กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

ขอแจ้งแบน ผู้เล่นชื่อ gridba ค่ะ

แก้ไขล่าสุด Zeferus เมื่อ 2015-1-31 00:31

เราไม่รู้ว่าตั้งถุกกระทู้หรือเปล่านะคะ

เรื่องมีอยู่ว่า มีคนๆ นึง เค้าประกาศขายพวกบูมแท้ ซึ่งเรากำลังหาพอดี เลยซิบไปถามค่ะ

ระหว่างนี้เราก็กำลังคุยกับเพื่อนเรื่องย้ายกิลด์พอดีค่ะ

แล้วก็มีต่อรองราคาเล้กน้อย

มาแล้วค่ะ สเต็ปนี้ " เรากำลังร้อนคุกกี้ "

แล้วก็มีคนโข่งเตือนค่ะ เราชักเริ่มไม่เชื่อใจละ แต่เผื่อเค้าอาจถูกใส่ร้าย เราเลยกลางๆไว้ก่อน

ไปๆมาๆเราก็เลย ลองดูวะ ถือว่าวัดใจคน เลยตัดสินใจซื้อไป 15 k

แต่อีกใจหนึ่งก็ยังสั่งเชื่อใจได้เหรอ? จึงขอเฟสไป

แล้วเค้าก็พูดออกมาว่า แค่ 15 k ตรูไม่เกรียนหรอกกกกกกกกกกกกก
แหมมมมมมมมมมมม
ปล.ขออนุญาตเซนเซอร์ชื่อเฟสเรานะคะ

เราก็เลยตัดสินใจประมุลไปโดยใช้ตัวสำรอง

หลังจากนั้น... ผลที่ได้รับ....

โดนบัญชีดำจ้า...
เฟสก้โดนบล็อก....
....
..
มีแถมนิดหน่อยค่ะ

เจอคนหัวอกเดียวกัน TT

หมดแล้ววววววว

ปล. เราเพิ่งรู้ว่าจีบอกให้เอาภาพเต็มๆ แต่ว่าตอนนี้แชทมันเด้งไปไกลแล้วอ่ะค่ะ กลับไปแคปไม่ได้แล้ว TT
ปล2. นอกจากตัดรูปกับเซ็นเซอร์ชื่อเราแล้วไม่ได้ตัดต่ออะไรเลยนะคะ
ปล3. ขอความยุติธรรมหน่อยนะคะ =w=
ขออนุญาติแก้ไขนะคะ มือลั่นไปกดโพสท์
ดำเนินการแล้ว ครั้งหน้า รบกวน แจ้ง World เพื่อความรวดเร็วใจการตรวจสอบนะครับ
ขอบคุณจ้า GM ><
ขอโทษนะคะที่ไม่ได้ใส่เวิล์ดไว้ ลืมสนิทเลยค่ะ ._.
ยังไงก็ขอบคุณมากๆนะคะ
ระงับไปแล้วรอเจ้าตัวติดต่อมานะครับ ดูว่าได้คืนไหม แต่ที่แน่ตอนนี้ ระงับ ยาวจนกว่าจะมีการติดต่อมาครับ
กลับไปรายการกระดานข่าว