บัคตะกร้า ช่วยตรวจสอบด้วยค่ะ - Bug Report - Ini3 Webboard - Powered by Discuz!
กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

บัคตะกร้า ช่วยตรวจสอบด้วยค่ะ

คือมีเรื่องอยากสอบถามค่ะ พอดีร่ายตะกร้าแล้วได้กล่องชื่อว่า Birthstone Lucky Box ตามภาพนะค่ะ ซึ่งรวมถึงตอนนี้ได้มาแล้ว3ครั้ง แต่ทุกครั้งไม่มีของส่งเข้าไปในเมลเลยค่ะ เรื่องนี้ได้แจ้งไม่ทางGM Hotline แล้ว2ครั้งที่ได้ตะกร้า ซึ่งครั้งแรกไม่สามารถเก็บภาพไว้ได้ พี่เค้าเลยโทรติดต่อกลับมาบอกว่าไม่มีกล่องชื่อนี้ในระบบเอมสตาร์ ให้ถือว่าครั้งนี้failไปแล้วกัน พอได้ครั้งที่2 เก็บภาพไว้ทันที ยื่นเรื่องไปอีกพร้อมมีภาพ พี่ติดต่อกลับมาว่ามันไม่มีอีก แล้วรูปที่ให้ดูคืออะไรค่ะ พี่บอกอาจเปนไอเทมใหม่ที่มันยังไม่เข้ามา พอถามว่าแล้วถ้ามันเข้ามาจะได้ชดเชยมั๊ยค่ะ ก็ตอบว่ามันเช็คย้อนหลังไม่ได้ แล้วรูปกับการที่แจ้งเคสเข้าไปว่าพบกล่องแบบนี้พี่จะไม่บันทึกเลยเหรอค่ะ https://www.facebook.com/Socrew.Mstar/posts/567268866667225 <<<< จากที่หาเจอมันเหมือนจะเปนไอเทมถุงสุ่มแร แต่แค่ชื่อมันสลับกัน พี่เลยบอกว่ามันไม่มีในเอมสตาร์ แล้วให้นู๋fail ช่วยตรวจสอบหน่อยเหอะค่ะ ไม่ใช่พี่มานั่งร่ายแล้วบอกว่าพี่ไม่เหนจะเคยได้เลย แล้วก็บอกว่าไม่มีไอเทมนี้

[img][/img]
[img][/img]
กลับไปรายการกระดานข่าว