[Loli only] 18+ P.148 #2218 - Fan Art - Ini3 Webboard - Powered by Discuz!
กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
ยังไม่มีเวลาตอบ ทุกคนขออภัย...
พ่อหมีก็ดูแลตัวเองบ้างเน้อ...มีแอบซุ่มซ่ามนะเนี่ย

สเก็ตหนูรัน ญาติป้าร่ม(เรอะ?)

ส่วนนี่การบ้านกระจอกๆ..
ไม่เกี่ยวแต่กำลังเห่อ

เขียนโปรแกรมภาษาC#
สรุปมันให้ตูเรียนเทอมละภาษาเลย.. C C++ C# มีAS3.0อีกorz''
ตีกันยุ่งตาย

ไอ้นี่มันจะปริ้นดาวออกมาตามในรูป
ใส่เลข5ไปมันก็ปริ้น5แถว..
ดูละโคตรกระจอกแต่ทำไมมันเขียนยากจังฟะ

/me คงหายหน้าหายตาไปยาวๆ
นานๆกลับมาที...
ยังไงทุกท่านก็รักษาสุขภาพเน้อ... เปิดเทอมกันหมดแล้วนี่..
สู้ๆ>w<//
รับวาดรูปหาตังซ่อมบ้านT[]T
ว้าว หนูรัน แค่สเก็ตก้อโมเอะแล้วค่ะ

ง่ะ น..นั่นมันอารัยฟะ พาสา c#   แค่มองก้อมึนแล้วพี่น้อง .. //ลาตาย

สเก็ตยังสวยเลยท่านจิน ส่วนภาษา ซ๊ โฮ ยากจังเลยครับ
อ๊ะ!!! อะไรเนี่ย เข้ามางงงานพี่จิน
โอย เหนือจะเจอเปล่าฟะเนี่ย! ว่าจะลงเอกอนิเมชั่น
จะเจอภาษาC มั้ย =[]=!!!! ไม่มีสินะ สินะ สินะ สินะ!

อ๊าาากXD ญาติป้าร่ม หนูรัน น่าฮัก ขนาดเป็นสเกตนะเนี่ย
ชอบหางที่เป็นพรวนๆ ดูน่าจะนุ่มนิ่ม
รอชมตอนลงสีเสร็จนะฮับ XD

ปอลิง. อิมะเหนือก็จะจมกองงานตายแล่ว
เห็นแล้วอยากเขียนมั่ง..

ปล.เพื่อนมันเขียนเก่งกว่าตรูอีก (ได้ที่ 2 ของ กทม...)

ปล2.เหมือนจะเคยมาแวะเวียน จขกท. ครั้งแรกสินะ = =?
หึหึ เพราะงี้ถึงไม่เรียนเกี่ยวกับICT ตรูเขียนโปรแกรมไม่เป็นเฟ้ย!!!!
นู๋จิ้งจอกน่ารักจัง

อ๊า ~ น่ารักมากๆเลยค่ะพี่จิน =3=
จะรอชมเรย์มุและมาริสะ อ้อ ...สาวหัวเขียวๆที่มีกบติดด้วยอีกตัว (อา ...ตัวอะไรนะจำไม่ได้ =[]=)

ภาษา C นี่เน็กไม่เคยเขียนแฮ ... เห็นแล้วไม่อยากเขียนเลย (ความจำไม่ดีเลิศ 555)
จะว่าไปเน็กก็เปิดเทอมแล้วนี่นะ =[]= สัปดาห์นี้เปิดเรียนมาก็หวัดกินเลย (ติดมาจากเพื่อน) ฮ่า ๆ

พี่จินก็รักษาตัวเองด้วยเด้อ *-*/
ด้านบนคงจะหมายถึง ซานาเอะสินะ
----------
ไว้ลงสีเสร็จ จะขอปริ้นท์ไปทำพวงกุญแจได้มั้ยครับ

ตัวต่อไปอยากได้ เท็นกุ หมาป่าขาว โมมิจิ ได้มะงิ >_< ชอบตอนทำหน้า เหมือนจะร้องไห้อ่ะ(ดูๆไป แม่นี่ขี้แยรึเปล่าเนี่ย ดูจกา โดหลายๆตอน กับ การ์ตูนสั้นล้อเลียน)
โปรแกรมเขียนภาษานั่นมันอาร๊าย

ตาลาย อะไรก็ไม่รู้

มันคืออะไรหว่า

ปล.จิ้งจอก 9 หางรึเปล่านั่น
ภาษา C เคยคิดจะเรียนแต่เลิกซะก่อน ม่ายไหว T^T
หนูรัน น่ารัก >w<
http://zhangyongxiang.deviantart.com/
http://www.pixiv.net/member.php?id=637159
วาดคู่ เชน+รันด้วยงิ
202# oCakeZezao
อย่าพึ่งตาย=A=''
ถ้าแค่มองก็ตายนี่ผมคงตายไปซักร้อยรอบได้ละ (ฮา)

203# L kung
มันยากตรงผมโคตรไม่ชอบเลขนี่ล่ะ...
มาเรียนไอ้นี่นึกว่าจะหนีพ้น ชิชะ ตรูต้องมานั่งคำนวณสมการอีกorz''

204# Mukuro
อนิเมชั่นไม่มีเขียนโปรแกรมหรอกมั้ง??
ผมเรียนพวกอินเตอร์แอกทีฟ เลยต้องเขียนโปรแกรมด้วย
ท่านมะเหนือจะทำเมะแล้วสินะ..สินะ...=w=

205# ก้๏llค่คuโnsถูก
เขียนเลยครับ...ตามสบาย=w=''

206# oKUKo
ห๊ะ อะไรนะ!! ครูกุ๊กไม่เรียนกระทรวงictเรอะ!!?
/me โดนถีบ

207# mikkymikky2
จริงๆขาวแดงกับขาวดำนี่ตัวหลักเลยนะ...
ทำไมไม่วาดซักทีก็ไม่รู้orz''
สาวหัวเขียวซานาเอะก็มิโกะเหมือนเรย์มุ จะโดนแย่งความนิยมมั้ยนะXD

หนูเน็กก็รักษาสุขภาพเน้อ...

208# Divine Army
ขอไป..คงให้ไม่ได้ครับ
เพราะผมตั้งใจจะทำขายอยู่แล้ว
(ถ้่าขอไปปิ้นได้ใครมันจะมาซื้อล่ะน๊อ=w=')
ขออภัยด้วยน่อ

ส่วนโมมิจิจะรับไว้พิจารณาครับ

209# The Undertaker
มันก็คือโปรแกรมนั่นแล...
โปรแกรมอะไรต่ออะไรที่ใช้กันตอนนี้มันก็เขียนขึ้นจากอะไรงงๆแบบนั้นล่ะ=w='

หนูรัน9หาง ถูกต้องแล้ว!!

211# zhangyongxiang
อูวว สาวๆคนใหม่ในบอร์ดสินะ...
ลายเส้นเหมือนอ.ทาเนมูระ (รึเปล่า)
คนที่วาดฟูลมูน?
/me โดนถีบ ไม่เกี่ยวเฟ้ย!!

ลูกสาวใครเอ่ย.....

จิ้มๆเอารูปใหญ่น่อ..

ยาวได้อีก=A=''
พอดีได้หยุดวันนึง ว่างเลย....(งานแกยังไม่เสร็จไม่ใช่เรอะ)
/me กลิ้งหายไป..
น่าฟ๊าดดดดด เฮ้ย น่าร๊ากกกกกกก
ขายที่หนาย!!!!!!!!!

เอ้อ..แล้วมีส่งทาง เน็ตมะงิ
*0*~น่ารักจังง~

Thankyou...Jinsama♥
ลูกใครหว่า ถ้าไม่มารับ เขาจะงับลากไปที่ถ้ำละนะ
เฮ้ย!!!!!!!
ซาเนียยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย!!!!

กรี๊ดดดดด!!!! ลากซาเนียกลับรู ก่อนที่ตาเอ็กซ์จะมาเห็น!!!!

ตอนนี้กำลังเริ่ม 3ds max อ่ะพี่จิน =w= ยากโฮรกกกก
กรี๊ดดดดดดดดดดด ลูกตาเอ็ก โมเอะๆๆ

โอ้ว ออริท่านเอ็กซ์น่ารักมวกๆๆๆๆ

ขอบคุณท่านพี่ Divine Army ด้วยน้อ จำได้แต่ว่ามีกบอยู่บนหัว ชื่อซานาเอะนี่เอง *0*
แล้วก็ตอนนี้หายไข้แล้วค่ะ ออกกำลังกายค่อนข้างบ่อย(เพราะต้องแข่งกีฬาสี)เลยหายเร็ว ฮา

ยังไงก็จะปูเสื่อรอชมเรย์มุกับมาริสะจังนะคะพี่จิน เอิ้วว XD
เข้ามาปุ๊ป แล้ว ออกไปจากที่นี้
ออกไป สครีมมมมมมมมมมมมมมมมมๆๆๆๆๆๆๆๆ แล้วเข้ามาอีกรอบ/โดนกระทืบ

กลับมาจากทัศนศึกษา  สลบไปรอบ ตื่นมาเจอ ตาสว่างเลย
โฮก ซาเนียน่ารักมากเลยครับ โมเอะสุดๆเลย สีสวยมากๆเลยครับ
ขอบคุณท่านจินอย่างสูงเลยครับ
ปล.ขออนุญาตแปที่มู้ตัวเองล่ะครับ
กำลังคิดๆ ว่าซานาเอะ ต่อไปจะถูกเรียกว่า ขาว-ฟ้ารึเปล่า = =
เอาซะตาเอ็กซ์ใจละลายเลยทีเดียว
แวะมาทักทายทั่นจิน

โอ้!!ท่านม่อน โย่ครับ=w=\\

ส่งทางเน็ตนี่ยัดทางสายโทรศัพท์ส่งไปสินะ=w=

ได้เรียน3dmaxนี่น่าอิจฉานะ
ผมเจอมายานี่โคตรงงปุ่ม เยอะจิ็บอ๋ายorz'''

ทำไงมันก็ไม่เหมือนเมฆซะทีฟ่ะ เซ็งแล้วนะorz'
วางเส้นก็แจ่มแล้วท่าน

หนีมาสูบ SD น่ารักๆ มู้ดีกว่า >_<(ล้างตาจากท่าน เบะ)
แก้ไขล่าสุด NinJinShiRu เมื่อ 2010-6-23 20:46

อะไรมันไม่รู้...
บ้าๆบอๆorz'''

เฟลกับเมฆมาก ทำไงก็ไม่เหมือน
โห สวยมากเลยครับ ผมว่าเมฆเหมือนแล้วนะครับ
สวยมาก ชอบๆ
โอยๆๆ ไม่เหมือนตรงไหนเนี่ยพี่จิน เดี๋ยวตีเลย
เหนือเห็นแล้วต้องสคีมเลย!!!! เมฆงาม!

ภาพนี้ยิงตีฟสวยมาก XD ทุ่งดอกทานตะวันสวยง่ะ
อยากเข้าไปเดินเล่นบ้างจัง
ชอบภาพดอก ทานตะวันอ่ะงับ

ปล.กำลัง วิปครีม มันคืออะไรอ่า งง
ถ้าชุดใสกว่านี้อะ แหล่มเลย ส่อง/โดนตบ

ทานตะวันกับวิปครีม ตอนแรกคิดว่า

ดอกทานตะวันบนวิปครีม ขนมหวานแบบใหม่ 555+
เราว่าก็ดูลงตัวดีนี่ เมฆมันไม่มีตายตัวหรอก แค่ดูไม่แข็งก็พอแล้ว
แต่ตรงข้างขวาที่ฟ้าจรดกับหญ้ามันยังดูเบลอเหมือนยังทำไม่เสร็จอะงิ

เมฆมันเหมือนอยู่บนพื้น

ไม่ๆ มันเหมือนคลื่นยักษ์สึนามิ
ชอบตรงก้อนเมฆอ่ะ ท่านจิน
งามแล้วค่ะ xD

โหยยยยยยยยO[]O

ผมเลี้ยงปลา....
ปลาหางนกยูง4ตัว ปลาเสือ2ตัว กับปลาเทวดา2ตัว...
เมื่อคืนปลาเสือพึ่งจะแข็งตาย....
....โอย... แย่....orz''

ถึงมันจะเป็นแค่ปลา...แต่มันก็มีชีวิต..
ผมซื้อมันมาตัวละ20บาท...
เพื่อนผมก็บอกว่าน่าเศร้านะ ชีวิตมันมีค่าแค่20บาท...
ผมก็บอกว่าผมจะเลี้ยงมันให้ดีกว่าเงิน20บาท..

แต่มันก็ตายซะแล้ว...
เศร้า....
ขอโทษนะที่เลี้ยงให้ดีกว่านี้ไม่ได้....
ขอโทษที่ทำให้ตาย..
หลับให้สบายนะ....

ภาพสวย น่ารักมากเลยครับ

โห อ่านแล้ว เศร้าเลยอะ มันทำให้ผมนึกถึงตอนที่ต้องเลี้ยงลูกนกที่ตกกลางทาง
แม่ผมเก็บได้   ตอนนั้นนี้ไม่รู้ว่านกอะไร
ก็เลี้ยงมันมาค่อยป้อนข้าวผสมน้ำ เก็บขี้ให้ (เลี้ยงเหมือนลูกเลย)

ถึงคราวซวยก็คือผมต้องไปทะเลกับพ่อแม่ ใจผมล่ะไม่อยากไป ห่วงลูกนก แต่แม่ก็เอาไปฝากคนเลี้ยง
ปรากฏว่าตาย ตอนนั้นผมเศร้าเลยอะ อุตส่าห์ หวังจะให้มันรอด
ยิ่งคิดยิ่งเศร้า
เมื่อก่อนเคยซื้อปลาทองมาเหมือนกัน กะจะเลี้ยงให้โตสวยเลย
แต่ไม่ทันไรก็ตาย หลังจากนั้นก็ไม่เลี้ยงอีกเลย ชอบแต่กลัวมันตาย
ตอนนี้เลยเลี้ยงแต่หางนกยูงกับปลากระดี่ฟ้า อึดดี

ปล. น้องปลาโมเอะจัง
..กลัวปลาค่ะ T T...

แต่เข้าใจความรู้สึกนะคะ น้องหมาที่เคยเลี้ยงตาย

มันอยู่กับริชแค่สองวันเองค่ะ T T" จากนั้นไม่เลี้ยงน้องหมาอีก

นั่งมองคนอื่นเลี้ยง แล้วมาเลี้ยงแมวในบ้าน ไม่ให้ไปไหนเลยค่ะ กลัวโดนรถชนอีก TAT"

ปลาโมเอะมากค่ะ ชอบโทนสีแบบนี้จัง

มองขึ้นไปแอบเห็น ภาษาC เรียนอยู่ค่ะ มึนหัวมาก T v T
ปลานี่มันตายง่ายจังเนอะ คิดดู ชีวิตน้อยๆ ตัวละ 20   30

ส่วนใหญ่ถ้ามันตาย ก็ทำเปนประมานว่า "ช่างมันเถอะ" หรือไม่ก็ "ซื้อใหม่ก็ได้"

TwT

เหนือเคยเลี้ยงปลาบอลลูน อยู่ได้ไม่กี่วัน มันเอาพุงลอยขึ้นมาเหนือน้ำเลย
พระเจ้า ปลาบอลลูนตายยกตู้!!!!! =[]=!!!!! เสียใจมากอ่ก อุตส่าซื้อมันมา T^T

เคยเลี้ยงปลาทองก็ตาย!! เป็นสีชมพูขึ้นอืดเลย!!!! =o= ตายยกตู่เหมือนกัน!!
อิมะเหนือคงจะไม่เหมาะที่จะเลี้ยงอะไรเลยสินะ
มีอยู่พันธุ์เดียวที่เลี้ยงแล้วอยู่ยงคงกระพัน
ก็คงไม่พ้นปลาหางนกยูง =*=

ว่าแต่...มันตายทั้งสองตัวเลยหรอพี่จิน แง สงสารน้องปลา!!!

นั่นรูปน้องปลาเสือสินะ...น่าเอาไปเลี้ยงจัง
แวะมาให้กำลังใจท่านจิน สมัยก่อนก็เคยเลี้ยงเต่าญี่ปุ่นนะ
ตอนแรกที่ซื้อตัวมันเท่าเหรียญสิบเอง....เลี้ยงจนมันใหญ่กว่าฝ่ามือเราอีก.....
มันตัวใหญ่จนเลี้ยงไว้ในตู้ไม่ได้จึงต้องจำใจไปปล่อย TAT ตุ๊ต๊ะ ต้วมเตี้ยม!!!!!(ชื่อเต่าทั้งสองตัว)

แก้ไขล่าสุด Divine Army เมื่อ 2010-7-6 22:57

ขอถามนิดนะครับ ผมเคยเลี้ยงปลาเสือไว้ที่บ้านอ่ะ แต่สงสัยคือ อยู่ๆ มันคาบหินรองพื้นตู้ปลามากองๆๆๆ ไว้ที่มุมตู้หว่า พื้นตู้งี่ โล่งโจ้งเลย พอวันต่อมาปรากฏว่ามันม่องเท่งซะแล้ว ลุงบอกหัวมันไปกระทบกับของแข็งๆ เลยตาย = =(สันนิฐานว่ามันจะเอาหัวโหม่งตู้ตาย = = นี่ตูทำอะไรผิดป่าวเนี่ย ปลามันเลยคิดสั้น)
แวะมาให้กำลังใจท่านจิน สมัยก่อนก็เคยเลี้ยงเต่าญี่ปุ่นนะ
ตอนแรกที่ซื้อตัวมันเท่าเหรียญสิบเอง....เลี้ยงจน ...
ต้นฉบับโพสโดย oKUKo เมื่อ 2010-7-6 22:00
บ้านป้าแอนก็เลี้ยงไว้ตั้งแต่แอนเด็ก อยู่ป.ไรไม่รู้ หรือตอนนั้นอาจจะอนุบาล ตอนนี้ก็ยังอยู่

ชื่อป๊อกกับแป๊ก   หรือ ต๊อกกับแต๊กฟระ   อันแรกแหละ
พึ่งกลับจากรับน้องต่างจังหวัด.. เหนื่อยอิ๋บอ๋าย....
หวัดแดร๊กอีก
อะไรมันจะซวยปานนั้นฟะ..
งานก็ไม่เสร็จ
โปรเจคก็ยังไม่ได้เริ่ม
ว๊อย!

ของที่ระลึกให้พี่ๆที่จบปีนี้ล่ะมั้ง...
เบี้ยวได้ใจ ท่าทางจะได้ทำใหม่

ตัวซ้ายนี่เฟลสุดๆ....
วาดผู้ชายทีไรมันหยึยๆยังไงชอบกลorz''
เย้ย นั่นวาดรุ่นพี่เหรอ น่ารักโคตรๆ สวยมากเลยจ้า
เบี้ยวไหม? ไม่เบี้่ยวแต่เส้นเผากว่าปกตินิดหน่อย
สวยดีๆๆๆ รอดูงานสำเร็จ
2 มาตรฐานชัดๆ!!!!!!!
ต้องวาดผู้ชายให้สวยกว่าผูเ้หญิงเซ่!!!!!/โดนตบ

แวะมาให้กำลังใจทั่นจินจ้า

สู้ๆนะคะ

ดูต่างจากปกติที่ท่านจินวาดนิดหน่อยน่ะค่ะ*w*

เเต่ก็งามเหมือนเดิมค่ะ*w*

2 สาว โมเอะแล้วค่ะพี่จิน

แต่ผู้ชาย ทรงผม เชย ไปหน่อย   =w=

สงสัยเพราะวาดแขนขาผู้หญิงดูลีบเล็กกว่าปกติงิ
เห็นส่วนใหญ่ทั่นจินจะวาดขาอวบๆกว่านี้นิ? ชิมิ?

กลับไปรายการกระดานข่าว