จู่ๆ ก็คิดถึง Yogurting - เข้ามาคุยกันได้เลย - Ini3 Webboard - Powered by Discuz!
กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

จู่ๆ ก็คิดถึง Yogurting

เกมส์เมื่อชาติที่แล้วของ Ini3 ไม่ได้เล่นเกมส์ออนไลน์มานานมากแล้วค่ะ สัก 5 ปีได้
จู่ๆ ก็นึกถึงเกมส์ที่ติดเมื่อตอนเด็กๆ มีความทรงจำ เพื่อน อะไรต่อมิอะไรในเกมส์มากมายจริงๆ
ไล่เปิดดูคลิปในยูทูปแล้วน้ำตาจะไหล คิดถึงมากๆๆๆๆ ค่ะ ใครยังมีเกมส์นี้อยู่ในความทรงจำบ้างคะ

ตอนเด็กๆ เล่นเกมส์นี้คู่กับ Fanta tennis เพิ่งจะรู้ไม่นานมานี้เองว่า fanta ก็ปิดไปกับเขาด้วย (T_T)
อยากให้กลับมามากๆ ค่ะ คิดถึงมากๆ ทั้งสองเกมส์เลย Yo ด้วย ถึงจะไม่มีคนพัฒนาแล้วก็เถอะ
กลับไปรายการกระดานข่าว