กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

ฺBoomz โดน ดูถูก

ตามภาพนี้นะครับ   คือ ดูเค้าพูด    แบบนี้ มันเป็นการดูถูกปะ  ผมว่าแรงนะ  ยังไงขอคามเป็นธรรมด้วยแล้วกันครับ
[ปัจจุบัน][Pändärëë] สมอง
[ปัจจุบัน][Pändärëë] ปันญาอ่อนว่ะ
[ปัจจุบัน][Pändärëë] กาจอก
Pändärëë    เวิล  1  นะครับ   ลืม  บอก

เด็กโวยวายสินะ สกิวปากใส่คนอื่นก่อน แล้ว แจ้งแบน ปัญญาอ่อนว่ะ
แก้ไขล่าสุด LostGalz เมื่อ 2015-7-6 22:39

เล่นเกมส์ออนไลน์ อินเตอร์เนต หลุดได้ทุกเมื่อ ถ้าไม่แกว่งปากหาเสี้ยน ก็คงไม่โดนด่า แล้วที่หลังถ่ายมาให้ครบๆด้วย คนแบบนี้แหละ ขยะสังคม เอาดีเข้าตัวเอง ก่อนจะว่าใครย้อนดูตัวเองด้วยนะ
ตู ถูกเเบนเพราะ โข่งคำว่า ปัญญาอ่อน นี้ถูกเเบนป่าวคับ พูดว่า ปัญญาอ่อนนี้
2มาตรฐาน หรา ไม่ไหวนะ ๆๆๆ
นี้ มันเห็นได้ ชัดว่า คนที่มาโพส นั้น นิสัยแย่ มากๆ ตัวเองไปว่าเค้าก่อน แท้ๆ แต่ ถ่ายเฉพาะ ที่ คนอื่นโต้ตอบ (ดูคนที่โพส แล้ว น่าจะเป็นคนประเภทชอบทำพี่ จัง นะ คิว่า ตัวเอง จะทำยังไงกับใครก็ได้ ) แต่ดีนะที่ คู่กรณี มีภาพหลักฐาน มายืนยัน ตามกฏหมายแล้ว  คนโพส ผิดเต็มๆ   มีเจตนาทำร้ายผู้อิ่น ผ่านตัวละคร ในเกม   แบบนี้ มันก็ต้องไป  ระงับไอดี  ไอคนที่เริ่มเลย(แบบหนักๆเพราะคนแบบนี้แหละ ทำให้ ผู้เล่นอื่นเสียหาย เป็นภัยคุกคามเงียบในเกมส์ BoomZ คู่กรณี นั้น ไม่ผิด  นี้ นะ คนโพสคงนึกว่าตัวเอง นั้น แจ้งบอร์ดได้ คนเดียว แต่พอคู่ กรณี นั้น สามารถเข้ามาได้ ด้วย คง ตกใจ หน้าดู  เกม มันเปลี่ยนไปแล้ว ทำให้ คนโพส ดูชั่วร้าย กันไป เลย หึหึ แบบนี้ มันไม่ไหวนะคับ  >เวิล2นินิว<
ปีศาจน้อย ฮิ้วๆๆ
ตัวละครคนโพส น่าจะซื่อ  ก เกมคนรักเมีย เหมือนเคยแข่งกัน เจอ เมื่อ ก่อน ผมก็ไม่ค่อยจะได้เล่นเท่าไหร่ แต่ เค้าคงมีหลาย ไอดี
ปีศาจน้อย ฮิ้วๆๆ
กลับไปรายการกระดานข่าว