กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

คือลงดันเจียนแล้วแผนที่มุมขวาบนมันดำครับ

คือลงดันเจียนแล้วแผนที่มุมขวาบนมันดำครับมีวิธีแก้ยังไงครับช่วยหน่อยครับ
คือลงดันเจียนแล้วแผนที่มุมขวาบนมันดำครับมีวิธีแก้ยังไงครับช่วยหน่อยครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย super S เมื่อ 2017-11-7 21:32
พอเข้าเเล้วจะดำทุกดันคับ
วิธีช่วยทำให้เห็นคือ หาซื้อคบไฟมากดไช้คับ เห้นมีขายในตลาดของเดินประกาศรับดูคับ
ขอบคุณครับ แล้วคบไฟมีขายNPCไหมครับ
ขอบคุณครับ แล้วคบไฟมีขายNPCไหมครับ
ต้นฉบับโพสโดย super S เมื่อ 2017-11-8 11:10
ไม่มีคับ หาซื้อตามตลาดที่มีคนเอามาขาย
ปล.คบไฟได้จากกืจกกรม ที่ทางทีมงานได้จัดขึ้น
ขอบคุณครับ
กลับไปรายการกระดานข่าว