กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
ถ้าเข้าได้รวบกวนแอดหาผมนิดนึงนะคับผม ชื่อ altochef ตรงๆตัวเลย ผมจะแอดไปไม่รู้ว่าชื่อไหน อะไรบ้าง ครับผม ^^!
ถ้าเข้าได้รวบกวนแอดหาผมนิดนึงนะคับผม ชื่อ altochef ตรงๆตัวเลย ผมจะแอดไปไม่รู้ว่าชื่อไหน อะไรบ้าง ครับผม ^^! ...
ต้นฉบับโพสโดย altochef เมื่อ 2010-9-10 21:10
คงต้องเลื่อนไปวันอังคารก่อนนะครับ เพราะผมมีธุระด่วนต้องขึ้นเชียงใหม่
เอาเป็นว่า เดียววันอังคารผมจะรับเข้าด้วยตัวเองเลยนะครับ เพื่อไม่ให้มีปัญหาต่างๆ

ขอโทษด้วยนะครับ ^^!! รอหน่อยเน้อ
แก้ไขล่าสุด ๏DarKJeSteR๏ เมื่อ 2010-9-11 00:17

ประกาศ!!
ตั้งแต่วันนี้ ผมไม่อยู่นะครับ จนถึงวัน จันทร์ดึกๆ ผมจะขึ้นเชียงใหม่ไปงานศพย่า
เป็นเรื่องที่ด่วนมากๆ ขอโทษทุกคนด้วยนะครับที่ไม่ได้อยู่เวลด้วย (ขี้เกรียดอยู่แล้ว)(แต่ก็ไม่มีของนี้หว่า)แต่กลับมาอาจเหนือยแล้วไม่ได้เล่น
ก็อาจเล่นวัน อังคารเลย นะครับ
รักษากิลด้วยนะครับช่วงที่ผมไม่อยู่ ^^!!!

ครับ จะรอละกันคับผม ^^!
ฮาโห้ลลล ล
เปนไงกันมั่ง หว๊า  
คิดถึงเพื่อนๆๆๆ มากมาย :'P
ไม่มีคอมเล่นซะที T.T
ไปละๆๆ
กลับมาแล้วคร๊าบบป๋ม
ประกาศ!!
ตอนนี้ผมอาจไม่ได้เข้าเกมส์นะครับ เพราะ ติดสอบ สอบพรุ้งนี้แล้ว
กับ ตอนนี้ วินโด พัง อีกแย้ว เข้าได้บางรอบคงต้องลงใหม่
แล้วติดปัญหา เพราะ ยังหาแผ่นไม่เจออีกด้วย แงงง

ปล. ผมยังอยู่นะครับทุกคนไม่ต้องห่วง
บายครับทุกๆชาวกองทัพลับทุกคน ผมมีเหตุจำเป็นต้องออกจากกิลจิงๆ ผมจะบอกเหตุผลที่ออกในเกมนะครับ
บายครับทุกๆชาวกองทัพลับทุกคน ผมมีเหตุจำเป็นต้องออกจากกิลจิงๆ ผมจะบอกเหตุผลที่ออกในเกมนะครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย OwEe เมื่อ 2010-9-17 00:40
ครับผม วี แต่พวกเรายังเป็นเพื่อนกันตลอดไป
ประกาศฉุกเฉิน

ขนาดนี้ผมแย่มากๆ เข้าคอมไม่ได้เลย เพราะ จากที่ วินโด เจ้ง กับมาเป็นที่ การ์ดจอ พังอีก
คงจะเข้าได้วัน อาทิตย์ ดึกๆ นะครับ กับ ช่วงนี้ติดสอบด้วย แฮะๆ
อย่าคิดว่าผมเลิกเล่นน่า ทุกคน ใครที่เข้ามาในบอร์ดช่วยไป บอกในเกมส์หน่อยน่า
โชคดีครับพี่
ไม่ได้แวะมานานเลย
ไม่มีใครมาขุดบอร์ดกิลเลย  เฮ้อ
•โปรเจ็คใหม่ของผมในช่วงปิดเทอม

•เก็บเวล
•พัฒนากิล
•พัฒนาของตัวเอง
•กิลวอ
•กิจกรรม
จะต้องทำให้สำเร็จ
ขอแรงใจจากเพื่อนๆทุกท่าน
เพื่อนกินหาง่ายเพื่อนตายหายาก จริงๆอย่างที่เขาบอก
โทดทีนะคับช่วงนี้มะได้ออนเพราะคอมมังมะค่อยดีทะไหร่
เรื่องวอจะขอสนับสนุนอย่างเตมที่นะคับ!!!!!!!!!
ขอไปฟังเพลงเก่าๆก่อนหละคับแหะๆ  La La La
เดวมาเม้นใหม่
พรรควานไรหน่อยนะ
เค้า โหลดเพลงใช่ MP4 พรรคได้มะนะๆชอบมากเยย
แต่วงมันเก่าๆเพลงกะเก่าๆเดวหาว่าเราบ้านนอกแต่มะเปงไร   เอาเพลง La La La ของวง Secret ได้มะ

หา MV มาด้วยยิ่งดีนะ^^ / ถ้าดีขอ เพลง Madonna ด้วยละกัน วงSecret อะแหละ โหลดหาให้ด้วยนะ

จาก น้องจอนนี่คับ  ไปและ
อุส่าไปหาเพลงนี้มามันเก่าแต่เพราะแน่นอนมั้ง(แต่ผมชอบอะคับ) เพลง la la la

มันงั้นไมโลของจ้าวจะต้องเปงพง/ อิอิ
เปงผงนะอิอิ
โหลดด้วยน้าๆๆๆพรรคคุง
ฉ้านจาร้ากกิลนี้กิลที่แสนดีนี้ตลอดกาล
แวะมาทีไรก็มาทัก คคุ
แวะมาทีไรก็มาทัก คคุ
ต้นฉบับโพสโดย HevyStrom เมื่อ 2010-9-21 20:59
มีคนมาทักทายบอร์ดอันเงียบด้วย หึหึ
มันเงียบไปมะนี่. . . . . . .
มะเปงไรยังไงเรากะเม้นเพื่อกิลแว้ว
เม้นกู้กิล!!!
ดีมาก เงียบ จริงๆ หลังจากกิลเรา อัด เกม อะไรไป- -*
พรรค  พรุ่งนี้ต้องเล่นบูมนะ มังเปงเรื่องสามคันมากเลย
พรรคต้องว่างนะ  เค้าจาแต่งพรุ่งนี้และเพราะเค้ามีแหวนและ ขอเชิญพรรคเปงเพื่อนเจ้าบ่าวหน่อยนะ
เค้า กะ พี่ วีวีเอง ไปให้ได้เลยนะ  ฝันดีคับ....by jonhny!!!ฝันดีนะคับ/ได้แต่งงานและ
อ่านบอล์ดด้วยนะ
ฝันดีทุกคนนะคับ^^
-3- my company is silence so much

i wanna to comeback to game rightnow

i have a  my laptop , but i don't have a internet at home T.T
กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด ขุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด !@#$%^&*()_+ ☺☻♥♦♣♠•◘○◙♂♀♪♫☼►◄↕‼☻§▬↨↑↓→←∟↔▲▼ กร๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด ขุดๆๆๆๆๆ กรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ขุ๊ด ขขุดดดขดขดขดข ุด ขดุ ขู๊ด ขุด กรี๊กกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
กิลไรฟะ คุ้นๆ  555
กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด ขุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ กรี๊ด ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด !@#$%^&*()_+ ☺☻♥♦♣♠•◘○◙♂♀♪♫☼►◄↕‼☻§▬↨↑↓→←∟↔▲▼ กร๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด ขุดๆๆๆๆๆ กรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ขุ๊ด ขขุดดดขดขดขดข ุด ขดุ ขู๊ด ขุด กรี๊กกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด ขุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ กรี๊ด ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด !@#$%^&*()_+ ☺☻♥♦♣♠•◘○◙♂♀♪♫☼►◄↕‼☻§▬↨↑↓→←∟↔▲▼ กร๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด ขุดๆๆๆๆๆ กรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ขุ๊ด ขขุดดดขดขดขดข ุด ขดุ ขู๊ด ขุด กรี๊กกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
ไรวะข้างบน เวอร์ไป- -*
ดีครับทุกคน  ผมเกมส์ !!!!~  กลับมาแว้วววววว !!!!~  หลังจากที่(ตาย)หายไปนาน ก็กลับมาแว้ววววว !!!!!~ พรรค,ฟลุค,อัด, เปนไงกันบ้างงงงงง !!!!!~
ผม !!!!!~ เกมส์ ((ไอ้เจ้าเก่า)) จะกลับมาเล่นตัวเบลด ต่อ !!!!!~ ไว้เจอกันในเกมเด้อ !!!!~
ไมมันเงียบงี้ฟระ !!!!!!!~  
ตกลง กิลมันยังอยุ่ม้ายยยยยยย !!!!!~  หรือว่ากิลเจ๊งไปแว้ววววววววว !!!!!~  

สืบทอดเจตนารม มาจากฟลุค(กี้) อิอิ
โอเค เข้าใจว่ากิลเจ๊ง ..... - -*~
วะเห้ย
กอง ทับลับ จริงๆ

ไม่ค่อยเจอกิลนี่เลยๆ
แก้ไขล่าสุด game160 เมื่อ 2011-3-26 14:15

เอ่อ พรรค อัด ยังอยู่มั้ย ฟรุค ด้วย หรือเลิกเล่นกันไปแล้วอะ จะปล่อยให้กิลเจ๊ง จริงหรอ เฮ้ย แล้วอย่าลืมชื่อเราละกัน ^^ พอดีดูรูปเกมFlyff แล้วมันนึกถึง อัด พรรค และ ฟรุค เลยมาเยี่ยม แต่ . . .  ดันไม่มีใครอยู่เลยหรอ !!!~ อย่าลืมเพื่อนคนนี้ละกัน บายๆ ละว่างๆจะแวะมาเยี่ยมนะ
เกมส์ ใช่มะน่าจะใช่เราไม่รู้หรอกว่าพวกเขาอยู่ไหนแต่อยากเจอแกวะ ถ้าจะจะดูแลต่อก็ดูแลให้สุดๆนะ เดียวถ้า เขาลุกใหม่ได้จะลุกใหม่
กลับไปรายการกระดานข่าว