กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

เรื่องกิจกรรมในเกม c9

ผมสังเกต พักนี้ ผู้จัดกิจกรรม เน้นดูดตังซะส่วนใหญ่ จนคนหนีไปหมด ไม่เคยเจอกิจกรรมที่เรียกคนได้จริงๆเลยซักอัน คนก็หายไปเรื่อย เพราะไม่มีไรน่าตื่นเต้น ช่วยหากิจกรรมที่ส่งเสริมผู้เล่นที่ไม่ค่อยได้เติมบ้างไม่มใช่มหาแต่ผลประโยชน์อย่างเดียวกิจกรรมที่ผ่านมาช่วงนี้ บอกเลยว่า ห่วยแตกบรม ปัญหาในเกมก็มีมาก คนจัดกิจกรรมก็มาทเสียอีก หมดเลย คุณต้องนึกถึงผู้เล่นมาเป็นอันดับแรกสิครับ ไม่ใช่เกมกูดียังไงมันก็เล่น มันไม่ใช่ถ้ามันห่วยคนก็หนีครับ เกมใหม่ช่วงนี้เยอะ จะสู้ไหวหรอการตลาดเกมมาใหม่คนก้อแห่ไปเล่น ทางนี้คนก็หาย คุณต้องคิดว่า ทำไงคนถึงจะอยู่กะเรา ไม่ใช่จัดกิจกรรมส่งๆห่วยๆ คิดเอาเองเถอะครับ เอาใจเขามาใส่ใจเราบ้าง แค่คุณจัดกิจกรรมเจ่งๆคนก็แห่มาเล่นแห่มาเติม ยิงปืนนัดเดียวได้นก2ตัว แค่บริการดี กิจกรรมเด่นๆ ไม่ใช่ เดือนนี้จัดกิจกรรมส่งๆก็พอ แบบนั้นคนก็หนีจคะไปสู้เกมใหม่ๆได้ไงคิดได้แล้ว เริ่มทำให้มันดีๆบ้าง ลองกลับไปดูกิจกรรมเก่าๆนะ ถ้าไม่เชื่อ
Name: Yo
Class: Hunter
Level:1
ขอขอบคุณข้อเสนอแนะที่แจ้งเข้ามาครับ
ติดต่อทีมงาน
GM Hotline : 02-687-2777 (10.00-19.00)
myCLINIC : http://mygame.in.th/myCLINIC/login.asp
E-mail : gm@ini3.co.th
กลับไปรายการกระดานข่าว