กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

โดนแฮกครับ

แก้ไขล่าสุด GM_กั๊ก เมื่อ 2013-1-30 10:56

Gm ครับ ไอดีผมโดนแฮก เมื่อประมาน 9 ครึ่งอะครับ ผมเผลอไปเข้า  แล้วพอสักเกมก็เด้งแล้วพอผมจะเข้าใหม่มันก็ขึ้นว่าใส่รหัสผิดเกิน 3 ครั้งรอไป 10 นาที แต่พอเข้าได้มาดูของหาย อาวุธ 2 อัน ชุด Gear ทั้งเซต แล้วก็ตั้งประมาน 3 แสน จะพอจะเอาของกลับคืนมาได้รึป่าวคับ ลงทุนไปเยอะละครับ เสียดายตัง
ขอลบชื่อเว็บหลอกลวงออกครับ
ยังไงรบกวนติดต่อหาที่มงานโดยตรงที่ 02 687 2777 นะครับ
ทีมงานจะได้ทำการช่วยเหลือต่อไปครับ
มันฉลาดมาก ทำเว็บเกือบเหมือน เลย ถ้าไม่ดูดีๆ นี่เงิบแน่
กลับไปรายการกระดานข่าว