กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

RIP พี่กี้ yenmanovic

ขอแจ้งข่าวสารให้กับชาวฟลิฟฟ์ครับ
พี่กี้ yenmanovic  ขณะนี้ได้เสียชีวิตลงแล้วที่ โรงพยาบาลสมุรปราการ
เมื่อคืนนี้เวลาประมาณตีหนึ่ง

ถ้าผู้เล่นที่เล่นมานานพอสมควร หรือ อยู่ webbord  นี้นานแล้วน่าจะคุ้นหน้าคุ้นตานะครับ
เพราะพี่กี้เขาเล่นฟลิฟฟ์ นานพอสมควรครับ   

เลยขอส่งสารนี้แจ้งให้กับชาวฟลิฟฟ์ครับที่รู้จักกับพี่กี้   
ติดตามข่าวเรื่องของงานรดน้ำศพพี่กี้ที่
https://www.facebook.com/yenmanovic  

ขอบคุณครับ
ขอแสดงความเสียใจด้วย ขอให้ yenmanovic ไปสู่สุขติ
ยังมึนอยู่ไม่คิดว่าพี่กี้จะไปเร็วแบบนี้เพิ่งได้คุยกันไม่กี่วันนี้เอง ตอนอยู่รพ จะไปหาพี่กี้อาทิตย์ละหนบ้านกับรพ ไม่ไกบกัน วันที่พี่กี้ออกจาก รพ ก็ยังไปหาอยู่ คุยยกันเฮฮ่าตลอด มะวานก็ว่าพี่เงียบๆไปยุ่งๆจัดกระเป๋าว่าจะโทรหาก็ลืม จนมารู้เรื่องเมื่อเช้า ช็อคมากๆ จะไปส่งพี่เป็ครั้งสุดท้ายนะค่ะพี่
แก้ไขล่าสุด Paracetamol เมื่อ 2014-11-27 15:07

เสียใจด้วยนะ เราจำพี่เขาได้ดีเลย สมัยก่อนเล่นบอร์ดด้วยกัน

สนุกสนานมาก ทำให้บอร์ดฟลิพครึกครึ้นที่สุด...

ไม่ได้เจอกันมา 6-7 ปี เสียใจกับการสูญเสียจริงๆค่ะ

ตัวละครเขา เหมือนจะเป็นตัวใส่กิโมโนหญิงสีเหลือง สวมหมวกมนุษย์ 5 สีใช่ป่าว
ทางทีมงานขอแสดงความเสียใจต่อการจากไปของคุณกี้ ขอให้คุณกี้ไปสู่สุคตินะคะ
ติดต่อทีมงาน
GM Hotline : 02-687-2777 (10.00-19.00)
myCLINIC : http://mygame.in.th/myCLINIC/login.asp
E-mail : gm@ini3.co.th
ยังมึนอยู่ไม่คิดว่าพี่กี้จะไปเร็วแบบนี้เพิ่งได้คุยกันไม่กี่วันนี้เอง ตอนอยู่รพ จะไปหาพี่กี้อาทิตย์ละหนบ้านกับรพ ไม่ไกบกัน วันที่พี่กี้ออกจาก รพ ก็ยังไปหาอยู่ คุยยกันเฮฮ่าตลอด มะวานก็ว่าพี่เงียบๆไปยุ่งๆจัดกระเป๋าว่าจะโทรหาก็ลืม จนมารู้เรื่องเมื่อเช้า ช็อคมากๆ จะไปส่งพี่เป็ครั้งสุดท้ายนะค่ะพี่
ต้นฉบับโพสโดย momopanda เมื่อ 2014-11-27 13:16
ห๊ะ !! พี่กี้เสียแล้วหรอ
เมื่อไม่กี่วันก่อน ยังเห็นโพสคุยใน เฟรชบุ๊ค อยู่เลย
เขายังมาแซวอิ๊กทำรถอยู่เลยอ่ะไม่กี่วันนี้เอง

ขอแสดงความเสียใจให้พี่กี้ด้วยค่ะ ถึงจะไม่เคยรู้จักกัน แต่ครั้งหนึ่งก็เคยเป็นชาวฟลิฟด้วยกัน
ขอร่วมแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งด้วยครับ แม้ว่าส่วนตัว ไม่เคยรู้จักกัน ยังไง ก็ขอให้ไปสู่สุขคติ นะครับ
ไม่ได้รู้จักคุณกี้เป็นการส่วนตัวแต่เคยพิมพ์คุยกันบ้างตั้งแต่ประมาณสิบปีก่อนได้ ตั้งแต่ RO + บอร์ดประมูล เรื่อยมาต่อที่ปังย่าแล้วก็ฟลิฟฟ์

อุตส่าห์ผ่านพ้นการผ่าตัดไปได้ด้วยดี ไม่น่ามาติดเชื้อในกระเพาะปัสสาวะเลย

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ และขอให้ไปสู่สุคติครับ
ไม่ได้เล่นมา 4 ปี เข้ามาอีกที Rookie จะเทพไปไหน...
รู้ข่าวแล้วก็ใจหายเหมือนกัน ขอให้คุณกี้ไปสู่สุคติครับ
กี้จะอยู่ในความทรงจำของผมเสมอครับ เจอกี้ครั้งสุดท้ายวันแห่งความสุขของครอบครัวผม

และเราคงจากกันในวันแห่งความเศร้าของครอบครั้วกี้

ใจหายมากครับ ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวด้วย

SOA Club Card บัตรคุกกี้ >คลิ๊ก
ขอบคุณกี้จังที่เคยสร้างความสุขหลายๆอย่างแก่ทุกคน

ลาก่อนกี้จัง
กลับไปรายการกระดานข่าว