กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
นู๋จาเอาปู้จาย นู๋จาเอาปู้จาย!!!/กรีดร้อง
ชิลโน่ในชุดคอซอง!!! ชุดพละล่ะ!! มีมั้ย!!!

สวยฮะ เรามันห่วย
นู๋จาเอาปู้จาย นู๋จาเอาปู้จาย!!!/กรีดร้อง
ชิลโน่ในชุดคอซอง!!! ชุดพละล่ะ!! มีมั้ย!!! ...
ต้นฉบับโพสโดย oKUKo เมื่อ 2010-5-25 16:12
จีบหนุ่น มันก็ต้อง Starry☆Sky สิคร้า ครูกุ๊กกกกกกกกกกกกกกก

โฮรกก เกมจีบสาวหรอ อยากลองเล่นจัง~~

อรั๊งงงงงง~!!!!!!!!! ชิลโน่น่ารักได้อีก ฮ่าๆๆ
จีบสาวๆ แบบนี้ก็เริศนะ ชิลโน่~~~~~~~~~~~~~~~
หลงไหลไปกับสาวน้อยโลลิผมสีฟ้าไปแล้วเรียบร้อย

แต่ก็อยากลองจีบหนุ่มๆเกมส์ Starry☆Sky ดูอ่ะ กร้ากกกกกกกก
พึ่งเจอของใหม่ ขอเล่นหน่อย...
(คนอื่นเขาใช้กันจนคล่องละ ตูพึ่งเห็นorz''
โง่วจิ๊บ

150# Wolf Yato
คุณเมดเป็นความโรแมนติกของลูกผู้ชาย-w-b
ไม่จ๊าย... เล่นรูนแฟก2 จีบคุณเมดเซซี่เหมือนกัน ทำหน้าเขินอาย
ชวนไปดูดาว.. น่ารัก....
(จริงๆแกจีบมันทุกคนไม่ใช่เรอะ ยกเว้นคุณแม่มดโนตม)

151# oKUKo
ชุดพละไม่มี มีแต่บลูเมอร์..
ว่าแต่ครูกุ๊กชอบผู้ชาย เพราะมันเป็นผู้ชาย รึเพราะมันจับyได้ล่ะนั่น..

152# เศรษฐกิจน่ารัก
เอ้อ... เหอๆ..
พูดแบบนี้ผมไม่ปลอบหรอกนะครับ
ถ้าจะให้แนะนำ ลองไปตั้งกระทู้คลังของตัวเอง แปะรูป ฝึกฝีมือ แล้วค่อยมาจัดกิจกรรมก็ยังไม่สาย
ทุกคนก็มีช่วงเวลาแบบนี้ทั้งนั้น..
ผมก็เคยมี ช่วงที่ยังฝึก งานยังห่วย
ช่วงที่โดนติ โดนสับ แต่ถ้าเจอแค่นี้แล้วท้อก็เลิกไปเถอะ ไม่มีประโยชน์หรอก
เส้นทางมันยังอีกยาวไกลนัก
ไม่มีใครเก่งมาตั้งแต่เกิดหรอกครับ.. งานที่ไม่สวย มันก็ยากที่จะดึงดูดคน
แล้วยิ่งทำตัวมั่นใจในตัวเองซะขนาดนั้น... ก็นะ...
ลองลดทิฐิตัวเอง ลดความมั่นใจตัวเอง
เปิดตาดูรอบๆข้าง แล้วลองมองดูตัวเอง
ฟังคำแนะนำของคนอื่น แบบไม่มีอคติ ไม่มีความคิดที่ว่าข้าเก่งแล้ว ข้าแน่แล้ว
ไม่มีใครไม่อยากให้คำแนะนำคุณหรอก ถ้าคุณทำแบบนั้น
บอร์ดนี้กันเองจะตาย... ถ้าคุณยอมแง้มอะไรที่ครอบความคิดของคุณอยู่
โลกมันกว้างกว่าที่คุณคิดนะ..

/me ขออภัยหากพูดแรงไป

153# oCakeZezao
ไม่รู้มันจะสำเร็จรึเปล่า คนเขียนโปรแกรมงานยุ่งสุดยอด..
ถ้าเสร็จแล้วจะแปะให้เล่นน่อ..

บ๊ะ.. ไอ้เกมจีบหนุ่มนั่นรูปสวยจริง....
ครูกุ๊กหลงแหง..
/me เผ่น

154# Mukuro
ท่านมะเหนือ...
ไม่ได้วาดพันเรปให้
ไว้วาดร้อยหน้าให้แทนนะ

มึนเลย... ตอบผิดตอบถูก..

เชน.. แมวดำโชคร้าย....
ชอบกระสุนเชน..วงๆวิ้งๆสวยดี..

ผมไม่ได้ขุดนะ!!
แค่จะแปะรูปเอ๊งง จริงจริ๊ง...
รับวาดรูปหาตังซ่อมบ้านT[]T
"ว่าแต่ครูกุ๊กชอบผู้ชาย เพราะมันเป็นผู้ชาย รึเพราะมันจับyได้ล่ะนั่น.."
ถามมาแบบนี้เล่นเอาไปไม่เป็นเลยทีเดียว 555555+
แหม!! ทั่นจินล่ะก็ แซวไรเค้าก็ไม่รู้!!!/ทำท่าเขินอายกลบเกลื่อน
--------------
แหมๆๆๆ ทั่นจินนี่พอเจอผู้ชายเข้าหน่อย เข้าโหมดโหดเลยแหะ 5555+
เดี๋ยวปั๊ดจับจิ้นซะหรอก!!!/โดนตบ
---------
อร๊ายยยย~~ นู๋เชนน่ารักจังฮู้~~
จะว่าไปทั่นจินก็ขยันลงสีนะเนี่ย
เพราะงี้มั้งเราถึงนับถือผู้ชาย เพราะเวลาจะทำอะไรทำจริงจัง......
ไอเรามันพวกไฟมอดเร็วก็พยายามปลอบขวัญตัวเองบ่อยๆ 5555+

ฮ่าๆ ตามใจพี่จินจ้า อรั๊ง~
แต่คงอีกนานแหงะ
ไม่น้า บอกว่าอย่าเรียกท่าน...เอามะเหนือเฉยๆ เด๋วตีเลย
(หนูมะเหนือก็ได้นะพี่จิน กร้ากกก)
/me โดนเขวี้ยงลงบ่อ

หนูเชนน่าฮัก น่าโฮรกกกก~!!!... แมวดำ ไม่โชคร้ายเสมอไปหรอกม๊างงง
สีผมเชนจังสวยอ่ะ ชอบๆ สีเหมือนกาแฟผสมนม~ พูดแล้วก็หิวกาแฟ
กำลังสังเกตุ แมวมี 2 หาง!!!!! หางแตกหน่อ ฮ่าๆๆ
ชุดแดง (แอบ)แรงได้อีก ><b~~~!!! มันช่างคอนทาตกับหมวกจริงๆ
อร๊าย.. น่าลากกกกก >[]< (ลากไปไหน = =;)

น่ารักงิ๊งๆ วิ๊งๆ เจอะหูสองหางด้วย
วิ๊งๆเลย >[]<  โฮกกกก.. น่ารัก
มิมิ ชาบูๆ

แก้ไขล่าสุด Fearena เมื่อ 2010-5-26 15:23

มากระแสโทโฮมาถึงกระทู้นี้แล้วสินะ~...

เรื่องรูปจิบิโทโฮทุกรูปบอกตามตรงว่า น่ารัก สวย และอย่างอื่นก็โนคอมเม้น...

ฮะฮะ ดูเหมือนจะชอบจิลโน่เป็นพิเศษนะเนี่ย เต็มไปหมดเลย~

แมวเชน น่ารักดี แต่ถ้าเป็นแมวผู้ใหญ่กว่านี้ก็ดีนะ อย่าง โอริน (คาเอนเบียว ริน) จากภาค 11 ยังไงล่ะ...
ชิลโน่ในชุดคอซอง!!! ชุดพละล่ะ!! มีมั้ย!!! ...
ต้นฉบับโพสโดย oKUKo เมื่อ 2010-5-25 16:12
ในโทโฮรู้สึกจะมีผู้ชายที่มีตัวตนอยู่แค่สองตัว(เท่าที่เห็น ไม่นับอุนซังกับเทพซุน -*-) คือ คอนปาคุ โยวคิ กับ โมริจิกะ  รินโนะสุเกะ

----------------

ถ้าใครสงสัยว่าเชนมีสองหางก็ตามนี้เลย เพราะว่าเชนเป็น บาเกะเนโกะ (ไม่ใช่บากะเนโกะนะ!~)

http://sabre.exteen.com/20080527/pcb-allcharacter

ในนี้คือสุดยอดโทโฮวิกิพีเดีย
http://peke.ojaru.jp
http://www.thisisgame.com/yogurting
มีผู้ชายด้วยเรอะ!!! แม่จ้าว!!!
นึกว่าผู้ชายสูญพันธุ์ไปหมดซะแว้ว~~~

โอ้ โทโฮตัวละครเยอะจริงๆอะแหล่ะงิ
แต่ทุกตัวก็มีเอกลักษณ์อยู่ /กลับไปขุดหาหินต่อ

งิงิ รูปน่ารักอีกแล้วลงสีดูสวยมากๆเลยงิ
หนูเชนมี 2 หางโมเอะมากๆๆ
แก้ไขล่าสุด NinJinShiRu เมื่อ 2010-5-27 16:30

ท่านเฟียร์?
ไม่ได้กระแสนะเอ้อ...
แต่พึ่งมีโอกาศได้วาด ผมอยู่กับมันมาตั้งแต่ภาคอิมเพอริเชเบิ้ลพึ่งออกโน่นแน่ะ...

ทำได้มั่วซั่วสุดๆ....orz

ชะ ใส่โค้ดผิด..เกือบซวย...
โฮรกกกกกกกกกก กระต่ายx2 กรี๊ดดดดดดดด

โมเอะมากเลยค่ะ พี่จิน หนูจองตัวผมสั้น ฮะๆๆ //โดนตบหื่น

แก้ไขล่าสุด L kung เมื่อ 2010-5-27 17:30

น่ารักจังเลย สีวิ้งเช่นเคย
แต่bg อาจจะใส่เยอะไปนิด มองนานๆเลยมึนไปนิด(นิดเดียวจริงๆ) แต่โดยรวมสวยมากๆเลยครับ
ปล.อย่าเชื่อผมมากนะ ผมอาจจะเป็นคนเวียนหัวง่ายนิดๆนะครับ
กระต่ายน่าล่าจัง หึหึหึหึ

สาวหูกระต่ายคือเหยื่อที่ดี ของหมาป่า = x=b

ลากลงน้ำ(ตัวอะไรกันแน่เนี่ย)
ท่านจินวาดน่ารักกมากทุกรูปเยยค่า!!!!

Thankyou...Jinsama♥
งะ เพิ่งเห็นรูปล่าสุด นุ้งต่าย!!!!!~~

โอ้ว วอเปเผอร์น้องต่ายน่ารักมากๆเลยท่าน=w=

เชน... ชอบแหะ=[]=~~
ชอบหางมันอ่ะ ช๊อบบบ=[]=~~
เอ้า!! หนูกำลังเห็นน้องดับเบิ้ลนุ้งต่าย กิ๊สสสสสสส~!!!!!!!

นั่นหนูต่ายอุด้งนี่นา!
แล้วหนูต่ายผมสั้น!!! โฮรกกก น่าฮัก น่าอุ้ม น่าลาก อร๊างงงงงง

จิ๊กกลับบ้าน XD กิ๊สสส
จะเปิดเทอมแล้ว จะเปิดเทอมแล้วว๊อย!!
ไม่อยากเปิดเลยให้ดิ้นตาย
ไหนจะทำโปรเจค ไหนจะเรียน!
/me คุ้มคลั่ง...

ป้าร่มยูคาริ...

thx ทุกท่านน่อ... อุส่ามาตอบมู้คนไร้มนุษยสัมพันธ์
(แถมแง่งๆอีกตะหาก)
ยูจังไม่เห็นกันนานเลยน่อ...
เปิดเทอมงานยุ่งล่ะสิเนี่ย

เข้เกียจ! อยากนอนอยู่บ้านสบายๆ!!
/me ตะโกนบอกให้โลกรู้ว่าตัวเป็นขน
น่ารักอีกแล้วท่านจิน มาแนวลูกคุณหนูน่ารักจริงๆ

ท่านจินไม่มีมนุษยสัมพันธ์ผมว่าไม่มั้ง ผมว่าท่านจินแค่พูดไม่เก่งมากกว่านะครับ<<<<คิดว่านะ
แก้ไขล่าสุด The Undertaker เมื่อ 2010-5-30 00:00

น่ารัก

ปกติข้างนอกแอนก็ไม่ค่อยได้คุยหรอก (ถ้าไม่สนิทนี่ไม่กล้าไปชวนคุยก่อน)

ถ้าเป็นในนี้คุยแหลกเลยงิ

ปล.เราชอบโดนแซวว่า อ้าว!! พูดได้ด้วยหรอ

หรือไม่ก็ ยิ้มเป็นด้วยหรอ (ทำหน้านิ่งไม่ได้แปลว่ายิ้มไม่ได้นะเว้ยเฮ้ย แค่มันไม่มีอารมณ์นี่หว่า ชินกับการทำหน้าตายไปหน่อย )

ปล2.เราว่าสำนวนขี้เกียจตัวเป็นขน เป็นความจริง เพราะเราเป็นพวกขี้เกียจ(มาก)  แถมมีขนเยอะ(ขนแขนนะเฟ้ย ) ขนยาวอีกต่างหาก

ไม่รู้ว่าขนมันมาจากไหน พอก็ขนไม่เยอะ แม่ก็ไม่เห็น ขนมันมาจากไหนฟระ!!

เพราะฉะนั้นขี้เกียจตัวเป็นขน = แอน   สมการแบบใหม่
แก้ไขล่าสุด Mukuro เมื่อ 2010-5-30 00:10

จ๊ากกกกกกกกกก~!!!!!

ป้าร่มน่าร้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
ดูอลังการกว่าคนอื่นๆ มากเลยนะเนี่ย ส่วนบนอลังมาก อิอิ
มองเผินๆ เหมือนร่มติดบนหัวเลยอ่ะพี่จิน
เหมือนในวันพีซที่ตอนอาราบัสต้า ที่พวกลูฟี่เจอกับสลัดทะเลทรายแล้วมีร่มกางบนหัว กร้ากก
(พล่ามอะไรเนี่ย XD)
สีร่มหวานแหววมากๆ  ส่วนบนออกแนวฝรั่ง
แต่ชุดมาแนวจีนเลย แอบเห็นหยินและหยาง~ น่ารักจัง
/me อุ้นยูคาริจังกลับรู

ไม่อยากเปิดเทอมเหมือนกันพี่จิน!   
อิมะเหนือ = ขี้เกียจตัวเป็นขน
นึกว่าร่มนั่นเป็นหมวกแนวใหม่ซะอีก 5555555+
ร่มนี่เอง!!! เกือบปล่อยไก่แล้วมั้ยล่ะ!!!
น่ารักอะตัว!!!

รูปน่ารักตลอดเลยทู้นี้  แว่บมาดู  และก็แว่บหายไปอีกครั้ง(ปั่นงานก่อนเปิดเทอมอยู่)
ป้าร่ม เขาโหดนะ
ป้าร่มน่าร๊ากกกกก=w=d

ไม่ยักรู้ว่าจินคุง จะชอบโทโฮด้วยแฮะ

งั้นขอรีเควรรูป โอคูว โอริน แล้วก็ เชน หน่อยน่อ (ขอ3คนในรูปเดียวนะเออ=w=)

/กลับไปนั่งปวดหัวกะ โทโฮภาค12ต่อ ยากชิบ=[]=
แก้ไขล่าสุด Fearena เมื่อ 2010-5-31 20:11

น่ารักทุกรูปแบบ โนคอมเม้นเลย...

อืม รอบนี้วาดกระชากวัยสินะ! เพราะเชนกับจิลโน่ มีลักษณะกายภาพเป็นเด็กประถม แต่ป้าร่มนี่... หญิงสาววัย 20+ (นับลักษณะภายนอกนะ ถ้าอายุจริงก็อย่างว่า...)

โทโฮ มีสาวถือร่ม 3 ตัวแล้วสินะ

ยูคาริน (ยูคาริ) ยุกก้า(ยูกะ) โคก้า(โคกาสะ)
http://www.thisisgame.com/yogurting
นึกว่าร่มนั่นเป็นหมวกแนวใหม่ซะอีก 5555555+
ร่มนี่เอง!!! เกือบปล่อยไก่แล้วมั้ยล่ะ!!!
น่ารักอะตัว!!! ...
ต้นฉบับโพสโดย oKUKo เมื่อ 2010-5-30 00:10
เกือบปล่อยเช่นกัน

ไหงความนี้พอจะตอบมันเยอะจังorz'
172# L kung
พูดไม่เก่งเรอะ.. คิดว่าคงใช่(อ้าว)
ไม่รู้เหมือนกัน ปกติไม่ค่อยพูด.. พิมพ์อย่างเดียว=A=''

173# The Undertaker
อาจจะมาจากฝั่งบนๆขึ้นไปอีก..
โรคเข้เกียจนี่เป็นกันทุกคนจริงๆนะ..

174# Mukuro
โอ้ว ท่านมะเหนือ
ป้าร่มแอดแซดเซอรี่แยะมาก ทั้งประตูมิติ ทั้งร่ม
(ไม่มีร่มก็ไม่ใช่ป้าร่มอีก)
ชอบประตูมิติสุดละในภาพ..
ดำๆมืดๆ...
หึึหึหึ...

175# oKUKo
วันก่อนพึ่งฝันถึงครูกุ๊ก..
ทำท่าอุนต้าแมนปล่อยลำแสงกุ๊กไก่..
ตื่นมายังเหวอๆอยู่เลย ฮ่าๆ...

176# DarkPhoenix
น้องแพร.. จะเปิดเทอมแล้วสิเนี่ย
งานนั่นการบ้านปิดเทอมรึ

ปกติผมจะเข้เกียจช่วงท้ายๆ เลยรีบปั่นการบ้านซะ2-3วันแรก
วันอื่นก็นอนกลิ้ง อืดไปเรื่อย...
ตั้งใจเรียนน่อ=w=//

177# Wolf Yato
ป้าร่มโหดมาก.. extrabossเชียวนะนั่น
จริงๆแค่ยูยูโกะก็ตายแล้วล่ะ ไม่เคยทะลุไปถึงป้าร่มorz''

178# PY_CartoonMan
เรียกจินคุงแล้วรู้สึกพิลึกๆ... ไม่ชิน- -
เรื่องรีเควสนั่นไม่รู้จะว่างวาดเมื่อไร...
แต่chibiกะจะวาดทุกตัวอยู่แล้วล่ะ..
ไว้จะเอามารวมกันให้ละกัน

179# Fearena
ถูก!! ป้าร่มหน้าเด็กน่ารักกว่าเป็นกอง!!
ส่วนตัวชอบโคกาสะนะ... ผีร่มตาเดียว+ออดอายสุดยอด!!

180# oCakeZezao
ให้ครูกุ๊กปล่อยไก่คนเดียวก็เด็กมู้แล้วล่ะ=w=

ลองทำตุ๊กตากระดาษขนาดทดลอง...

โป๊ว..XD

อันนี้ตัวจริง.. เพื่อนเชน(เรอะ?)

/me กลิ้งหนีไป...
จำชื่อไม่ได้หมดอะT 3T แบบว่า เยอะเกินที่จะจำได้

ชอบคนนี้

วิ้ง และ น่ารัก +สีสวย นี้ล่ะงานสไตล์ท่านจิน
อืม อันข้างบนรูปแรกนี้เหมือนเกมแต่งตัวเลย
น่ารักมากอีกตามเคย... รินตัน (คาเอนเบียว ริน หรือโอริน) เป็นเพื่อนสนิทกับอุทตัน (เรย์อุจิ อุทสึโฮะ หรือ โอคูว) ต่างหาก~~

ความสัมพันธ์ระหว่าง รินกับเชน ก็ ไม่แน่นอนแล้วแต่คนจิ้นแหละนะ บางทีก็ให้มาเป็นคู่กัดในฐานะแมวเหมือนกัน บางทีก็มาเล่นด้วยกัน
ตุ๊กตากระดาษตอนเด็กๆชอบเล่น

พอโตขึ้นมาก็...ยังชอบอยู่!! แต่ไม่ได้เล่นแล้วแหละ
โอรินโป้วอ่ะพี่จิน XD ฮ่าๆๆๆ
/me อุ้มมมมมมมมมมมมมมมม!!
น่ารักได้อีก น่าเอาไปปริ๊น แล้วใส่ชุดเล่นจัง

...แต่แอบเทใจไปให้ชุดเมด ฮ่าๆๆ
"วันก่อนพึ่งฝันถึงครูกุ๊ก..
ทำท่าอุนต้าแมนปล่อยลำแสงกุ๊กไก่..
ตื่นมายังเหวอๆอยู่เลย ฮ่าๆ..."

ทางนี้เหวอยิ่งกว่า ทั่นจินเก็บไปฝัน!!!! แม่จ้าว!!!
ครูกุ๊กตามไปไนท์คิสถึงที่บ้านเลยรึ
-------
อ้ายยย โอวรินน่าฮักอะ!!! วิ้งๆๆๆ

น่ารักอีกแล้ว  แต่สีเขียวมันเข้มไปหน่อยแฮะ(สำหรับเรานะ)

ไม่ใช่งานปิดเทอม  แต่เพราะรร.เลื่อนเปิดไปตั้ง2อาทิตย์  ครูเขาไม่ปล่อยให้ว่าง  ให้ไปรับเอกสารมาทำเลยอะ T^T  จะเปิดแล้วพรุ่งนี้  ที่กลัวคือที่ต้องพูดหน้าห้องอะ  ไอ้งานเขียนนะเสร็จนานแล้ว
น้องหมา xD

น้องหมา xD
ต้นฉบับโพสโดย oCakeZezao เมื่อ 2010-6-1 18:26
แมวครับ
มือเดี้ยง...
ฮ่าorz''
มือขวาซะด้วย
ใช้คัตเตอร์มากไป อาการตอนนี้ปวดค่อด..
นิ้วกลางชาๆ จับอะไรไม่ถนัด..
นี่มือตูอ่อนแอขนาดนี้เชียวเรอะ กะอีแค่คัตเตอร์นี่ทำมือซ้นเชียวเรอะ!!
/me พล่าม

แต่ก็ยังฝืนวาดจนเสร็จ

น้องพาโชวลี่...ประจำห้องสมุด..

ไม่อยากไปหาหมอเลยอะ ; A;)
กลัวorz''
เวงกรรมจริงๆ แค่เจาะเลือดหลอดเท่ามดก็จะเป็นลมแล้ว 55
ตอนนี้ก็ได้แต่ภาวนาให้มันหายในเร็ววัน (ตอนนี้วันที่สามก็ยังชาอยู่)
ไม่อยากหาหมอเฟ้ย! ให้ตายตูก็ไม่อยากป๊ายย

สาเหตุที่มือเดี้ยงน่าจะมาจากไอ้นี่

ทำให้สาวในสาขา..
สาวๆมีน้อยต้องเทคดีๆ อ๊ะไม่ใช่..

วาดกล่องแบบแงะแล้วมาอัน
จริงๆจะบอกว่ากล่องก็ไม่ถูกหรอก.. ซองมากกว่า
โหลดแพทเทินชาวบ้านมาแต่งๆ..

ใครเขาจะดูรู้เรื่องกับแกฟะ!
/me พล่ามแล้วก็กลิ้งจากไป..
มันคือกล่องหรอพี่จิน =[]= โอ้ว สวยงาม!

ที่มือเกิดอาการซ้น ไม่ได้จับคัตเตอร์นานเกินไปหรือเปล่า =[]=
เหนือก็เคยเป็นเน่อ นั่งตัดกระดาษร้อยสองร้อยกว่าชิ้น แบบละเอียดยิบด้วย
มือเดี้ยงเลยทีเดียว แต่หลังๆ ทำบ่อยเลยชินแล้ว

เหมือนตอนเล่นเกมส์เพลมากไปอ่ะ...ตื่นเช้ามานิ้วโป้ง 2 ข้าง
ที่ขยับแต่อนาล็อคเกิดอาการเดี้ยง กร้ากกกกกกกกกกกก
ทำอะไรไม่ได้หลายวันเลย ฮ่าๆ

เจาะเลือดเหนือเจาะจนชินและ เลยไม่อะไรมาก คนขี้โรคมันก็เงี๊ยะ {:4_171:}
เส้นเลือดก็หายาก พยาบาลจิ้มเข้าแขนเหนือหลายที จนพรุนหมดละ
/me นี่ช้านพล่ามอะร้ายยยยยย XD

น้องพาโชวลี่ สีโลลิป็อบมวากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
ชอบสีผมอ่ะ ม๊วงม่วง ตอนแรกเห็นกะจะร้องเพลงบ้านทรายทองให้
"นี่คือสถาน แห่งบ้านทรายทอง..."
อ้าว ไม่ใช่กระเป๋านี่นา มันคือหนังสือ =[]= /me แอบหน้าแตกเบาๆ กร้ากกก!!
แอบมีลูกเล่นอ่ะ โบว์สลับสีกัน

ว่าแต่มือเจ็บขนาดนี้ ก็ยังฝืนทำนะพี่จิน เดี๋ยวมันก็หายยากหรอก
ใช้คัตเตอร์บางครั้งก็เกร็งนิ้วมากจนปวดเลยอะ ตอนนี้อยากได้ที่ตัดกระดาษที่มันเป็นมีดใหญ่ๆแล้วมีพื้นไม้น่ะ
ท่าทางสะดวกดี

ทั่นจินกลัวเข็มหรอเนี่ย....มีส่วนน่ารักเหมือนกันนะ 55555+
ยังไงก็ระวังๆด้วยละกันงิ ขอให้หายไวๆ ขยับข้อมือ ขยับนิ้วบ่อยๆ ก็คงจะช่วยได้

อืม น่ารักอีกแล้วเช่นเคย ชอบสีผมเธอคนนี้ซะจริงๆ
นั่นกล่อง หรูจังเลย สวยมากๆ
-------------------------------
งิงิใช้คัตเตอร์ จนปวดนิ้ว หายาหม่องทาๆนวดๆเอาก็ได้นะครับท่านจิน
กลัวเข็มเหรอ เจอคนประเภทเดียวกันแล้วสินะ ฮ่า
แก้ไขล่าสุด Divine Army เมื่อ 2010-6-3 20:22

อยากได้ กา ปรมาณู(อูโคว) อ่ะครับ

แล้วก็ เจ๊ รัน จิ้งจอกทอง(ยังฮา ตอนอ่าน Lunatic Girl  รันกับเรมิเลีย ฮามาก)

ปล.นิดนึง Touhou มีตัวละครผู้ชายทั้งหมดกี่ตัวครับ 2 หรือ 3 ตัว(แต่ผมจำชือ่ได้คนเดียวคือ ริวโนะสุเกะ)

------

ระวังข้อจะเสียนะครับ เกร็งมากๆอ่ะ

อาการกลัวเข็ม เป็นมากตอนเรียน นศท. ปี 3 เพราะมีคนพูดว่า ใครไม่บริจาคเลือด คนนั้นตุ๊ด = = งานงอกเลยทีนี้
น่ารักเมิกกกกกกกกกก

Thankyou...Jinsama♥
อยากได้ กา ปรมาณู(อูโคว) อ่ะครับ

แล้วก็ เจ๊ รัน จิ้งจอกทอง(ยังฮา ตอนอ่าน Lunatic Girl  รันกับเรมิเลีย ฮามาก)

ปล.นิ ...
ต้นฉบับโพสโดย Divine Army เมื่อ 3/6/2010 20:13
นั่น โอคูว ไม่ใช่เรอะ...
เออ..งนั่นแหล่ะ โชว์ลาวเลยชั้น = =
น่ารักมวากค่าท่านจิน

อ๊า~~~

ตุ๊กตา~~~
อ้ากกกก ผมไม่ได้เข้ามานาน ไม่รู้จะพูดอะไร เพราะรู้สึุกได้แค่วาดงานของพี่จินยังไงก็สวยวิ้งทุกงานอยู่แล้ว >w<

ว่าแต่มันคือซองอะไรล่ะคับนั่น =w= ซองอั่งเปาอะเปล่า

ผมเองตอนนี้ก็เดี้ยงๆไปทั้งตัวเหมือนกันอ่ะคับผม =A=

เท้าก็เดี่ยว โดนแก้วเฉาะ =[]=

แขนก็เดี้ยง โดนฉีดวักซีนกันบาดทะยัก =A=

ยังไงพี่จินก็อย่าหักโหมมากนะคับ ทำเพื่อสาวๆมาเยอะแล้ว อย่าลืมดูแลตัวเองด้วยเน้อพี่ชาย
กลับไปรายการกระดานข่าว