กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

เกมส์นี้ก็สนุกคร้าบบ ลุ้นตัวโก่งเลยพี่น้องงง

แก้ไขล่าสุด bigfoot เมื่อ 2013-7-25 15:49

ผมล่ะ ต้องซื้อมาชิตะมาลุ้นทุกวัน นึกถึงตอนประถมเลย ที่ไปซื้อสติ๊กเกอร์มาแปะสมุดเพื่อแลกรางวัลอะ 55555555 เชื่อเลยว่าเพื่อนในบอร์ดนี้หลายๆคนก็ทำคร้าบบบ ^ ^

นี่ครับเอาภาพมาฝากเพื่อนๆ ถ้าได้ iPhone5 แล้วจะเอามาโชว์อีกทีนะครับ แหะๆ
ได้จริงๆหร๊ออ
เคยเล่นเหมือนกันหรอ วู้วว ๆ มีเพื่อนกินแห้วเหมือนกันแล้วเรา อิอิ
เราส่งรหัสไปลุ้นทุกวัน เฝ้าหน้าจอตอนประกาศผลทุกวัน ยังไม่มีวี่แววว่าจะโชคดีบ้างเลย T^T
กลับไปรายการกระดานข่าว