กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

แอ้ดครับ ผมทำธุรกิจค้าเงินจริงหรอคับ

แอ้ดครับ ผมทำธุรกิจค้าเงินจริงหรอคับ ขอรายระเอียดด้วยคับ ผมเล่น 3ไอดีน่ะคับ ตรวจสอบเรยคับ มีการโอนแค่3ไอดีไม่ใช่หรอคับ ที่ผมเล่น 3ไอดีเพราะ ตอนแรกผมจำไอดีไม่ได้เรยสร้างใหม่น่ะคับ ไม่เคยขายของอะไรน่ะคับ แค่ตัวผมเองเล่นเองยังเอาตัวไม่รอดจะขายไรคับ เช็คตัวผมดูสิคับมีไรไห้ขายหรอคับ ถ้าที่ผมทำมันผิดผมก็ขอโทดด้วยน่ะคับ ผม งง มากคับไม่ได้เล่นมาหลายเดือน ผมไปเกณทหาร กลับมาอยากจะเล่นซ่ะหน่อยอ่ะคับ โดนแบน จะไห้ผมทำอย่างไงคับ
กลับไปรายการกระดานข่าว