กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

เควสทวีป 5 หายไปแล้วไปลับ

คือท่านจี ท่านช่วยเร่ง ให้ผมที คือ เรื่องที่ ผมลบเควส เควสนึ่ง ซึ่งเป็นเควสในทวีป 5 พอลบแล้วว่าจะไปรับมาทำใหม่ เพราะมันเหมือนมันจะบัค เพราะทำเท่าไหร่ก็ไม่เสร็จ เลยลบอะนะ พอลบแล้วกลับไม่มี เควสขึ้นมาให้รับ ซะอย่างนั้น เอาละซิ เควส E ซะด้วย ทำไงดี ไปต่อไม่ได้เลย แล้วเรื่องนี้ผมส่งเรื่องไปแล้ว แต่ไม่มีความคืบหน้าอะนะ เลยจะมาบอกให้ช่วยเร่งให้หน่อยอะ แค่นี้ละ ขอบคุณครับ
พอจำชื่อเควสได้รึป่าวคับ เผื่อมีคนรู้

อาจจะเป็นเควสที่รับในดันรึป่าวคับ หรือถ้ารับในเมืองจำได้ไหมว่ารับจากตัวไหน
【C9】 卐Eroticizm卐
ไม่ได้เลยคับ ขอโทษด้วยจำไม่ได้จริงๆ
บางเควสต้องรับในดันนะครับ ลองไปไล่หาตามดันดู
อะ หายละมันขึ้นมาให้รับแล้ว ขอบคุณคับ
ไม่ทราบรับเควสจากดันไหนครับ บอกหน่อย ผมกำลังเป็น
กลับไปรายการกระดานข่าว