กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
หน้า 2

ฝากขุด
วันนี้แมทกันเยอะ
เวลยันเช้า ดันแบบง่วงๆ
นีท ไทป์มูน
!! ดันไรดีหว่า.. ฮึบๆ

ดันๆ
นีท ไทป์มูน
แก้ไขล่าสุด Re-Sublimity เมื่อ 2013-1-14 19:34

ไม่รู้ทำอะไรนั้งดูละครกัน
เอิ่ม เจ้คะ = =a"

เรื่องนี้ขอผ่านได้มั้ย
นีท ไทป์มูน

เช้าๆต้องออกมาเต้น
+ +
Type-Moon จาก Kawaii วอสองวอสิบหก
My Fb : https://www.facebook.com/winter.white.125
???????????

ถ้าผมจะเอาตัวโปร E
ไปสมัครเข้าคลับ
คุณจะรับผมไหม
My Fb : https://www.facebook.com/winter.white.125
บอกให้สมัครนานละ ไม่มาสักที รอจนเปื่อย
เข้าแล้ว   
ยังรับสมัครดาวน์ไลน์เข้าคลับนะคะ
นีท ไทป์มูน
อีกไกลแค่ไหน จนกว่าฉันจะใกลเธอบอกที

ใกล้เลือกตั้งผู้ว่าแล้วนะขอนำ[สนอง]ผู้นี้เป็นตัวเลือกหน่อยนะ

ต้องหาอะไรล้างตาด่วน
นีท ไทป์มูน
เพราะอะไร เธอจึงทิ้งฉันไป ฉันทำให้เธอผิดหวัง
ฉันทำให้เธอเจ็บช้ำ มากมายขนาดไหน

ฉันรักเธอ มากมายเท่าไร เธอเองก็รู้ใช่ไหม
ว่าเธอน่ะมีความหมาย กับฉันขนาดไหน มากเท่าไร...

ฉันกำลังขอร้องอ้อนวอนเธออย่าไป
ทิ้งตัวลงคุกเข่ากอดขาเธอเอาไว้
พนมสองมือขึ้นกราบกรานเธอโปรดอย่าไป
มันคงไม่มีประโยชน์ ถ้าคนมันหมดใจ

แต่ถ้าตัวเธอยังรัก ยังห่วงใย
และถ้าอดีตของเรา ยังพอมีความหมาย
ได้โปรดอย่าจากฉันไป
ได้โปรดอย่าทำร้ายกันเลย

ฉันผิดไป แต่ไม่ได้ตั้งใจ
ต้นเหตุที่ฉันผิดพลั้ง มันจะไม่มีอีกครั้ง
ให้เธอโปรดมั่นใจ ฉันขอได้ไหม...

ฉันกำลังขอร้องอ้อนวอนเธออย่าไป
ทิ้งตัวลงคุกเข่ากอดขาเธอเอาไว้
พนมสองมือขึ้นกราบกรานเธอโปรดอย่าไป
มันคงไม่มีประโยชน์ ถ้าคนมันหมดใจ

และถ้าอดีตของเรา ยังพอมีความหมาย

และหากว่าเธอยังรัก ยังห่วงใย
หากว่าเธอยังมีน้ำใจ ให้ฉันหน่อย
อย่าปล่อยให้ฉันใจน้อย คอยเรื่อยไป
และหากว่าฉันยังดีไม่พอ ก็จะขอทำดีให้เธอได้เข้าใจ

วันนี้กิจกรรมแมทคลับเป็นไปได้ด้วยดีขอขอบคุณท่านผู้นำลักธิของเราที่ให้การสนับสนุน

20ผู้กล้าที่มาร่วมกันล่ารางวัล

ผู้โชคดีได้รางวัลลักกี้ไป นู๋ปอ จ้า
Hey Hydra  
แมทคลับวันนี้ยินดีกับปอด้วยที่ได้รับการ์ดแรร์ไป

นีท ไทป์มูน
ระวังบุคลในรูปนี้ไปขอส่วนแบ่งนะ ปอ
อดแมทเลยมะคืน กลับบ้านไม่ทัน !!
กลายเป็นกระทู้อาเบะไปแล้ว = =a
นีท ไทป์มูน
แวะมาดูเหมือนคลับนี้จะมีการเสพอาเบะแบบเบาๆ
<3. dogyamipond.
76# Amipyz *

รอหน้าสามค่อยหาอะไรล้างตานะ
นีท ไทป์มูน
หัวคลับนี้เถื่อน บอกตรงๆถ้าไม่แน่จริงอยู่ไม่ได้
นีท ไทป์มูน
ไม่ใช่แค่เถื่อน สระแอกอไก่ไม้เอกด้วย
80# Suirenji..,Ruka

นีท ไทป์มูน
แก้ไขล่าสุด Re-Sublimity เมื่อ 2013-1-20 00:18

ช่างกล้านะ กิ๊ด คืนนี้ระวังตัวด้วยละกันท่านผู้นี้กำลังไปหา
Dun!!!
รายนามผู้ที่มาล่ารางวัล

แมทคลับอีกที่วันพุธที่23/1/56นะเวลา2ทุ่มขอให้มาก่อนเวลาสัก5-10นาที
เป็นที่ทราบโดยทั่วกัน

เบอร์โทรไปจะติดใครอ่าเจ้
นีท ไทป์มูน
VIP-Repmaster → Justlust
วันละที
วันนี้มีแมทคลับตอน2ทุ่มนะทุกคน
มาก่อนเวลาสัก5-10นาทีนะ
ง่วง

ดัน
นีท ไทป์มูน
ดัน
นีท ไทป์มูน
kizuna

ปล. เค้าเห็นนะได้หูอาริน //แย่งๆ
มอนิ่ง
แมวหน้าแบ๊วอีกบ๊ะ
เหมือนคนโพสอ่าแระ !!
-0- หน้าแง๊ว
กลับไปรายการกระดานข่าว