กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
ขามันดูยาวๆไปรึป่าวคะ?

ไม่รู้อ่า หนูแค่รู้สึกทะแมร่มๆกับขาขวานิดหน่อย[นิดหน่อย...มองข้ามไปเลยก็ได้ เพราะมันไม่ใช่ปัญหาอะไรมากมาย]
CHAKA CHAKA PATA PON!
หนูว่า รูปร่างมันดูท้วมๆ ชอบกล แล้วก็ตาข้าง >> ห่างไปหน่อย
ไม่แปลกหรอก ก็นั่งอยู่ไม่ใช่เหรอ? หรือ ยืน?
แก้ไขล่าสุด NinJinShiRu เมื่อ 2011-5-28 00:33

ยืน XD (ฮา)
ขอบคุณทุกๆคอมเม้นเน้อ..
เอาไปแก้หมดทั้งตัวละ

รูปนี้จะทำลายตัวเองภายใน10นาทีXD
รับวาดรูปหาตังซ่อมบ้านT[]T
ทำลายตัวเอง มัน "ยอย" ได้หรอ หญิงใหญ่

เซง IL ปิด = w=a
....................

ขีดเล่น...
โฮกๆๆงามอะงับ
ปล.ลมพัดแรงๆอีก!!!! / โดนตบ
เรปบนหื่นออกนอกหน้าไปแล้วนะ!! 55555555+

เรปบนหื่นออกนอกหน้าไปแล้วนะ!! 55555555+
ต้นฉบับโพสโดย oKUKo เมื่อ 2011-6-2 16:50
ไม่ได้หื่นแค่อยากรู้อยากเห็นเฟ้ย555+
OwO เเอบเห็นในเวบท่านจิน~~

Thankyou...Jinsama♥
อา...กระต่าย =w=
ลูเซีย??

คลาสสิกมากเลย ท่านจินเล่นสีเก่งมากๆ
cr. NinJinShiRu♥
นุ้งต่าย~  กะลูลู่น่ารักง่ะ  ลงสีเมพเช่นเคยค่ะ
แอร๊ย พี่จินนนน น่าร๊ากที่ซู๊ดดดดด!!! >3<
  GOSICK -ゴシック
แก้ไขล่าสุด Chikage เมื่อ 2011-7-4 22:47

ภาพยังไม่เสร็จ..
งามอะต๊าา~~

อู้ว~~~ ลมทะลึ่งง๊ะ!!! //ก้มไปนอนส่องให้เห็นชัดๆ

นั่นขีดๆเร๊อะ!! =[ ]=!!
CHAKA CHAKA PATA PON!
แก้ไขล่าสุด NinJinShiRu เมื่อ 2011-6-5 20:44

OwO เเอบเห็นในเวบท่านจิน~~
ต้นฉบับโพสโดย Cr€aMii3z เมื่อ 2011-6-2 18:39
ต่ำกว่า18ห้ามเข้านะเอ๊ย
โชตะ~ ลงสีงามอีกแล้วค่ะ/ลากกลับบ้าน
หนุ่มโชตะผู้นี้คือใครกัน ~
โฮกๆๆๆๆ สีสวยมาก
หมายความว่ายังไง
2024# Wolf Yato

ทำไมเห็นเลขนี้แล้วรีบเข้ามาจังเลยหญิงกลาง
2024# Wolf Yato

ทำไมเห็นเลขนี้แล้วรีบเข้ามาจังเลยหญิงกลาง
ต้นฉบับโพสโดย NinJinShiRu เมื่อ 2011-6-5 21:02
ยกมือถามด้วยอีก 1 เสียงค่ะ from หญิงบิง
หญิงกลางมีความสามารถที่ตอบสนองกับ [เลข] นี้เป็นอย่างดียิ่งนัก

เหมือนหมาดมหาของ

ต้นฉบับโพสโดย NinJinShiRu เมื่อ 2011-6-5 20:42
เอ๋!!?

อะ...อะไร 18+ ห๊ะ /ลุกลี้ลกลนอีกคน หันซ้ายหันขวา มีซ่อนลิงค์หรือเปล่า!
/โดนตบ

ว่าแต่หนุ่มน้อยโชตะผู้นี้ ใครกัน =[]=!!!!!!!
นานๆ จะเห็นโอปป้าจินวาดปู้จายยยยยยยยยยยยยยยยยย >[]<///
น้องต่าย.. (อีกแล้ว)
ทำไมต้องกระต่ายด้วยคะ ท่านจิน จงใจใช่มั้ยๆๆๆ
<<อย่าไปสนมันเลยค่ะ นังบิงมันบ้า
น่าเอากลับไปเลี้ยงทั้งคู่เลย
ต่ายยยยยย~~

ฉกไปทั้งคนทั้งกระต่ายเลย
โมเอะๆๆๆๆแอร้ยๆๆ น่ารักอะ
น่ารัก(อีกแล้ว)
/me อยากเล่นซ่อนหา..
555+

นุ้งต่ายลงสีแล้ว
เห 'w'

//ตามไปคุ้ย

//ดูเรียบร้อย

น่ารักสวดๆ~~ 'w' คิคิคิ

จับตั้งวอลทันที โมเอะมากๆ เลยค่า
แก้ไขล่าสุด NinJinShiRu เมื่อ 2011-6-16 22:21

............
โฮกๆๆๆ งามอะท่านจิน=[]=
งามอ่ะ
A-Chan ♥
ไทกะ XD 555555 (ในความรุ้สึกหนูเอง5555)
  GOSICK -ゴシック
แก้ไขล่าสุด NinJinShiRu เมื่อ 2011-6-16 22:22

..............
พี่จินเกิดอะไรขึ้น
ปะเปนอายัยTwT

เกิดอะไรขึ้นคะ!!!!
ฉันนี่มัน... โง่จริงๆ
กลับไปรายการกระดานข่าว