กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

คิดถึงบ้านเก่าจัง

เห็นมีflyff บนมือถือเลยคิดถึงบ้านเก่า
ผมผู้เล่นเก่าครับ อยากกลับมาเล่นแต่ติดอย่างเดียวคือเวลา
รู้สึใจหาย เพื่อนเก่าจากไปอีก 1 คนคือพี่กี้
คราวก่อนก็เป็ด jester หัวใจวายไปราว 7-8 ปี
พี่กี้ ก็ติดเชื้อในกะแสเลือด รู้สึกใจหาย สมัยก่อนก็ร่วมกิจกรรมกับแกบ่อยๆ
อยากเล่นนึกถึง พลอย อลิเซียร์. อิ๊กปากเกร็ด . กะบือน้อยคอยรัก. Ribbonjung.แจ๊ค น้องเจนนี่ค่ะ
คิดถึงสุดคือพลอย เอเล 120 คนแรกของเซิฟ ตัวละครชื่อ อลิเซียร์
อย่าบอกว่า เมื่อก่อนแอบชอบเธอนะ แต่ไม่กล้าบอก
และบอกเราด้วย เธอชายรึหญิง 55555
กำลังโหลดเกมครับ เพื่อนเก่าๆยุครี 4-5 ใครยังอยู่บอกด้วย
จะกลับมาเล่นครับ
คิดถึงเช่นกัลครับ
กลับไปรายการกระดานข่าว