กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
เห้ยจะวอมั้ย
พรรคตกลงวอมะอะ
เค้าเริ่มงงและอะ
ตกลงวอไหมงับ
เลือนการวอไปก่อนนะครับทุกท่าน
ตอนนี้ถ้าจะวอคงไม่มีผมละมั้ง เพราะว่าจะไปเล่นสาย นู แล้ว แต่ของยังไม่มีเลย

ราตรีสวัสดิ์ ครับทุกท่าน ชาวกองทัพลับ
อ่า ผมมีเรื่องจะมาบอกนะครับ
คือผมได้สอบสอบ ถามแล้วว่าทำไม อาม ถึงออกจากกิล
คือทาง อาม บอกว่ามีปัญหากับ หมี่ ผมอยากทราบว่าเรื่องอะไรหรอครับ

คือสิ่งที่ผมจะขอคือ เพื่อนกันแท้ๆอย่าทะเลาะหรือมีปัญหากันเลยนะครับ เราก็รู้จักกันมานาน
อย่าให้มาพังในเรื่องเล็กๆ น้อยๆ เลย

แล้วทาง หมี่ คิดยังไงครับ เพราะผมจะรับ อาม กลับเข้ามาอีกครับ
เพื่อนกันต้องปรับความเข้าใจได้นะ
เพราะ เพื่อนคนเดียวอาจดูน้อย แต่ จริงๆแล้วมันสำคัญมาก มิตรภาพ คือสิ่งที่ต้องมีเยอะๆ
ไว้คุ้มภัยตัวเอง

สบายดีไหมครับชาวกิลทุกคน
ดีครับชาวกองทัพลับทุกๆคน^0^
ความพยายามอยู่ที่ไหนความพยายามอยู่ที่นั้นนะคับ
อยากให้ทุกคนมาช่วยกันcomment ให้กับกิลหน่อยนะครับเพื่อหัวหน้ากิลของเรา
กิลกองทัพลับจงเจริญๆๆๆงับ
          ^0^
ดีกร๊าฟ
แต่ที่ติดปัญหาคือ ผมคิดดีหรือเปล่าที่เปิดให้รับคนได้ทุกยศ
เพราะมันเต็มเร็วจริงๆ ผมจะเช็คดูก่อนว่าคนที่รับเข้ามานิ ออนบ่อยขนาดไหน
เพราะ กิล เรา มันเต็มตลอด

ผมอยากจะรับ แจส ที่อยู่ในลานไม่มีกิลจัง้ลย แต่มัน เต้ม-.-
ฃ่วยกันบริจาคก่องหน่อยนะครับ เมื่อวานผมก็กลับมายัดละ

เป็นวิธีที่หนีการเตะคนออก และเป็นการพัฒนาเลเวลกิลไปให้ตัว
เวลยิ่งมากผมว่ายิ่งดีนะครับ

บาสกะเค้าอยากวออะพี่พรรคงับ
เฮียผมอยากวออะToT*

บาสมาแข่งเม้นกานเยย
หมดเรื่องที่จะฝากแล้วนะครับ คิดดูให้ดีๆ
ส่วนเรื่องวอนี้ได้เมื่อไรเอาเมื่อนั้นนะครับทุกคน แก้จากครั้งก่อน
ผมคิดว่าจะให้เวล 95 ก่อนค่อยขายของ โย่ แต่ที่ขายคงเป็นเซต
มีใครสนใจมั้งเน้อ แต่ราคาแพงนะ คริคริ

รายการ ลูกหนี้ที่รอคอย (ผมมะได้เปงหนี้นะ)

เฮียพรรคนั้นได้ติดหนี้ผมโดยการไม่พาผมไปเวลเปงไซ
ถ้าเฮียปลดหนี้ได้ผมจะดีใจมาก...หุหุ
ขายผมทรงลิง100m ครับ
รายการของผมนั้นเปงรายการวาไรตี้ที่ดีไหมคับพี่พรรค....อิอิ

ใครสนใจติดต่อได้ที่1+1+1+1+1นะคับอิอิ
ถ้าใครสนใจก็มาบอกผมในเกมได้นะครับ ผมจะรอ ^0^  
และอีกแย่งคือ สร้อยคอ +hp 80 ครับ 50m ครับ
สนใจโคสะนาได้ที่เบอ 2+2+2+2 นะคับ

ขายผมแฟ วอร์หลอดหญิง 850mงับ ถ้าคนในกิลลดเหลือ780คับ^.^

สนใจก้อ บอกผมนะคับ หรือ ไม่ก้อบอกพรรคนะคับ
ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุดขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด
เลือนการวอไปก่อนนะครับทุกท่าน
ตอนนี้ถ้าจะวอคงไม่มีผมละมั้ง เพราะว่าจะไปเล่นสาย นู แล้ว แต่ของยังไม่มีเ ...
ต้นฉบับโพสโดย ๏DarKJeSteR๏ เมื่อ 2010-8-22 23:46
ไมต้องรีสายนูด้วยหรา - -*
จะรับอามก้รับไป แต่อย่ามายุ่งละกัน
พรรคถ้าแกไม่พาเค้าเวลนะ แกอดเซ็ตบิล105แน่555+

หุหุ
ขอให้นอนสบายๆนะคับชาวกองทัพลับทุกคนเด้อ
เย้ๆไปนอนก่อนและขอให้สิวอย่าขึ้นเลย
ก่อนจะไปนอนซัง+ทาดไมมะติด+10ซะทีคาแต่+8นี่แหละพรรคเชียหน่อยนะพรุ่งนี้อะ

สู้เฟ้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ต้อง+10ให้จงได้เยยพี่น้อง
ยุ่งจังต้องมาตื่นเช้า
( ลืมทำวีดีโอ ให้ นิ้ง )
กำจะทันไหมเรา ไปอายน้ำก่อนดีก่า
พรรคขอโทดด้วยอะที่ไม่ได้พาเวล พอดีว่าเรากะเพื่อนมีปันหาเรื่องลานอะ กะว่าจะรีบๆเคลียอะ
อืมเข้าใจละ
ตอนนี้เราก็พาเพื่อนเวลอยู่อ่ะ เดียวเสร็จน่าจะไปดูดได้นะคริคริ
ทักทายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
ทักทายตอนเช้างับชาวกองทัพลับ
ทักทายยยย ตอนเย็นๆ
ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด ขุด
เซิฟปิดไม่อะไรทาามมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม
เซิฟเปิด 24.00 นู้น
GM อาจจะเลื่อนกะได้นะ
เพราะฉะนั้น คืนนี้ นอนก่อน พรุ่งนี้เย็นๆเจอกัน
ปล. อย่าลืมช่วยกันขุดๆๆๆ กระทู้หล่ะ
อ๊ะ ลืมเก็บดอกไม้ใน Barn Buddy ไปเก็บแปป
อ่าเก็บละอาหารสุนัขหมดพอดี ดีนะที่ม่ายมีคนมาขโมย 555+
อ่า ไปนอนจริงๆละ ฝันดีนะทุกคน
กลับไปรายการกระดานข่าว