กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

To...Gm เกี่ยวกับบอร์ด Boomz

GM หายไปไหนหมดค่ะ ไม่มีคนดูแลบอร์ดหรือทำเรื่องแจ้งแบน ของเกม Boomz เลยหรอค่ะ หรือจะปล่อยเกมลอยแพกันแล้ว จะบอกว่า เรื่องมันคงจบไปแล้ว เกิดมันไม่จบทำไงละค่ะ อย่างหลายคนที่เขาเคยโพสแจ้งแบน แจ้งจนคนโกงเปลี่ยนชื่อไปหลายชื่อแล้วมั้งเนี่ย
จนเกมตอนนี้ เป็นเกมร้าง เหมือนไม่มีคน เล่นอย่างเดียว ไม่มีโต้ตอบกันเหมือน 2-3 ปีที่แล้ว ตอนนั้นพวกพี่GM ยังมีคนน่าเคารพอยู่  แต่ตอนนี้เหมือนเกมไม่มี GM ค่อยดูแลเลย เอาเป้นว่าช่วยแวะเข้ามาตอบคนในบอร์ดของเกม Boomz หน่อยนะค่ะ  ไม่ต้องบ่อยก็ได้ อาทิตย์ละ1 - 2 ก็ยังดี เพราะมีคนถามคำถาม แต่ก็ไม่ได้คำตอบ กับ ถามเกี่ยวกับของกิจกรรมแต่ก็ไม่มี GM มีตอบจนกิจกรรมมันจบไปนานแล้วพึ่งจะมาตอบ #เพลียค่าาา จบตรงนี้ละกัน
ขอบคุณที่อ่านจนจบนะค่ะ

ปล.ถ้ามีคนอ่านแล้วมีความคิดเห็นยังไงบอกด้วยโน๊ะ
กลับไปรายการกระดานข่าว