กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

สอบถามสถานการณ์ปัจจุบันครับ

บรรยากาศเป็นไงบ้างครับ ยังร้างอยู่มั้ยครับ อยากกลับมาเล่นจัง
แอบไปดู serve US ก็ยังพอมีคนนะครับ ไทยเป็นไงบ้างอ่ะ
มีคนครับ มากขึ้นเรื่อยๆ ผู้เล่นใหม่มากขึ้นเช่นกันครับ
บรรยากาศเก่าๆเริ่มกลับมาครับ ส่วนตัวผมเองก็พึ่งกลับมาอยากฟื้นฟูสังคมเกมส์เหมือนกัน
ผู้เล่นเก่าๆค่อยซัพพอร์ตผู้เล่นใหม่อยู่ในเกมส์เช่นกันครับ พบเห็นได้เกือบทุกวัน

แต่ช่วงที่คนเยอะที่สุดคือช่วงกิจกรรมครับ อาจจะหายบ้างเล็กน้อยช่วงไม่มีกิจกรรม (อย่างว่าครับเวลยาก คนก็เซ็งๆครับ ผมเช่นกัน 5555)

ถ้าคิดว่าจะเล่นดีมั้ย ผมตอบได้เล่นว่าดีครับ ถึงแม้ผู้ให้บริการเกมส์จะไม่ใส่ใจผู้เล่นแล้วก็ตาม แต่ผู้เล่นยังใส่ใจกันและกันอยู่ครับ
come back to flyff,new player want to help contact newbie guild in game
คนเยอะกว่าเซิร์ฟ US อีกครับ
ไม่ง้อแล้ว 55 กลับมาเล่นบ้านเรา
คนเยอะกว่าเซิร์ฟ US อีกครับ
ไม่ง้อแล้ว 55 กลับมาเล่นบ้านเรา
ต้นฉบับโพสโดย Hotaru เมื่อ 2017-1-13 03:06
ยินดีต้อนรับกลับมาครับ
come back to flyff,new player want to help contact newbie guild in game
กลับไปรายการกระดานข่าว