กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

บัครายชื่อคู่รักค้างครับมีคนใหม่แล้วก็ไม่หายย

ก็ตามหัวข้อแหละครับรายชื่อคู่รักค้างอะครับเวลาออนพร้อมกันก็ดันเป็นรายชื่อคู่คนเก่าแทนช่วยแก้ปัญหาแบบไม่ต้องเลิกกะคนปัจจุบัญด้วยนะครับเพราะเวล7แล้วท่าก็ชื้อไว้เยอะละครับ ไอดี fiftyzenza ดูให้หน่อยนะครับขอบคุณครับ
ช่วยด้วยนะคร้าบเพราะมันเป็นรายชื่อคนเก่าตลอดเลยจะไปเก็ผลไม้เวลาคู่ไม่อยู่ก็ไม่ได้คู่ออนไม่ออนก็ไม่รู้เรื่องอีก
กลับไปรายการกระดานข่าว