กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

ถามเรื่อง Guardian สกิล Shield Reflection ทีครับ

มันพอมีวิธีใช้ได้เลยโดยไม่ต้องรอให้มอนตีมอนแล้วเราค่อยกด คลิกขวาไม่ครับ
มีคนบอกว่า พุ่งแล้วกดสเปวบาแล้วคลิกขวา แต่ของผมมันพุ่งไปแล้วพุ่งไปอย่างเดียวแล้วก็หยุดแปป1ในขณะที่ยังกดคลิกขวาค้างใว้อยู่มันก็กลายเป็นไปใช้สกิล shield bash แทน
งงครับ
ผู้รู้แนะนำที
ขอบคุณครับ
1# SpeedFireYer

มันต้องมี skill book breakneck charge น้ำเงิน+
ถ้าจะใช้วิธีตามจขกท.ต้องการต้องใช้วิธีการผ่านสกิลบุ๊คBreakneck Chargeเล่มสีน้ำเงินขึ้นไปครับ ซึ่งผลจากสกิลBreakneck Chargeแล้วกดคลิ๊กขวาก็จะออกท่าShield Reflectอัตโนมัติครับ
กลับไปรายการกระดานข่าว