กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

ข่าวดี Ini3 VIP กดรับได้รับทันที !!!!

แก้ไขล่าสุด GM_Thong เมื่อ 2014-7-11 11:55

ข่าวดีมาแล้วววว

ปฏิวัติวงการแห่งการ Ini3 VIP กดรับไอเทมแล้วได้รับเลย ทันที !!!!
เรียกได้แล้วสิ้นสุดการรอคอย ไม่ต้องรออีกต่อไป สุดๆ กันไปเลย ^^

-------------------------

สำหรับเพื่อนๆ ที่ยังไม่ได้นั้นขอให้แจ้ง ไอดี หรือ ชื่อตัวละคร (ก๊อบมาให้เนียนหน๊า) และ World สุดท้าย ไอเทมที่ตกหล่นไปที่ยังไม่ได้ แจ้งได้เลยนะครับ

แต่สำหรับใครที่ผ่านไปผ่านมาเอ๊ะเค้ามามุงอะไรกัน ดูวิธีสมัครแบบเต็มๆ ที่นี่เลย คลิก !!

https://www.facebook.com/photo.php?fbid=692078374152756

หรือ ที่นี่ http://vip.mygame.in.th/movement_3.asp

โดยวันไหนได้ไอเทมอะไรนั้น สามารถดูได้ที่ปฏิทินใน วันที่มีสีแดง ที่หน้า LogIn ID เกมได้เลยนะครับ *-*
จงปฏิบัติต่อผู้อื่นเหมือนอย่างที่ท่านต้องการให้ผู้อื่นปฏิบัติตนต่อท่าน^^
สมุด Book of Darkness   ยังไม่ได้เลย ค่ะ
id  nongkond
เวิล 1

วีไอพีนอกจะหมดอายุละ T^T
จงปฏิบัติต่อผู้อื่นเหมือนอย่างที่ท่านต้องการให้ผู้อื่นปฏิบัติตนต่อท่าน^^
อัยยะ ไม่มีตกหล่นเลยหรอ
ผมได้ครบหมดแล้ว เหลือกำลัง ใจ อิอิ 555
http://board.mygame.in.th/viewthread.php?tid=316479  มีกรณีแบบนี้ด้วยเหรอ T^T

แบบว่าบอกตรงๆ น่ะ g บิ๊กเหมือนหลอนๆ ไม่ค่อยมันใจอ่ะ (ไม่หลอนธรรมดาหลอนมากกกกกกก  )
http://board.mygame.in.th/viewthread.php?tid=316479  มีกรณีแบบนี้ด้วยเหรอ T^T

แบบว่าบอกตรงๆ น่ะ g บิ๊กเหมือนหลอนๆ ไม่ค่อยมันใจอ่ะ (ไ ...
ต้นฉบับโพสโดย Bomzzzzz เมื่อ 2013-8-15 17:48
สรุป ว่าอีก 2 ไอดีที่จีเอ็มบิ๊กบอกไว้ ยังไม่ได้หนังสือใช่มั๊ยเอ่ย

ผมจะได้หาทีมทนายไปสู้คดี และส่งไอเทมกลับไปให้นะครับ

ครั้งต่อๆไปจะแจ้งการส่งแบบนี้เพื่อให้เราตรวจสอบได้เรื่อยๆนะครับ
ไอดี ar932k072n  มีการส่งแล้วในรอบที่ตกหล่นตามหลังไปนะครับ

ไอดี katoon299  มีการส่งไปแล้วในรอบแรกพร้อมเพื่อนๆเลยครับผม ลองเช็คอีกครั้ง

ไอดี merfeeiei ไม่ได้มีการล๊อคอินในช่วงเวลานะครับ เลยไม่ผ่านเงื่อนไขจ้า
ไอดีทั้งหมดนี้ ยังไมได้ บารมี10ชิ้น จากวันที่ 7 พืชนำโชค10ชิ้น
ของวันที่ 12 World 2 ทั้งหมด จ้า
yamwhan (ตัวนี้ยังไม่ได้ Book of Darkness ด้วยค่ะ)
84966049
lastmunny
aemi2020
nottton
edcvfr00
edcvfr50
fongzaa555
fongzaa777
noonapap29

ขอบคุณค่ะ
ไอดี ar932k072n  มีการส่งแล้วในรอบที่ตกหล่นตามหลังไปนะครับ

ไอดี katoon299  มีการส่งไปแล้วในรอบแรกพร้อมเพื่อนๆเลย ...
ต้นฉบับโพสโดย GM_Thong เมื่อ 2013-8-16 14:25
ขอบคุณมากจ้า น่ารักที่สุด มวฟๆ ตามแจ้งกระทู้แบบนี้ทุกครั้งที่มีส่งไอเทมให้น๊าาา จะได้ไม่ค้างไว้นาน อิอิ มวฟๆ
ผมยังไม่ได้ Book of Darkness ครับ แต่ของอื่นได้หมดแล้ว ฝากตรวจสอบด้วยครับ
W.1  id:manop4884
ตัวละคร:SuperUltimate
Book of Darkness  ยังไมไ่ด้
id   nongkond  เวิล 1
♪◕♥Ännee♥◕◕♪ เวิล 4 ค่ะ ยังไม่ได้รับ บารมี ค่ะ 10 ชิ้น ตัวนี้อักษรพิเศษก๊อบมาวางได้ไม่หมดค่ะ ถ้าไม่ได้ยังไงช่วยแจ้งให้ทีนะคะ
ซ้ำหมด เวิล 4 ตัวนี้ก็ยังไมไ่ด้รับ บารมี 10 เช่นกันค่ะ
ผมยังไม่ได้Book of Darknessครับ Id. chartchai55

ชื่อตัวละคร  ₣άÎĮξηÀήĜέℓ  เวิล2ครับ vipนอกหมดวันที่2สิงหานะครับ
ผมยังไม่ได้ เศษมุกทุกชนิด1ชุด ของวันที่16สิงหาคม2556
ID:astapang
ชื่อตัวละคร:Vee่TheMoB
World:1
แก้ไขล่าสุด VIC เมื่อ 2013-8-21 21:35

เช่นกันครับเศษมุกของวันที่ 16 ส.ค.2556 ยังไม่ได้
ID: sibb2244 ชื่อตัวละคร VÏĆ
และ  ID ; xis9157  ชื่อตัวละคร VIIC ครับ
ID : Botterbome
เวิล : 3
ชื่อ त्रिमूर्ति

ยังไม่ได้ตั้งแต่วันที่ 12 นะครับ ส่งให้ด้วย คุณครับ
เราก็ด้วย เวิล1
ID aimoho502
ยังไม่ได้เศษมุกอย่างละ 1 เม็ดของวันที่ 16 ส.ค. เลยครับ
Id:guraseng109 World 4 ครับฝากด้วย =~=
เคยแจ้งไปแล้ว 1 รอบ แต่ยังไม่ได้รับ Book of Darkness
ไอดีตัวอื่นได้ครบหมดแล้ว ล็อคอินเข้าวันกิจกรรมเหมือนกันทุกไอดี หรือแต่ไอดีนี้ยังไม่ได้รับ จนวีไอพีนอกหมดไปแล้ว ฝากตรวจสอบด้วยครับ
ID    annysss
เวิล    2
ตัวละคร    annysss
Book of Darkness
ID pendaree
เวิล 1
เคยแจ้งไปแล้ว 1 รอบ แต่กลัวจีทำตก
ดันๆ ส่งล่าสุด 18 ส.ค. นะครับพี่น้อง
Book of Darkness
ID pendaree
เวิล 1
เคยแจ้งไปแล้ว 1 รอบ แต่กลัวจีทำตก
ต้นฉบับโพสโดย บ้านน้อยปลายนา เมื่อ 2013-8-30 11:23
รอส่งรอบล่าสุดจ๊ะ เร็วๆนี้
เคยแจ้งไปแล้ว 1 รอบ แต่ยังไม่ได้รับ Book of Darkness
ไอดีตัวอื่นได้ครบหมดแล้ว ล็อคอินเข้าวันกิจกรรมเหมือนกันทุก ...
ต้นฉบับโพสโดย boommania เมื่อ 2013-8-30 09:00
ไม่ได้เข้าเกมตามช่วงเวลานะครับ มีการเข้าเกม 17.09 น.
ผมยังไม่ได้Book of Darknessครับ Id. chartchai55

ชื่อตัวละคร  ₣άÎĮξηÀήĜέℓ  เวิล2ครับ vipนอกหมดวันที่2สิงหานะครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย FacelessAngel เมื่อ 2013-8-21 00:46
ไม่ได้เข้าเกมตามเวลานะครับ 16.00-17.00น.
ผมยังไม่ได้ Book of Darkness ครับ แต่ของอื่นได้หมดแล้ว ฝากตรวจสอบด้วยครับ
W.1  id:manop4884
ตัวละคร:SuperUltimate ...
ต้นฉบับโพสโดย manop4884 เมื่อ 2013-8-17 19:52
รอส่งไอเทมนะครับผม เร็วๆนี้จ้า
ไอดีทั้งหมดนี้ ยังไมได้ บารมี10ชิ้น จากวันที่ 7 พืชนำโชค10ชิ้น
ของวันที่ 12 World 2 ทั้งหมด จ้า
yamwhan (ตัวนี้ยังไม ...
ต้นฉบับโพสโดย YamWhan เมื่อ 2013-8-16 14:34
หลังวันที่ 7 ส.ค. ส่งแล้วจ้าลองดูอีกครั้งล่าสุดส่งถึง 18 ส.ค. ที่ผ่านมา

ส่วน Darkness รอบตกหล่นรอส่งเร็วๆนี้นะครับ
แก้ไขล่าสุด MAKF1013 เมื่อ 2013-9-2 16:11

ID makf1013
W.3
Name in Game : OneDirection
รู้สึกโอรสทิพ ของเล็กๆๆ น้อยๆๆ ไม่เคยได้เลยนะ
ข้างบน เดี๋ยวผมเช็คให้อีกครั้งนะครับ แอบกดรับแล้วลืมดูหัวจดหมายเปล่า
ID makf1013
W.3
Name in Game : OneDirection
รู้สึกโอรสทิพ ของเล็กๆๆ น้อยๆๆ ไม่เคยได้เลยนะ
ต้นฉบับโพสโดย MAKF1013 เมื่อ 2013-9-2 16:09
ไอดีนี่สมัคร VIP 22 ก.ค. หลังจากวันสมัครได้รับไอเทมทุกครั้งจนถึงล่าสุดนะครับผม คือ 1ก.ย. จ้า
ไอดี wuttishi  ตัวละคร    ÎмÞ๐ЯŦάήŦ เวิล1          ยังไม่ได้รับ Book of Darkness เลยครับ ช่วยตรวจสอบด้วยครับ จี
ไอดี wuttishi  ตัวละคร    ÎмÞ๐ЯŦάήŦ เวิล1          ยังไม่ได้รับ Book of Darkness เลยครับ ช่วยตรวจสอบด้วยครับ จี ...
ต้นฉบับโพสโดย purezaclub เมื่อ 2013-9-12 14:51
หายไปไหนมาครับเนี่ย   ยังไงแล้วผมจะย้อนไปต่อสู้คดีให้นะครับ
ID : maxf1013
ชื่อตัวละคร  Pĥü→hòrmOή™
เล่น W.3
ยังเลยสักอย่าง
ID : maxf1013
ชื่อตัวละคร  Pĥü→hòrmOή™
เล่น W.3
ยังเลยสักอย่าง
ต้นฉบับโพสโดย MAKF1013 เมื่อ 2013-9-13 21:21
อัพเดทล่าสุดแล้วเช็คอีกครั้งนะครับ
แก้ไขล่าสุด CrossKnight เมื่อ 2013-9-23 01:36

ID : cksecondlast
Name : CrossKnight
W : 5 (new world)
Item : Diamond Ring (14)
เหรียญรูเล็ทยังไม่ได้นะ กิจกรรมล็อกอินวันที่ 6/10/56 แต่วีนอกผมหมดวันที่ 8 น่าจะยังได้อยู่นะ
W1 ชื่อ TheTitle
faceb1644997049
ยังไม่ได้เหรียญรูเล็ท เหมือนกันครับ ล็อกอินวันที่ 6/10/56 อีกตัวได้แล้ว แต่ตัวนี้ยัง ID เดียวกับเมมบอร์ดครับ ตัวworld1
ยังไม่ได้เหรียญรูเล็ท เหมือนกันครับ ล็อกอินวันที่ 6/10/56 อีกตัวได้แล้ว แต่ตัวนี้ยัง ID เดียวกับเมมบอร์ดครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย นู๋เล็ก เมื่อ 2013-10-27 23:15
ส่งแล้วหน๊า เมื่อวานนี้ครับ
เหรียญรูเล็ทยังไม่ได้นะ กิจกรรมล็อกอินวันที่ 6/10/56 แต่วีนอกผมหมดวันที่ 8 น่าจะยังได้อยู่นะ
W1 ชื่อ TheTitle
faceb16 ...
ต้นฉบับโพสโดย The Title เมื่อ 2013-10-26 13:59
ขอเช็คสักครู่หน๊า
ไอดี faceb1644997049 เดี่ยวตามหลังไปนะครับผม
ได้ครบทุกคนนะครับ มีตกหล่นอีกมั๊ยเอ่ย ล่าสุดวันที่ 5 ธ.ค. ที่ผ่านมานะครับ
พืชนำโชค + เศษมุขทุกชนิด ผมยังไม่ได้เลยครับ!!
ID ~ gcmlnwza007
เวิล 1

ช้วยแก้ไขให้หน่อยนะครับป๋ม!!  T T
รู้สึกว่า ของเดือน ธันวานี้ยังไม่ได้เลยนะ ครับเช็คให้ด้วย
ID :vblylgdiupo
ตัวละคร อย่ามาเพ้๏  w.1
พืชนำโชค + เศษมุขทุกชนิด ผมยังไม่ได้เลยครับ!!
ID ~ gcmlnwza007
เวิล 1

ช้วยแก้ไขให้หน่อยนะครับป๋ม!!  T T ...
ต้นฉบับโพสโดย za_net_nook_za เมื่อ 2013-12-21 08:50
ของวันที่ 21 ธ.ค. ยังไม่ได้ส่งจ้า รอหน่อยหน๊า
รู้สึกว่า ของเดือน ธันวานี้ยังไม่ได้เลยนะ ครับเช็คให้ด้วย
ID :vblylgdiupo
ตัวละคร อย่ามาเพ้๏  w.1 ...
ต้นฉบับโพสโดย nicenarakza เมื่อ 2013-12-21 12:09
ส่วนไอดีนี้ ส่งของวันที่ 5 ธค. ไปแล้วนะครับ หลังจากนั้นต้องรอทีมงานส่งตามหลังอีกทีหน๊า^^
ID : rebirthpoom
ตัวละคร : ΨSleePΨ    W.1
วันที่ 21 เศษมุกทุกชนิดครับ
วันที่ 5 หินตีบวก100ชิ้น (ไม่แน่ใจ)
ยังไงก็ฝากด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
44# GM_Thong

ขอบคุณครับ ของบางส่วน เข้าเเล้วนะครับ
(ขอบคุณมากครับ)
เศษมุกทุกชนิด (20 ชิ้น) ตอนนี้ ผมยังไม่ได้!!ช้วยแก้ให้ด้วยครับ!!(ขอบคุณ)

id gcmlnwza007

เวิล 1
วันที่ 24/12/2556 เศษมุกทุกชนิด (20 ชิ้น) ยังไม่ได้รับครับ ช่วยดูด้วยหน่อยนะครับ...ขอบคุณมากครับ^^
ID - spydogky
ตัวละคร - ◄◘ShuRiCan◘►
World 6 ครับ
ID : astapang
ชื่อตัวละคร : Vee่TheMoB
World 1
ยังไม่ได้รับของวันที่ 24 ธันวาคม 2557 (เศษมุกโจมตีทุกชนิด(20))
28 ธันวาคม 2557 (Roulette Coin (5 ชิ้น))

ขอบคุงร่วงหน้ากั๊ปผม
อัพเดทส่งถึง 5 ม.ค. แล้วหน๊า ลองเช็คกันอีกครั้งจ้า
กลับไปรายการกระดานข่าว