กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
วันนี้มีแมทคลับตอน2ทุ่มอย่าลืมกันละ
มากันก่อนเวลาสัก5-10นาทีนะ
95# มีโทษนะ

Baka
แต่บังเอิญว่าไม่เล่นอารินนี่สิ = =a

101# Re-Sublimity
อิอิ หน้าสามแล้ว เดะเข้าไปค่า
นีท ไทป์มูน
เนื้อ
แก้ไขล่าสุด Suirenji..,Ruka เมื่อ 2013-1-28 22:37

Match Club 27/1/2013
thx ทุกคนที่มาร่วมกิจกรรมประจำสัปดาห์
thx ไตรที่มาร่วมแย่งที่1ด้วย

เก้า ได้รางวัลลักกี้ไปอย่าลืมแบ่งกันมั้งนะ

คอมนีทตอนจะเสียมีขึ้นแบบนี้ไหม
หุหุหุ
104# Suirenji..,Ruka
  ลืมพิม
106# Re-Sublimity
อี๊เอ๊ะะะะะะะะ  
แนะนำว่าติดต่อพี่นิว เห้นว่าให้ลองดูจิ

ปล.เอามิกุด่าโหย๋วมายังดีกว่านะเจ้

ล้างตาหน่อยๆ

//นอนตาย
นีท ไทป์มูน
ทิ้งเค้าเฝ้าเซิฟ
มอนิ่งค่ะ
109# มีโทษนะ

เค้าก็บอกว่าจะไปแย้ว

ไม่ตอบเอง

บากะ
นีท ไทป์มูน
ดูเนื้อตอน3อยู่ กลับมาโดนทิ้งเฝ้าเซิฟ
ดูมา 3 ตอนมีความรู้สึกว่าวาดโยโซระออกมาหล่อมากอนิเม = =a  //กองอวยโซระ

แล้วเฝ้าต่อมั้ย
นีท ไทป์มูน
ไม่เฝ้าแล้ว
เห!! เข้าคลับด้วยได้ปะครับ (อิิอิ)
เห!! ขอเข้าคลับด้วยได้ปะครับ (อิอิ)
สมัครมาก่อนเลยจ้า รายละเอียดการรับอยู่ที่หน้าแรกของกระทู้

ส่วนคลับตอนนี้อยู่ราวๆ หน้า 15-16 ค่ะ
นีท ไทป์มูน
ดันๆ จงขึ้น
บอกให้มา ก็มาก่อนนะ
นีท ไทป์มูน

แมทคลับวันนี้ รองฟลุ้คเจ้าภาพ

ยินดีกับหนุ่มด้วยที่ได้รับรางวัลลักกี้ถอดกล่องไป

ขอบคุณพี่นิวด้วยที่ช่วยสร้างสีสัน และตบเจ้น(เขาว่ามางั้น)ไปอีก 1 ราย
นีท ไทป์มูน
เย้สเปียดโหดสาด
เงียบเหงา
ดันๆ ขอสาวๆสวยๆรวยๆไม่มีแฟนเข้ามา
ลืมลงเลยแมทเมื่อวันอาทึตย์ที่ผ่านมา

วันพุธที่6/2/56เวลา2ทุ่มเจอกันนะแมทคลับมาก่อน2ทุ่มสัก5-10นาทีนะ
ลักกี้ในแมทคลับที่ผ่านมาป้าอ้อมพิชิตไป
วันนี้ไปงาน Capsule 20# มา เลยเก็บภาพมาฝากนิดๆหน่อยๆ

ปล. ผมถ่ายมาได้นิดเดียว ผมเขิล >///<

ปล2. ผมประมูลน้องเนื้อได้ เย้ Q>3<,, (ไม่เอาดราม่านะค้าบ :3)

พิธีกรน่ารักมากกก อิอิ

>w<,, <3

อวยยย ..,, >,.<

หมดแล้วค้าบ ^w^

ปล สุดท้าย ไม่เอาดราม่าเรื่องสแตนท์นะครับ :3
วันนี้ไปงาน Capsule 20# มา เลยเก็บภาพมาฝากนิดๆหน่อยๆ

ปล. ผมถ่ายมาได้นิดเดียว ผมเขิล >///<

ปล2. ผมประมูลน้องเนื้อไ ...
ต้นฉบับโพสโดย M-16R เมื่อ 2013-2-11 02:32
Btoomm!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
มีคนชอบการ์ตูน  ชอบคอสด้วย  แบบนี้คุยกันรู้เรื่องอิอิ
ว่าแต่คลับนี้เป็นอะไรกะอาเบะ อะเปล่า
เรามีสมาคมขุดทองแห่งปังย่าในคลับครับ ,, 5555

ใช่พี่แคนรึปล่าวครับ

ผมพีช ชื่อ C-major นะคับ เจอกันมะวานตอนวอและ อิอิ
ช่ายแล้ว แคนนักขุดแหละ
ฟู่ฟู่ฟู๋
ขุดๆไม่ได้ขุดนาน
หว้า ว่างๆทำซิกสวยๆให้มั้งสิ
แก้ไขล่าสุด ``Nico๏-R๏bin เมื่อ 2013-3-25 12:45

!!!Signature!!!

version.1

version.2

(ประสบการณ์จะทำให้คุณรู้ว่าคุณควรทำอะไร; แต่ความมั่นใจจะทำให้คุณกล้าลงมือทำ)

version.3

version.4

version.5

cooming soon......
สวยง่ะหว้า
นีท ไทป์มูน
แต้งจ้าหว้าเจ้แบบ1
เรียนไปก้อไร้ค่าตายห่าก้อลืมหมด[ขำนะ]
เลื่อนเปิดsvอีกละจาก15.00เป็น16.30จ๊าดง่าวจิงๆ
ไปถล่มตึกกันเจ้ //วันนี้ไม่เข้าปังนะคะ
นีท ไทป์มูน
เริ่มเข้าที่เข้าทางละไม้274
ไม่เข้าหรอก โหดเกิน เจ้เล่น 264 แหละดีแระ //จะได้ลอกลาย
นีท ไทป์มูน
อย่าลอกเจ้เลยเจ้มั้วไปวันๆ

ต้อนรับกิ๊งได้สมเจ้มาก
นีท ไทป์มูน
เกินไปละนีทนานๆทำได้ซะที
http://www.facebook.com/typemoon.pangyaclub
เฟสคลับนะaddมากันได้
ไม่ได้มาดันนาน
สังเกตป่าว ว่ากระทู้คลับเรา ไม่มีแท็คแบ่งหมวดเกม
นีท ไทป์มูน
เห็นมานานแล้วนีท [แวะมาดันทู้]
แก้ไขล่าสุด extreme`random เมื่อ 2013-6-2 03:26

แฉวิธีโกงของ คลับ xoม xoม กับ คะแนนคลับวอ
ในช่วงหลังๆมาได้เห็นว่าคลับ xoม xoม ม่ะค่อยมีคนวอด้วยแต่ทำไม คะแนนคลับพุ่งติดจรวจเลยเอ๊ะใจและสงสัยกับการโตของคะแนนคลับทำให้เกิดการตามให้ข้อสงสัย
นี้คือคะแนนวอที่เปลี่ยนไปในชั่วข้ามคืน(วางรุปคะแนนเปรียบเทียบกัน)
ตามระเอียดของคะแนนแต่ละวัน

28/05/2556

29/05/2556 : 33150 แต้ม

30/05/2556 : 31450 แต้ม คืนนี้หอมคลับจัดแมท วันเกิดให้ Xoม Chun  ซึ่งยากมากที่จะไปได้เยอะขนาดนี้

31/05/2556 : 41150 ส่วนคะแนนไม่ได้ง่ายๆ ต้องทำการ บิ๊กแมท{คือการเล่น คลับวอ ระหว่างสองคลับมากกว่า11คนขึ้นไป} แล้วชนะอย่าง2-3รอบ ถึงจะได้คะแนนนี้ ซึ่ง ณ วันนี้ หอมไม่ได้บิ๊กแมทกับคลับไหนเลย

01/06/2556 : 18250 อันนี้ที่น้อย เพราะรู้ตัวทันจากสิ่งรูปภาพด้านล่าง!

ปล. รูปภาพต่างๆหามาจากเสบียง!
รูปนี้จะเป็นการวอแบบปกติยังไม่มีอะไรเกิดขึ้น

พอลองมองให้ลึกอีกนิด ทำไมเริ่มเกมแปปเดียวเล่นได้แค่1-2หลุม แต่สมาชิกคลับโน พร้อมใจกันหลุดหมดคลับ เหลือแค่คนเดียวที่ไม่หลุด น่าคิดมั้ย ว่ามันแปลก??

น่าแปลกประการต่อไปคือ สมาชิกคลับนี้ยศน้อยเหมือนเพิ่งเริ่มเล่น
แต่ทำไม กีฟอัพของแต่ละคนเยอะอลังการ ซึ่งตามปหติของปังย่าถ้าคัยกีฟเยอะขนาดนี้จะไม่รับเข้าคลับ แต่คลับนี้รับและกีฟเยอะแบบนี้ทุกคน

ทุกคนคิดว่านี่คือสิ่งที่สมควรทำใช่หรือไม่ !!!

มันยุติธรรมแล้วหรอสำหรับคลับที่วอด้วยความสุจริต !!!

คะแนนวอและอันดับจะมีค่าถ้าได้มาจากความพยายามของสมาชิก ไม่ใช่ได้มาจากการปั้มคะแนนแบบนี้  !!!

GM ควรจะทำยังไงครับ? เพราะผมคิดว่าแบบนี้ไม่แฟร์ต่อหลายๆคลับที่เค้าเล่นกันตลอดแล้วมาเจอแบบนี้
สวัสดีคับ ดันตอนเช้า
กลับไปรายการกระดานข่าว