กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

FairyTaiL กิลแห่งความสุข ^^

แก้ไขล่าสุด เนกิสปริงฟืลด์ เมื่อ 2014-3-8 11:14

FairyTaiL
นี่คือกิลFairyTaiL มีกิจกรรมตลอดครับ

นี่ส่วนใครที่ต้องการเข้าร่วมกิลและร่วมสนุก

ต้องมีเงื้อนไขดังนี้

1.ผู้เล่นต้องมีเลเวล60ขึ้นไป

2.ต้องออนไลน์บ่อยครั้ง

3.มีความคิดสร้างสรรค์

4.ไม่เอาเปรียบผู้เล่นคนอื่น

ถ้ามีตามครบทุกเงื้อนไข

กิล FairyTaiL ยินดีต้อนรับครับ

ใครที่สนใจก้อ โพส สอบถามได้ครับ

หรือจากสมาชิคกิลทุกคนนะครับ

นี่ผมก้อเอาภาพกิลและกิจกรรมกิลมาลงไห้ดูเป็นตัวอย่างด้วยนะครับ

ถ้าหากมีกิจกรรมอะไรคืบหน้าผมจะเอามาลงไห้ชมกันอีกนะครับ

ใครเป็นใครดูเอาเน้ออ ^^

เพิ่ลสนิท ซี้ปึก เคียงบ่าเคียงไหล่ ด้วยกันมาตลอด

มาอีกแบว 3 มุม (บุ่มติดทุกช็อตเลย อิอิ)

รูปนี้สามหนุ่มสามมุม อุ๊ยมี ผญ มาด้วยนิน่า แหะๆ

ซักรูปในลาน^^ ไผเป็นไผ ดูเอาเน้อ

เคยขอกิจกรรมปล่อยบอสGmไปT-T ได้มาแล้ว แต่มะใช่บอส อิอิ เพียบเลย

ไปชมพี่ๆวอ อิอิ สนุกเกิ๊น

กิจกรรมวันคริสมาส เราก็ไม่พลาด

ว่างงานกันเยอะเลยขอสักแชะ

ลงดันแวม กับพี่คิว Jumper

ว่างเกิ๊น ^^

2 หนุ่ม บ้านFairyTaiL

ถ่ายกะพี่บ่าว สำเนาถั่วต้ม!

คนนี้ชื่อรินจ้า ^^

คนนี้ใครจำได้บ้างเอ๋ย ใครสิงบอร์ดบ่อย ไม่รู้จักเฉยน๊ อิอิ

คนนี้สมัครชิคใหม่ ^^

โดนเป็นแสน ^^

แต่พอบอสโมโหสิ =_=

คนนี้เกิดมาจากต้นไม้

น้องแมว ^^

พาน้องๆมาชมอนาจักรใหม่ ของ แมคดริกัล

สหายร่วมรบ
ใครเป็นใครดูเอาเลยเน้ออ

ใครที่เป็น สมัครชิคกิล FairyTaiL มารายงานตัวด้วยเนอะ ^^
ว้าว มาประกาดรับคนด้วย เหอะๆ
แหะๆ ^^
ว้าวววววววว
อิอิ ^^ มาเล่นด้วยกัลเยอะๆ น๊ คัฟ
กลับไปรายการกระดานข่าว