กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

สอบถามคนเล่นอิลูหน่อยครับ เกี่ยวกับสกิลใน Pvp

แก้ไขล่าสุด KobKungs เมื่อ 2016-5-3 13:16

ยังมีคนเล่นอยู่ปะหว่า ฮะๆ

สกิลเหล่านี้ที่ผมจำได้ลางๆว่าเคยบัคดาเมจ อยากทราบว่าในปัจจุบันนี้สกิลเหล่านี้หายบัครึยังครับ

1. Excalibur ดาเมจเบากว่าปกติทั้งๆที่อัพเต็ม (ดาเมจจริงไม่สอดคล้องกับตัวเลขดาเมจในหน้าสกิล)

2. ซัมม่อนตัวใหญ่ (Active) ดาเมจตอนระเบิดน้อยกว่า ซัมม่อนตัวเล็ก (สกิล Command) ถ้าเทียบกับเลเวลสกิลเท่ากันน

และนอกจากนี้มีสกิลอื่นๆไหมที่คิดว่าผิดปกติอยู่ พอดีจะรีสกิลเลยเลี่ยงๆไว้ ขอบคุณมากครับ
เค้ามาตอบให้ ข้อแรกหลันไม่รู้นะ

แต่อิข้อสองจากการที่หลันเคยสอบถามไปนานมากก ได้รับคำตอบมาว่า ปกติ

(มันปรับ!!!!แต่ไม่แจ้งให้ผู้เล่นทราบ)

เพราะฉะนั้นทำใจ....

ก็ยังกล้าพูดได้เลยว่าอิลูสายpvpตอนนี้มันอืมนะ

เราคงต้องปรับเปลี่ยนตัวเองให้เข้ากับสกิลที่มันเป็นอยู่อะคุณกบบบบ
กลับไปรายการกระดานข่าว