ช่วยด้วยครับ ซื้อของไน itemshop ไม่ได้ของ - Flyff online - Ini3 Webboard - Powered by Discuz!
กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

ช่วยด้วยครับ ซื้อของไน itemshop ไม่ได้ของ

แก้ไขล่าสุด oหมีโคอาล่าo เมื่อ 2018-4-9 20:11

ช่วยด้วยครับซื้อของในไอเท็ม Shop แต่ไม่ได้ ของอะครับ

ผมซื้อ กระเป๋า แบบ 30 วัน 2 อันครับ แต่ได้ของแค่อันเดียวเองครับ

ตรวจเช็คแล้ว เห็นว่าของในตัวละครเต็มเลยไม่ได้รับของครับ

โดนหักเงินไปแล้วด้วยครับ

id radiokiku

ตัวละครชื่อ ๐หมีโคอาล่า๐  

ผมส่งข้อความในทางเฟส บุ๊ค ทั้ง flyff online กับ mygame ก็ไม่มีคนตอบรับหรือช่วยเหลือผมเลย

ถ้ายังไง รบกวน ตอบกลับหน่อยครับ  หรือเกมส์นี้ไม่มีคนดูแลเลยอะครับ
กลับไปรายการกระดานข่าว