กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

ตกใจกับราคาของมากค่ะ

สวัสดีค่ะ พอดีเพิ่งกลับมาเล่นค่ะ(จริงๆมีกิจกรรมสร้างตัวเวล57เลยมา )
เลยไปดูราคาของสักหน่อย พอเห็นเข้า โอ้โห   หน้าแบบนี้เลยค่ะคุณผู้ชมของแพงฉิบหาย ชุดแฟที่ขายกันโอ้โหแทบจะเป็นลมกลางWaterfordค่ะ แต่ก็มีข้อดีนะคะพอดีหนูชอบขายของถูกค่ะ เลยอินดี้ค่ะตั้งราคาตามอารมณ์ค่ะของก็ออกเร็วมากค่ะ กิจการรุ่งเรืองค่ะ

สรุป : ขายของแพงๆเข้าไว้นะคะคนที่ขายถูกอย่างฉันจะตัดราคาค่ะ
ปล1.นี่คือการบ่นค่ะ จะด่าว่าฉันขายถูกเกินไปก็ตามใจ ฉันเต็มใจขาย
1# pahng

"ค่ะ" เยอะมากเลยนะคะ......เอ้ย นะครับ
ผมนี่ขาย+15ไปหลายก้อนก่อนหยุดเล่นกะจะเกบตังไว้ กลับมานี่  อื้อหือ
2# Bloodykung

ต้องมีตังเป็นพันล้านเลยมั้ยคะเนี่ยถึงจะซื้อของได้หลายๆอย่าง
เอ่อ...ตรง คะ ค่ะ รู้สึกว่า(น่าจะ)ใช้ถูกนะคะ ใช้ผิดขออภัยด้วยนะ
2# Bloodykung

ต้องมีตังเป็นพันล้านเลยมั้ยคะเนี่ยถึงจะซื้อของได้หลายๆอย่าง
เอ่อ...ตรง คะ ค่ะ รู้สึกว่า(น่ ...
ต้นฉบับโพสโดย pahng เมื่อ 11/4/2016 18:21
จะบอกเหมือนกันครับ ว่าใช้ "คะ" และ "ค่ะ" ได้เก่งครับ ผิดกับเด็กไทยสมัยหลังๆ ใช้กันไม่ค่อยถูก

ชื่นชอบ ชื่นใจ และชื่นชมมากครับ
4# Gay_Master10

ขอบคุณค่ะ
3# pahng

เรื่องจริงคือต่อให้มีเป็นพันๆเอ็มก็ซื้อของได้ไม่กี่ชิ้นครับ
6# Saint945

เอมนึง ซื้อหลุมดำได้เปนร้อยเลยนะครับ
อ้าว มี+15ก้อนหนึ่ง ตอนนี้เท่าไรอ่ะ ราคาตกหรือขึ้น อยากรู้อิอิ
จำได้ตอนนั้นก้อนหนึ่ง 100เอม ป่ะ
อ้าว มี+15ก้อนหนึ่ง ตอนนี้เท่าไรอ่ะ ราคาตกหรือขึ้น อยากรู้อิอิ
จำได้ตอนนั้นก้อนหนึ่ง 100เอม ป่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย Frongzeen เมื่อ 2016-5-3 01:58
ตอนนี้ 500M+ เมื่อวานเจอคนขาย 450M คว้ามาได้ก้อนนึง
แบบนี้ดาบ Heaven's Glare ของ WB ก็ 1000M+ แล้วอ่ะดิ พอๆเลิกเล่นเถอะแบบนี้
กลับไปรายการกระดานข่าว