT__T
สงกรานนี้ คงมีอะไรสนุกมาให้ชมตามเคย คู่นี้หรรษาตลอดปี คุณภรรยาไม่ยอมใคร คุณสามีเอาแต่ใจ[หายติดสัตว์แล้ว]

ลูกๆที่เป็นกำลังใจให้ตลอดวัน ว่า"จะคบกันทำไม นิสัยคนละขั่วเลย" ถึงจะไม่ใช่สายพันเดียวกันแต่ก็รักกันได้

เลี้ยงด้วยฟันและขาหลัง ข้าเป็นใหญ่ในบ้านเฟ้ย!!

วันๆมีแต่เรื่อง แค่เรื่องเล็กๆแต่มองในมุมมองที่แตกต่างจากชาวบ้านก็เท่านั้นละ โฮะๆ

นี้ละโลกของเรา หมามันพูดไม่ได้ก็การกระทำก็เหมือนพูด สื่อกันรู้เรื่อง (ฮ่า)

ชีวิตนี้มีสีสัน= ///=
ชอบการ์ตูน ยาโตะมากกกๆ น่าร๊าก

กาแฟเจ้าไม่ช่วย เราขนของอะไรเลย คาบผ้าไปๆมาๆเพื่อ??

อารัน เพื่อนบ้าน(ออริใหม่) แกเป็นตัวผู้นะเฟ้ย!! ไม่ใช่ตัวเมียแบบเรา โฮก

เราจะขนของอะไรได้เยอะ= w=
มุมขวาบนโลโก้นั่น...

ฮอ - ซือ - คี
อิก - ซือ - พือ - เร - ซือ

ฮัสกี้ เอ็กเพรส!!! เกมส์สำหรับคนรักน้องหมาลากเลื่อน!!
http://peke.ojaru.jp
http://www.thisisgame.com/yogurting
แวะมาทักทายปั่มป๊าล์ม
ยังเป็นทู้ที่หวาน(หื่น)เหมือนเคย

แวะมาทักทายปั่มป๊าล์มจ้า=w=/
ยังคงเป็นทู้ที่หวาน(หื่น)เหมือนเคย 555+

หวานหื่น เอ๋ยังไงกัน??

สงกรานนี้มีสงครามกลางบ้านแน่(ปีที่แล้วก็สงครามหน้าบ้าน)

สงครามปาแป้ง!!
พึ่งเห็นกุ๊กคุง เบิ้ลเรป ฮ่า

ร้อนๆแบบนี้ต้องทะเล!!สิ
นึกว่าออกทะเล!!! อุส่าห์วิ่งเข้ามา /โดนต่อย
โหย บลูลากูล หรือ บลูวอเทอร์ เนี่ยเจ๊555
คุณถั่วเน่าคะ...ไม่สนิทอย่ามาตลกค่ะ
ฉันไม่เ่ล่นด้วย...
-*- ตีความหมายผิดไปหน่อยนะ

บลูลากูลจ้า ขี้เกลียจวาดทะเลเอง 555+
ปาล์มนี่รักหมาจริงๆเลยนะ รักจนจิ้นไปไหน อุอุ
แต่ว่าไอ้เกม ฮัสกี้ เอกซ์เพรส นี่น่าสนจังเป็นออนไลน์หรือ?
แก้ไขล่าสุด Wolf Yato เมื่อ 2010-4-6 20:04

ค่ะ พี่ริน เป็นเกมOnline ตอนนี้CBอยู่อะ อยากให้เข้าไทยมากมายอะ T 3T

จะได้เห็นยัยโลลิกับฮัสกี้ของเธอ 555+

http://board.mysquare.in.th/viewthread.php?tid=2189

กระทู้ตั้งเองอะ มีแต่คนดู ไม่มีคนตอบ ฟุฟุ

มีตัวอย่างเกม ภาพและอื่นๆ
น่าเล่นมากๆ ตัวละครน่ารัก หมาก็น่ารัก > <
มันให้เราเลี้ยงหมาเอง หรือว่า เริ่มเกมมาก็ลากเลื่อนเลยเนี่ย วุ้ยย อยากเล่นแฮะ
อร๊างงง~  น้องหมากอดกันที่ชายหาด
ให้เลี้ยงหมาเองด้วยค่ะ เห็นว่ามีเพาะพันธ์ด้วยมั้ง(อันนี้ไม่แน่ใจ)

ลากเลื่อนเหมือนจะเป็นการทำเควสส่งของอะ แล้วไว้เดินทางด้วย

มันมีขุดเหมืองอีก แล้วก็อื่นๆ(อยากสมัครCB T 3T)
หน้าร้อนต้องไปทะเล  วิดวิ้ว~

อีกฉากนึง
รูปเก่าที่บางคนไม่เคยเห็นมาก่อน โฮะๆๆ

เปลี่ยนบทบาทการลุก-รับ
อุอุอุ ภาพใหม่ๆมาเยอะแยะเต็มไปหมด ขยันจริงทู้นี้
เจ้ากาแฟกลัวน้ำมั้ยเนี่ย สงกรานต์ส่วนใหญ่เราเล่นหน้าบ้านไม่ก็เดินรอบหมู่บ้าน (3รอบขึ้นเผาเลย)
อ้ากกก ร้อนจริงประเทศไทย

2ตัวนั้น ยาโตะกับ กาแฟใช่ไหมเจ๊(ไม่ใช่ก็หน้าแตกละว้า..)
ยาโตะ : กินซะแล้วจะเหมือนขึ้นสวรรค์เลย..
กาแฟ : งี๊ด...
/โดนตบ
(บทเหมือนพ่อค้าขายยาหลอกเด็กเลย 55555555)
คุณถั่วเน่าคะ...ไม่สนิทอย่ามาตลกค่ะ
ใช่จิ= w=

แค่เปลี่ยนบทบาทอะ ปกติ กาแฟจะลุก เรารับอะ= w=
________

ไม่กลัวน้ำ ชอบด้วยซ้ำไป เพราะว่า เราจะอาบน้ำที่ไหร่

มันจะตามมาอาบด้วยตลอดอะ= w=
มาแล้วๆๆ

(เพิ่งมา)

เอาโชคมาแปะ
ออกแบบครั้งแรก(ในปังย่า)ที่ไม่ใช่ชุด

เวอร์+หนักหัว 555+

อันนี้เพราะความอยาก!! หึหึหึหึหึ

)

แก้ไขล่าสุด Wolf Yato เมื่อ 2010-4-8 01:41

ง่วง ก็หลับให้สบาย ตื่นมาก็ 6โมงแล้ว= w=

Oriใหม่ คือคนข้างบนที่เราบอกว่าออกแบบทรงผมอารินอะ

ชื่อ - ยารัน(Ya-Ran/Run)

นิสัย -  ยังไม่บอก ที่แน่ๆ เธอไม่ใช่คน โฮะๆๆ
น่ารัก~  น้องหมาน่ารัก~  เดี๋ยวเอาบาจิลมาเล่นด้วย ขานั้นขี้หนาวใส่ผ้าพันคอตลอด
เราเป็นหมาฤดูหนาวอะนะ ขี้ร้อน(หมาป่านี้นา ฮัสกี้ก็ขน2ชั้น)

ชอบที่เย็นๆ เกลียดฤดูร้อน = w= (นิสัยหมาทั่วไป)
จาเอาน้องหมา สีดำ กลับบ้าน

แก้ไขล่าสุด Wolf Yato เมื่อ 2010-4-8 18:22

จะเอาเรากลับบ้านหรอ โฮะๆๆ

อย่าให้ตาที่ดูเหมือนอ่อนโยน หลอกคุณได้ละ

ปล.ที่จริงไม่อยากเปิดประวัติของยาโตะเลย= w= เปิดไปนิดหน่อยไม่เป็นไร 555+
พัฒนาขึ้นป่าวเนี่ย= w= วาดโครตยากเลย(วาดตั้งแต่ตี2อะ เสร็จตี3)

พอได้ป่าวอ่าT 3T
ว้าวววววววววววววววว สุดยอดมวากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

แต่ช่วงขาด้านหลังเน็กว่าแปลกนะ

แต่ไม่รู้มันแปลกยังไงอะ
หน้า + ขนใช้ได้แล้วพี่ปาล์ม แต่ขา+เท้ายังแปลกๆ-3-
งามครับ เหมือนดี
อ๋อ ที่บอกขาแปลกๆอะ ขาเราวาดใหญ่อะ= w=

เราจะวาดท่านี้ไปเรื่อยๆกว่าจะ สมส่วนอะ

ปล.วาดยากจริงๆนะ T 3T แต่ในเมื่อเรารักเขาแล้ว ต้องวาดให้ได้ สู้โว้ย!!

ลองวาดแบบใส่เสื้อดูอะ= w=

ปล.ยังคิดไม่ออกอะ ว่าจะวาดยังไงดี= w= เอาแบบนี้ไปก่อนละกัน 555+
มาแล้วกี๊สๆ ยูกาตะสุดยอดค่ะ /โดนตบ
ที่จริงมัน สิ้นสุดฤดูร้อนแล้วนะเนี่ย(มาวาดทำไมตอนนี้เนี่ยเรา)

นี้ฤดูใบไม้ผลิแล้วนะเนี่ย= w=
น้องหมาป่าน่ารัก^^  สวยมากเลยค่ะ
เป็นอะไรไม่รู้ ชอบพวกชุดกิโมโนและยูกาตะมากงิ /ตะปบ
น่าร๊ากกกก!!!(((~>,<)~

น่ารักน่ากอด งิ

ช่วงนี้กำลังติด Spice And Wolf อยู่

โฮโร น่าร๊ากกกก(แต่น่ากลัวในเวลาเดียวกัน)

กำลังคิดๆ นี่ถ้าตูไปเจอ คนหัวหมอแบบ โฮโร มั่งเนี่ย ตูจะทำยังไงดีหว่า แหม..ทั้งเพิ่มราคาสินค้า ต่อรองราคา ระดับเซียน(เป็นแค่หมาป่าแท้ๆ) ขนาดพ่อค้าที่ทำงานมาสิบๆปี ยังอึ้ง....ในความสามารถ(ตูก็อึ้งด้วยคน)

พระเอกยังพูดเลย"ดีนะ ที่เจ้าไม่ได้เป็นคู่แข่งทางการค้า"
วี๊~

Thankyou...Jinsama♥
ต่อไปเทศกาลอะไรเนี่ย= w= ได้วาดดักไว้ก่อน
ชุดไทย~

Thankyou...Jinsama♥
ชุดไทยไม่ไหวมั้ง = 3=

เมื่อวานเจอเหตุการไม่คาดฝันอีกแล้ว /เหนื่อยจริงๆ

ปล.ไม่พูดเรื่องการเมือง= w=
แก้ผ้าเล่นน้ำสงกรานต์ค่ะ
ปกติหมาเราใส่เสื้อหรอ เอมคุง= w=
กลับไปรายการกระดานข่าว