กิจกรรมบวก ชั้น1-3 ได้ของไม่ครบ - Boomz - Ini3 Webboard - Powered by Discuz!
กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

กิจกรรมบวก ชั้น1-3 ได้ของไม่ครบ

ในกิจกรรมเขียนไว้ว่าได้ EXP สัตว์ 100-300 อันและ มุกทักษะหรืออะไรนี้แหละไม่แน่ใจอีก 200 อัน
ผมบวก ชั้น 2 ไป 2 User ได้แค่ EXP สัตว์มาแค่ 50 อันเอง ทั้ง 2 User เอง ตามให้หน่อยครับ
แก้ไขล่าสุด GM_บิ๊ก เมื่อ 2015-3-5 14:51

ขอหาข้อมุลก่อนนะ
......................
กิจกรรมนี้ยังไม่ได้มีการจัดส่งของรางวัลไปนะครับ
รายละเอียดตามนี้นะ

กิจกรรมบวก ชั้น1-3 ส่งของแล้วหรือครับ
รบกวนตรวจสอบ id นี้ด้วย : nanracingclub1 world:3
+ ชั้น 1-3 อาวุธ ไป 1 อย่าง
ขอบคุณครับ
กิจกรรมบวก ชั้น1-3 ส่งของแล้วหรือครับ
รบกวนตรวจสอบ id นี้ด้วย : nanracingclub1 world:3
+ ชั้น 1-3 อาวุธ ไป 1 อย่าง
ขอบคุณคร ...
ต้นฉบับโพสโดย NanRacing เมื่อ 2015-3-5 15:00
กิจกรรมนี้ยังไม่ได้มีการจัดส่งของรางวัลไปนะครับ
ออๆ นึกว่าได้กันแล้ว  งั้นผมรอรางวัลอยู่นะครับ
ของรางวัลจากกิจกรรมนี้จะได้ของก็ต่อเมื่อ +ขั้น3 ในเวลากิจกรรมครับ
และเป้นการ+สะสม 3 ชิ้น ถึงจะได้รับรางวัล 300 ชิ้นครับ ลองอ่านดูดีๆนะครับ
กลับไปรายการกระดานข่าว