เรื่อง VIP เวล 10 - Boomz - Ini3 Webboard - Powered by Discuz!
กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

เรื่อง VIP เวล 10

!!!!
   VIP:เวล 10 ไม่ได้ หิน หลังๆมีโปรแลก วุธ+12 แลก ของมา เยอะมาก ของก็คุ้มด้วย แต่  สำหรับตัวผม เป็น VIPเวล 10 ไง นั่งมองแบบ อะไร เนี้ยก็คิดนะ ว่า VIP10 นี้เราก็ใช้จ่ายมาเยอะมาก ถึงอัพเป็นเวล 10 แต่ ว่า ไม่มีหินตีบวก เลย
ก็คิดนะว่า ท้ออะ เวลลากิจกรรมแบบนี้มา เสียคุกกี้กับ VIP ก็เยอะล่ะ เราต้อง เติมซื้อหิน+ อีกเหรอ
เอ่ออ แบบบ เข้าใจ ปะ น่าจะมีอะไรที่เท่าเทียมกันหน่อย
ถึกเวล VIP เยอะ แต่เสียเปรียบมากเลย
เข้าใจเหมือนกันครับ เคยแย้งกับทางผู้พัฒนาไปให้แล้วหลายครั้งเหมือนกัน แต่ก็ไม่มีอะไรเปลี่ยนครับ
คงต้องรอ พวกเควส แลกเปลี่ยนต่างๆที่ทางทีมงานจะทำมาให้นะครับ
เช่นแลกแหวนเป็นหิน เอาเศษอาวุธต่างๆมาแลกหิน เป็นต้นครับ
ยังไงก็อติดตามกันต่อๆไปนะครับ
แก้ไขล่าสุด SleepyForest เมื่อ 2015-4-27 17:53

คือ ถ้ารอๆ แลกเหมือนที่ จี แนะนำนะคับ ยังไงกันเราก็ เสียบเปลียบเต็มๆเหมือนเดิน ยังไงมองที่เห็นแน่ๆคือ เสียเต็มๆ  วีเวล 9 น่าจะคุ้มเต็มๆ  เพาะจาก 9 มา 10 ก็ไม่ค่อยแตกต่างกันเลย ต่างกันที่หินตีบวก
ซึ่งเควสแลก เหมือน รอบที่ วุธ+12 แลกๆ มาซักพักนึงแล้ว ผมก็ไม่ได้แลกเยอะนะ  ครั้งโน้น ก็แลกมุก เวล 19  มานี้ แหวนโหดๆ + สร้อย 63 (ถาวร) อีก คือ นั่งมองคนอื่นโหด ไอผมก็เจ็บใจอะบอกตรงๆ ยิ่งเล่นเหมือน ยิ่งอ่อนลงๆ
คือบาง ที ก็คิดนะคนที่เติมไม่เยอะ จัดวีไอพีเวล 6 อัพ ล่ะกันจะได้หิน วันล่ะ 40 ก้อน ไม่ได้เติมอะไรมากมาย  เก็บหิน รอๆๆๆ เควสแบบนี้ก็ บอกเลย เค้าจะโหดกว่า เยออะๆมาก คือประมาณว่า โหดแบบก้าวกะโดด

แต่ก็เซงกับ VIP เวล10 ของตัวเองอยู่ดี
กลับไปรายการกระดานข่าว