กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
สวยมากเลยค่า~
อ่อเอาลิ้งมาแปะได้นะคะที่สารบัญ
น่ารักเกินไปแล้วท่านชิรุ~  เห็นคนอื่นเรียก  จิน  แต่ชอบเรียก  ชิรุมากก่า -w-
ท่านชิรุลงสีสวยเกินไปแล้ว >w<
น่ารักมากเลย >w< ชอบการลงสีของท่านชิรุจังเลย
มั่วๆ  เพราะงง - -"  3 แล้วกัน
น่ารักมากท่านชิรุ~
ลงสีสวยสุดยอดเลยค่ะ
รูปน่ารักตลอดเลยทู้นี้  แว่บมาดู  และก็แว่บหายไปอีกครั้ง(ปั่นงานก่อนเปิดเทอมอยู่)
น่ารักอีกแล้ว  แต่สีเขียวมันเข้มไปหน่อยแฮะ(สำหรับเรานะ)

ไม่ใช่งานปิดเทอม  แต่เพราะรร.เลื่อนเปิดไปตั้ง2อาทิตย์  ครูเขาไม่ปล่อยให้ว่าง  ให้ไปรับเอกสารมาทำเลยอะ T^T  จะเปิดแล้วพรุ่งนี้  ที่กลัวคือที่ต้องพูดหน้าห้องอะ  ไอ้งานเขียนนะเสร็จนานแล้ว
สวยงามเช่นเดิม เบี้ยวของพี่คือตรงของเรา(ดูมัน)

งามงดค่ะ สูบเก็บเข้าคลังเรียบร้อย
ออใช่ วันนี้โดนคนลากให้ไปขายเพ้น(ที่พี่เพ้นให้)  ขายไปหลายตัวเลยล่ะค่ะ มีแต่คนตามตัวพี่นะนั่น ถามว่าจะติดต่อยังไง เลยบอกไปแค่ว่าหาบอร์ดแฟนอาร์ตเอา
อุส่าหายตัวไปตั้งนมนานยังจะมีคนตามหาอีกรึorz''
ยังไงก็ขอบคุณที่มาเล่าให้ฟังเน้อ...

2คนข้างบนหื่นมาก...
น่า ...
ต้นฉบับโพสโดย NinJinShiRu เมื่อ 2010-8-7 22:01
เราเองก็หายไปนาน เจอคนมาซื้อพูดงี้ทุกคนว่าช่วงนี้ไม่ได้เล่นเหรอ...ตอบได้เลยว่าใช่ไม่ได้เล่นปังเลย  เข้าไปเพื่อขายให้กับคนที่ต้องการเท่านั้น...แล้วจะเอาปังไปทำไรดีล่ะนั่น
เอ๋เราตกข่าวอะไรไป พวงกุญแจ??
น่ารักมากอะท่านจิน SD ยังละเอียดยิบเลย
โอ้ น่ารักมากเลย มีแต่คนเรียกท่านจิน ชอบเรียกท่านชิรุมากกว่าแฮะ -0-

เอ...พี่สาวเหรอ?? เคยแอบเข้าใจผิดนะ(เมื่อก่อน)
ลอบเข้ามาเงียบๆ หันซ้ายหันขวา โฉบเซฟภาพ  ทิ้งกระดาษโนตไว้

'ไว้จะมาโมยใหม่'

ปล. ไม่ใช่ละ
ปล.2 ไม่ชอบบอร์ดใหญ่เช่นกัน มีโพสอะไรที่มันไม่เกี่ยวตั้งเยอะ กระทู้ไวเกิน - -"
สอบหนักวันเดียวเหมือนกัน

สังคม วิทย์ ไทย อังกฤษ เลขเพิ่ม -w-

แต่เซ็งหนักกว่า...วันสอบซ่อมตรงกับวันเกิดเลย
เกิดศึกวันแดงเดือดซะแล้ว แก๊งๆ ใครจะเป็นผู้ชนะติดตามได้เร็วๆนี้//เผ่น
ไม่ได้แวะนาน...โอ้สองรูปแหนะที่ยังไม่เห็น  ชอบการลงสีท่านชิรุอะ >w< ดูวิ้งๆดี

สูบเก็บเข้าเครื่อง(มีไฟล์ชื่อท่านเลยนะนั่น)  เอาให้เพื่อนดูเหมือนกัน เพื่อนๆชมว่าน่ารักทั้งนั้น(ท่านวาดSDเยอะดีแถมลงอลังด้วย)

ติดตามงานต่อไป เฮ
แอบแว่บมาดูและหนีออกไปก่อนโดนมัด(อย่างกับโจร)

ไม่ได้แวะมานาน ชอบการลงสีพี่จินที่สุดมันดูวิ้งๆนวลๆดี >w<
ท่านจิน...ไปติดเชื้อ 18+ มาจากกระทู้แถวนี้เหรอ

แต่วาดผู้หญิงแบ๊วจริงจังแฮะ ชอบการลงสีที่สุด  SD น่ารักต้องทู้นี้สินะ >w<
แอบแว่บมาหลังจากห่างหายจากแฟนอาร์ตไปนาน  ท่านจินวาดแบ๊วตลอดเลย =[]=!!

วิ่งหนีก่อนโดนจับมัด(แล้วไม่ต้องมาแซวเรื่องชุดคลุมนะ ขอพูดดักไว้ก่อน)

หนีไปเตรียมงานวันเกิดตัวเองดีกว่า(เร็วไปไหมแกเกิด 13 นะเว้ย)
กลับไปรายการกระดานข่าว