กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
ขุดดดด
ขุดดดดดดด
ขุดดด
ขุดดดด
อ่าว ดันๆ
Mashiro แห่ง กะล่อน<ประจำสุขุม 1>
555 ดันๆๆ
ดันน
แวะมาทักทาย หายไปนานเลย อิอิ
158# ตาลอย

ดีจ้าหายไปไนหมาหรอ
ดันนนน
ดันนนนนนนนน
ดันนนนน
ดันนนน
ตอนนี้ยังรับสมาชิกเข้าคลับอยู่รึเปล่าครับ ..
164# แบ็ต

ยังรับอยู่จ้า สนใจสมัครก้เซฟอินโฟแนะนำตัวได้ที่นี่เลยจ้า
ผมตีปังทุกวันอ่านะ แต่ว่าจะมี 1-2 วันที่ไม่ได้ออนช่วง 3 ทุ่มนี่จะได้มั๊ย
ถามไว้ก่อนอ่านะ
แก้ไขล่าสุด Farhizoee เมื่อ 2013-4-2 20:07

166# แบ็ต

ได้จ้า เพราะวอกันจัน-ศุกร์เอง แต่ก้อยากให้มีเวลามาช่วยวอบ้าง ไม่ต้องทุกวันก้ได้
เรื่องการออนก้ขอออนบ่อยๆไม่ใช่ออนวันเดียวละหายไปเป็นอาทิตย์อะไรทำนองนี้จ้า
ส่วนรายละเอียดที่เหลือก้ตามที่ในกะทุ้เลยจ้า

ชื่อ ,,แบ็ต,, นะครับ เล่นไม่เก่ง แต่กำลังพยายามอัพสถิติอยู่(ลมเลข)
ยังไงก็ฝากตัวด้วยนะ(ยังไม่ทันรับเลย ฝากตัวละ)
[img][/img]
169# แบ็ต

อ่อจ้า ถ้าพร้อมแล้วก้มาสมัครเข้าคลับในเกมได้เลยนะคะ
เมือ่ได้เข้าคลับแล้วลดกีฟให้0.0 พ้อยคลับ3000+ด้วยจ้า

ไม่กำหนดเวลาในการอัพแต่ขอให้อัพเรื่อยๆจ้า
รับทราบครับผม ,,
171# แบ็ต

จ้า
ขุดดดดดดดดดดดดดดดด
ช่วยขุด
ใจจ้า
ขุดดดดดดดด
ขุดดดดดดดด
ดันนนนน
ขุดดดดดดดดด
ขุดดดด
ดันจ้า ^^
181# OLYmac

.ใจจ้าแมค 555
ขุดดดดดดด
ขุดดดดดดด
ขุดดดดดดดดด
ขุดดดด
ขุดดด
ขุดดด
ขุดดด
จะขอนัดวอร์ 12+ จะสะดวกไหมค่ะ
รบกวนติดต่อกลับทาง  PM หรือ
ที่เฟสบุคกะได้คะ www.facebook.com/f2828
190# xoม,,มู๋oeๅกบิu

ตอบทางPMละค่ะ
ขุดดดด
ขุดดด
กิฟอัฟ เกิน อ่า รับป่าวหว่า  8.0เปอร์  แหะๆ  แต่ออนทุกวัน ยกเว้นติดภารกิจจริงๆ อะครับ รอคำตอบแล้วค่อยสมัครเน้อครับ
194# zealfilos

กีฟอัพเยอะมากเลยค่ะ8.0 ไว้ลดกีฟเหลือ5.0ค่อยมาสมัครละกันค่ะ
แล้วยสอะไรหรอคะ??  เพราะถ้าเข้าคลับนี้ต้องลดกีฟให้เหลือ0ด้วยจ้า
เพราะทางคลับไม่สนับสนุนให้กดออกห้องระหว่างเล่นจ้า
แก้ไขล่าสุด zealfilos เมื่อ 2013-4-27 15:41

ไม่เป็นไรครับ ขอบคุณครับ
196# zealfilos

จ้าา
ขุดดดด
ขุดๆๆๆ
ขุดดดด
กลับไปรายการกระดานข่าว