กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

ความยากในการได้โซล

โซลใหม่ ที่มาก่อนหน้านี้ 2รอบโดยต้องเติมเปิดกล่องสุ่ม ผมเล่านสาย FT รู้สึกได้ยากมาก เติมจนท้อ หารับ จนท้อ กิจกรรมผ่านมา2ครั้งแล้ว ยังไม่ครบเลย ผมต้องรออีกกี่ชาติครับ ถึงจะได้ครบ
เนื่องจากไอเทมถูกออกแบบมาให้นำมาขายแบบเป็นแบบกล่องสุ่มนะครับ
ซึ่งในส่วนนี้ทีมงานไม่สามารถเข้าไปปรับเปลี่ยนอะไรได้ครับ
ต้องขออภัยด้วยครับ
ครับ ยังไง ก็ขอบคุณมากครับที่สละเวลาตอบ นึกว่าจะไม่มีคนตอบ ผมดูบ่อยๆก็เห็นเงียบ^^
กลับไปรายการกระดานข่าว