กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

Mouse Gaming Anitech ZX910 เม้าส์เกมส์มีไฟ มีมาโคร เล่น PB สบายๆ(รีวิว)

แก้ไขล่าสุด nackthepot เมื่อ 2015-1-23 20:28

ถ้าสนใจอยากจะซื้อ ติดต่อทาง FANPAGE ได้ครับ สั่งของได้เลย หรือโทร 081-564-8765กด!

เอาละ เรามาดูรายละเอียดของเม้าส์ Mouse Anitech ZX910 ตัวจริงกันเลยดีกว่าครับ
เม้าส์เกมส์ Anitech ZX910 มีไฟ ถูกบรรจุมากับกล่องกระดาษที่มีความหนาพอสมควรครับ ด้านในมีพลาสติกทำเป็นรูปทรงเม้าส์พอดี ทำให้ป้องกันการกระแทกได้เป็นอย่างดีครับผม ถือว่าเป็นการบรรจุที่ดูมีความปลอดภัยพอสมควรเลยครับผม

เปิดมาพบกับ เม้าส์เกมส์ Anitech ZX910 มีไฟ ที่มีถึง 9 ปุ่ม ให้เราได้ตั้งค่ามาโครได้ตามใจของเรา เพื่อตอบสนองการเล่นเกมส์ของเราได้เป็นอย่างดีครับผม

มีปุ่มดับเบิ้ลคลิ๊กมาในตัว คือเพียงกดครั้งเดียวจะเท่ากันกด 2 ครั้งไปเลย ซึ่งทำให้การเล่นเกมส์ของเรานั้นดูง่ายยิ่งขึ้นครับ เม้าส์เกมส์ Anitech ZX910 มีไฟ ตอบสนองการเล่นเกมส์ได้เป็นอย่างดีครับ

ปุ่มด้านข้างของ เม้าส์เกมส์ Anitech ZX910 มีไฟ เป็นปุ่ม Forward-Backward ซึ่งโดยพื้นฐานตอนแรกหากเรายังไม่ตั้งค่าอะไร จะใช้งานร่วมกับเว็ปบราเซอร์ ซึ่งเป็นการย้อนหลัง กับเลื่อนไปข้างหน้า ทำให้ใช้งานได้อย่างรวดเร็ว

Anitech ZX910 CHECKMATE SERISE สุดยอดแห่งเม้าส์มาโครในราคาประหยัด แต่คุณภาพสุดคุ้ม

เม้าส์เกมส์ Anitech ZX910 มีไฟ เป็นเม้าส์แบบ ERGONOMIC Mouse ที่มีรูปทรงเข้ากับมือของเราได้อย่างพอดีครับ เม้าส์ตัวนี้ออกแบบมาสำหรับคนถนัดมือขวาโดยเฉพาะนะครับ

ปุ่ม Scroll และ ปุ่ม ปรับความไวเม้าส์ (DPI) ของเม้าส์เกมส์ Anitech ZX910 มีไฟ ใช้งานง่าย ตอบสนองการใช้งานได้เป็นอย่างดี ตอบสนองไว ถือว่าทำได้เป็นอย่างดีครับ

เม้าส์เกมส์ Anitech ZX910 มีไฟ เป็นสาย USB ใช้งานง่าย สายเป็นสายถักมีความหนาพอ มีความยาว 1.8 เมตร เป็นความยาวระดับมาตรฐาน
มาดูไฟกันเลยดีกว่าครับ มีทั้งหมด 6 สี ได้แก่ แดง – เหลือง – เขียว – ฟ้า – น้ำเงิน – ม่วง
มีไฟทั้งหมด 4 จุดด้วยกันครับ สำหรับ เม้าส์เกมส์ Anitech ZX910 มีไฟ ตัวนี้ ถือว่าโอเค สวยงามมากครับ

Mouse Gaming Anitech ZX910 เม้าส์เกมส์มีไฟ มีมาโคร เล่น PB สบายๆ(รีวิว)
ราคาเพียง 879 บาทเท่านั้น จากปกติ 990 บาท
สนใจสอบถามได้ที่ 081-564-8765

อ่านรีวิวเพิ่มเติมได้ที่ :[url]http://pkjgroup.net/index.php/blog/hardware/158-mouse-gaming-anitech-zx910-review[/url]

สั่งซื้อได้ที่นี้ครับ
กลับไปรายการกระดานข่าว