สอบถามของครับ - Boomz - Ini3 Webboard - Powered by Discuz!
กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

สอบถามของครับ

ขออนุญาติตามของจากกิจกรรมตีไห หน่อยครับ คิดว่าเลยกำหนดส่งของแล้วนะครับจะส่งวันไหนครับ
♥Ãm•Ħa†€™ w.1  ครับ ไข่เรนเดียร์ ครับตรวจสอบให้ด้วยนะครับ
ไม่ทราบว่าจีเอ็มไม่ทำงาน  หรือมองไม่เห็น หรือยังไม่มีคำตอบ เข้ามาบอกหน่อยก็ยังดีไม่ใช่เงียบไปเลยถามเพราะสงสัย จะได้วันไหนก็มาบอกแค่นั้นแหละครับ ไม่ใช่ให้มันผ่านๆตาไป
ไอเทมยังไม่ได้ส่งทุกเวิร์ลเลย เงื่อนไขพิเศษ ยังไงแล้วจะติดตามให้อีกครั้ง ช่วงสัปดาห์นี้นะครับ
จงปฏิบัติต่อผู้อื่นเหมือนอย่างที่ท่านต้องการให้ผู้อื่นปฏิบัติตนต่อท่าน^^
เลยมาหลายวันแล้วนะครับ ว่าแต่จีจะสัปดาห์ไหนดีละครับ
ทำไมได้เป็นเรนเดียร์ 3 ดาว ล่ะครับจี งงเลย
จีส่งให้แล้วหราครับ  ผมยังไม่ได้นะครับมันต้อง 5 ดาวซิครับ
3 ดาวครับ จีส่งมาแล้ว ผมนี่งงเลย
จะส่งของให้ภายใน 3 วันหลังจบกิจกรรม นี่ก็เลยถามวันไปนานมากๆ ถ้าจีบอกว่าภายใน 7 วัน  
วันจันทร์ วันอังคาร  วันพุธ  วันพฤหัสบดี วันศุกร์ วันเสาร์ และวันอาทิตย์ ก็ว่าไปอย่าง เลือกเอาสักวันครับ เติมไปเล่นกิจกรรมทุกคนก็หวังที่จะได้ของ พอได้ก็บอกว่าจะรีบดำเนินการให้ คือไม่อยากจะบ่นเท่าไหร่หรอกนะครับ แต่เท่าที่ดูผมว่า จีไม่ค่อยได้เข้าบอร์ดเท่าไหร่ บางกระทู้ถามไป 6 วันพึ่งมาตอบ พอเข้ามาตอบทีก็บอกว่ามีเกมส์ให้ดูแลเยอะเลยครับ สรุปง่ายๆผมว่ามันคือข้ออ้างมากกว่าครับ มันต้องตอบให้ชัดเจนซิครับว่าวันไหนได้ ผิดพลาดอะไร แล้วปล่อยให้รอความหวังไปวันๆ ของชดเชยก็ไม่มีเคยมีให้ บ่นซะยาวเลย งัยก็รบกวนเร่งๆให้สักหน่อยนะครับ ผมอาจจะเติมไม่เยอะจีเลยไม่ค่อยให้ความสำคัญหรือผมคิดไปเอง อย่างงัยก็คิดซะว่าผมก็เป็นผู้เล่นคนหนึ่งที่รอของจากกิจกรรมนะครับ พูดแล้วให้เป็นอย่างที่พูดซิครับจะได้ไม่โดนผู้เล่นบ่นครับ หรือว่าชินซะแล้ว ปรับปรุงซิครับ หรือจีจะมาตอบว่าลงกิจกรรมผิดก็เข้ามาบอกได้นะครับเริ่มทำใจละ
พิมพ์ไปซะเยอะรบกวนจีอ่านด้วยนะครับจะได้เอาไปปรับปรุงการให้บริการเนอะ
สงสัยละครับว่ากิจกรรมเขียนผิดใช่ไหมครับจริงๆ 3 ดาวแล้วจีพิมพ์ผิดเป็น 5 ดาว หราครับ เข้ามาตอบหน่อยครับ
คือไร กิจกรรมระบุไว้5ดาวนะ ทำไมส่ง3ดาวมาให้ กิจกรรมอยู่ก็ไม่ครบวัน ถึงจะมีหินนำโชคไม่ครบ แต่ก็คุยกันแล้ว ที่ว่าจะเข้ามาหักค้อนหักหม้อตามจำนวนนะ นี่หรือสิ่งที่คุณบอกว่าช่วยเหลือ ที่ผู้เล่นต้องการคือ5ดาวใช่ป่ะ
บอกเลยไม่พอใจเอามากๆ ภาพประกอบดวงตาที่แจ้งไปก็ยังไม่ได้ แจ้ง ไแดี แจ้งเวิลไปก็หลายหนอธิบายด้วย ผู้เล่นเสียเงินนะไม่ได้ขอฟรี
ไม่ทราบว่าจีลืมไปหรือยังนะว่ายังไม่ได้ส่งเรนเดียร์ให้ผม  สงสัยจะไม่ได้เร่งตามของให้แน่ๆเพราะจีบอกจะเร่งให้  นี่ก็เลยวันที่พูดมาหลายวันเลย สรุปเอางัยก็บอกนะครับงั้นผมถามจีตรงๆเลยนะครับรบกวนตอบคำถามให้ด้วยนะครับ
1.เปลี่ยนจากเรนเดียร์เป็นอย่างอื่นที่เป็นสาธาได้ไหม
2.ถ้าไม่ได้จะส่งให้ได้วันไหน
ต้องขอโทดจีด้วยนะครับที่มาตามของ ว่าไปผมเองก็เริ่มอายละท่วงมันอยู่ได้เนอะว่าไหมล่ะครับ
กลับไปรายการกระดานข่าว