กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
ดันนนนน
ฝันทีพี่ฟาร์
มิว&ชิโระ,,Club,,i3e!!zY i3e!!
102# PuzZyCatZa

ฝันดีเช่นกันจ้ามิว
ดันนนนนนนนน
ขุดดด
ขุดดดดดดดดด
ดันนนนนน
ดันนน
แจ้ง: เลื่อนแมทวันเกิดคลับแสงอุษาเป็นวันอาทิตย์ที่24 กพ 2556/1ทุ่ม เซิฟ โสด 4 ขออภัยทุกคนด้วยค่ะ

เนื่องจากทางทีมงานจีเอ็มปังย่า สะดวกที่จะจัดงานในวันอาทิตย์ เวลา 1 ทุ่ม ทางคลับแสงอุษาจึงขออภัยเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ หลาน ๆ ทุกคนมา ณ ที่นี้ พวกเราหวังว่าทุกคนคงได้รับข่าวสารนี้จากในเกมส์ และในเว็บบอร์ด นะคะ พวกเราขอเลื่อนไปเป็นวันอาทิตย์ ที่ 24 กพ 2556 เวลา 1 ทุ่ม เซิฟ โสด 4 ค่ะ ขอบคุณค่ะ

วัน อาทิตย์ ที่  24 กพ 2556  มีแมทนะจ๊ะ ขอเชิญเพื่อน ๆที่สนใจ มาร่วมสนุกแมท ด้วยน๊ะ รายละเอียด กดเข้าไปดูเว็บบอร์ดได้เลยจ๊า
ดันนนนนนนนนน
ดันนนนนนนนนนน
ขุดดดดดดดดดดด
ชุดดดดดดดดด
-ุดดดดดด
ดันๆๆๆๆๆ ช่วงนี้ไปค่อยว่าง เนอะ จะมาดันให้เรื่อยๆ
115# ตาลอย

ขอบใจจ้า
ดันนนนนน
ดันนนนนนนนนนนนนนนนน
ฝานดีจ้าาา
ดีจ้าาาาาาา
ดันนนนนน
ดันนน
ทักทายครับ
ดีจ้าาาา
สุขสันต์วันหยุดนะจ๊ะ
เช่นกันจ้า วันหยุดงี้ดีฟเกบเวลกันต่อ 555
ดันนนนนนนนนนนนน
ดันนน
ดันนนนนน
ดันนน
131# ตาลอย

จ้า
ดันนนนนน
ใจจ้า
ขุดดดด
ขุดดด
ขุดดด
ขุดดดดดด