กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
จะแบร้ตาย...
เสียความมั่นใจมว๊ากorz''
ชุดว่ายน้ำนี่มันวาดยากจริงๆนะ!!!

เบี้ยวตรงไหนบอกไม่ถูกorz''
ติตามสะดวก
รับวาดรูปหาตังซ่อมบ้านT[]T
เธอคนนี้ช่างโมเอะได้ใจเลย
คิดว่า ช่วงล่างๆอะครับ
น่าจะเท้า<<<<<ข้างนี้มันแปลกๆไปนิดนะครับ เหมือนส้น เท้ามันแปลกๆ หรือเราคิดไปเอง
เท้าขวา มั้งครับ

ปล.อุ้มกลับบ้าน
ตะเข็บชุดว่ายน้ำล่ะมั้ง ..

หน้าตาน่ารักดี (รอสักวัน จิลโน่จะโต!!!)
http://peke.ojaru.jp
http://www.thisisgame.com/yogurting
ขาขวาอ่ะพี่จิน =w=//

โฮรกกกก ชุดว่ายน้ำ!!
เตรียมอุ้มกลับบ้าน~
ขายาวไปนิดนะงิทั่นจิน เพราะส้นเท้าขาวที่ดูแปลกๆทำให้ขาซ้ายดูยาว
แวะมาเยี่ยมทั่นจินจ้า~

ขอบคุณมาก..
ช่วยได้เยอะเลยแต่ละคน=w=b
/me ซึ้ง
มะ มะ โมเอะ =[]=

ไม่รู้จะติอะไร เพราะคนอื่นพ๔ูดไปหมดเล้ว(ฮ่าา)

(เเต่จริงๆ ก็ไม่รู้จะติอะไรนะ .....อีเพอร์มองไม่ออก OTL..)

そんな日を 待っている
มาช้าไปฮา !~

มะเหนือของพี่จิน โมเอะมากๆเลยค่ะ ชุดสวยมั้กๆ  

โฮกกกก ผมเข้ามาช้าอีกละ T-T

มะเหนือน่ารักมากเลยอ่ะคับ >__________<

ส่วนภาพร่างล่าสุดนี้ก็ตามที่หลายๆคนบอกเลยเน้อ

แต่ผมขอเสิรมนิดนึงตรงที่ว่า นอกจากจะเป็นข้อเท้าแล้ว ถ้าขยันองศาหัวเข่าออกมาหาคนดูอีกนิดน่าจะโอเคละเน้อ ^^

>w< / เหลือก็แค่รอดูภาพตอนเสร็จละงับ
แต่เดี๊ยนว่า มันสวยแล้วนะ
ไอ้ปีกๆ ที่เหมือน หกเหลี่ยมนี่มันมาจากเรื่องอะไรเหรอ
เหมือนเห็นคนวาดบ่อยๆ
แต่เดี๊ยนว่า มันสวยแล้วนะ
ไอ้ปีกๆ ที่เหมือน หกเหลี่ยมนี่มันมาจากเรื่องอะไรเหรอ
เหมือนเห็นคนวาดบ่อยๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย tifa_redeye เมื่อ 2010-5-19 07:11
มันเป็นน้ำแข็งมิใช่รึ.....แต่เรื่องนี้เราก็ไม่ได้ดูเหมือนกันแหะ แต่เห็นภาพบ่อยๆ...

ภูติน้ำแข็ง.. ชื่อชิลโน่
ฉายาโลลิบากะ XD

จริงๆมันไม่ได้เป็นเรื่องหรอก มันมาจากโดจินเกม
ส-าดกระสุนดันมาคุ โทโฮน่ะ..

ไหนๆก็แปะมันเลยละกัน...

วาดฟูสเกลทีไรไหงมันกามขึ้นกามขึ้นทุกทีorz''
อีกรูปเป็นชุดเบบี้ดอล ไม่กล้าแปะเลย ฮา
เธอคนนี้โมเอะดีจริงๆๆ
สีสวยเช่นเคยท่านจิน
แก้ไขล่าสุด PY_CartoonMan เมื่อ 2010-5-19 13:44

ชิลโน่น่าร๊ากกกก

เล่นโทโฮถึงด่านคุณเธอทีไร ตายซ้ำซากทุกที=[]=
จ๊ากกกก~!!!!!! งามมากพี่จิน โมเอะ~~~~~~~~~
ว่ายน้ำ!!!! >.,<//

โทนสีฟ้างามมาก ปีกที่เป็นน้ำแข็ง แบบว่า =o= No comment
น้ำแข็งเป็นน้ำแข็ง XD// วิ้งๆ เลย บวกกับเป็นทรงเหลี่ยมๆ แล้ว เริศมาก

โฮรกกกกกกกกกกกกกกกก
พี่จินลงสีของมันวาวสวยมากเลยงะ T^T ตรงผลึกน้ำแข็งนั่นสวยมากๆเลยอ่าคับ เทพมากๆ XD

แต่ว่า... มันขาดไปอย่างนุงอ่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา >_____________<

คือ.................... ผมเปล่าทะลึ่งนะค้าบ แต่... ถ้่ามันตามหลักแล้วเนี่ย ชุดว่ายน้ำมันต้องรัดรูปอ่าา

แล้วยิ่งมันรัดรูปขนาดเห็นเบ้าสะดื้อชัดอย่างงั้น อีกส่วนนึงมันก็น่าจะรัดรูปเข้าไปอีกนิดนึงเหมือนกันนะคับผม >[]<

( ไม่ได้ทพลึ่งจริงๆนะค้าบ แต่เอาแบบตามหลักจริงๆเลยนะเนี่ย >__< )
ลงสีสวยสุดยอดเลยค่ะ
แบน? //โดนแช่แข็ง

แก้ไขล่าสุด NinJinShiRu เมื่อ 2010-5-20 23:01

น้องด้ง....
ช่วงนี้บ้าโทโฮรึไงไม่รู้...
วาดไปเรื่อยๆคงได้เซ็ตพวงกุญแจโทโฮแหง...

งานเข้าอีกละ
ให้วาดคาเรนแบบเซ็ตแต่งตัวตุ๊กตา...
เขาจะเอาไปทำเกมแต่งตัว...
ทำไงล่ะฟะนั่นorz''
วาดแยกตัวกับชุดเรอะ...
/me สับสนorz''
อร๊างงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง น้องต่ายอุด้งน่าฮักมากมายพี่จิน XD

ตอนแรกเหนือนึกว่าน้องต่ายน่ารัก นอนอยู่ในถ้วยอุด้งซะอีก
(ใครเค้าจะเอาน้องต่ายน่ารักไปลอยคอในถ้วยอุด้งฟะ!!!)

เอ่อ...คงให้วาดแยกตัวกับชุดล่ะมั่งพี่จิน
ตุ๊กตากระดาษ XD ฮ่าๆ พูดแล้วอยากเล่นน~~ ต้องแบบที่แกะออกจากหนังสือนะ!! กร้ากก

/me โดนเขวี้ยงออกมู้ ( /*-_-)/
อ่าาา =w= น่าหยิกอีกแว้ววว ตอนแรกเห้นชื่อกระทู้ผมนึงว่าจะเป็นน้องๆโลลินั่งอยู่ในถ้วยบะหมี่อูด้งซ่ะอีก XD

ส่วนเรื่องเควสที่ได้รับมา ผมว่าพี่จินก็คงจะเข้าใจถูกแล้วละนะงับ น่าจะเป็นวาดคาเรนตัวเปล่ามา

และก็วาดเสื้อผ้าต่างหาก โดยให้เสื้อผ้าอยู่ในท่าทางเดียวกับที่คาเรนตัวเปล่าทำอยู่เลยละมั้งงับ

(น่าจะประมาณนี้เปล่าคับผม =A= )

พ่อหมีแจ่มมาก XD
thxครับ

ท่านมะเหนืออย่าน้อยใจน่อ=w=//
ไม่โดนจับโยนออกนอกมู้หรอก
น้องผมก็(บังคับ)ผมเล่นด้วยบ่อยๆ...

สภาพอนาจจิตมากorz''
นั่งเล่นตุ๊กตากระดาษ
สาวๆนั่งเล่นยังน่ารัก.... เหอๆๆๆๆ
โห น่ารัก ทำไมกระต่างอุด้งล่ะ ชื่อ อยากโฮก กำลังอยาก อุด้ง เลยคุณเอ๊ย
โทโฮ ได้ยินมานานนนนนนนนนนมากกกก
แต่ไม่รู้จัก ไม่เคยเล่นด้วย
มันลงเครื่องอะไรเหรอ เผื่อจะไปหามาเล่นมั่ง
เห็นฮิตกันแท้
แก้ไขล่าสุด NinJinShiRu เมื่อ 2010-5-20 23:40

มันชื่ออุด้งน่ะ....
ชื่อเต็มๆ reisen udongein inaba รึอะไรทำนองนี้=w=

เกมมันลงคอมธรรมดานี่แล...
อยากเล่นรึนั่น=A=''

ที่เห็นนั่นกระสุนให้หลบ.. (ฮา)

มีคนอยากแปะอีก- -
คิดเหมือนคนข้างบน....นึกว่านุ้งโลลินั่งอยู่บนชามอุด้ง.....
น่ารักอะ เห...ตุ๊กตากระดาษ สมัยก่อนเคยเล่น ชอบมาก!!!
5555+ มาดูตอนนี้ "มะก่อนตรูเล่นไปได้ไงฟะ!!"
ถ้าเกิดมาเล่นเอาตอนโตเค้าจะหาว่าตรูแอบจิตรึป่าวฟะ เพราะตัวต้นแบบมันมีแค่ชุดชั้นใน 555+/มาเพ้อแล้วจากไป

นั่นมันกระสุนหรือพลุแตกอะพี่จิน!!!!!!!!!

นั่นไง มีแต่คนจิ้นเป็นน้องต่าย อยู่ในชามอุด้ง XD กิ๊สสส!!
เข้ามาเชยชมของน่ารักอีกเช่นเคย

ส่วนข้างบนมองนานๆระวังเวียนหัวเนอะ
แก้ไขล่าสุด Divine Army เมื่อ 2010-5-21 00:07

เร็นเซ.....

แต่ก็จริงนะ เล่นเกมนี้ นาน ประสาทกิน กระสุนเยอะมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก!!!!!!!!

Raiden Extreme ว่าโหดนะ เจอเกมนี้ โหดกว่า

โปรด สังเกตุ ช่องว่างกระสุนเล็กมาก คนเล่นยังสามารถแทรกตัวเข้าไปอยุ่ได้ = = เมพ ขิงๆ

ส่วนตัวขอเล่นแต่ภาค Fighting จะดีกว่า
น้องต่ายวิ้งๆ +0+

น่ารัก >w<
กระต่ายอุด้ง=[]=~~

น่าฮั๊ก=.,=

น่ารักอ่ะ..=[]=~~
ไม่รุ้จะพูดยังไงดีแต่ว่ามันน่ารักอ่ะ..= =(พูดเริ่มเวียนไปเวียนมา อร๊ากกกก)

น่าฮั๊กมากมายค่าท่าจิน=[]=b
หัวเรื่องเริ่มสิ้นคิด 55+

คนสวน~
มีเพื่อนโรคจิตชอบโยวมุ...
เพราะ
1. โยวมุผมสั้น
2. โยวมุเหมือนทอม
3. โยวมุถือดาบ
และมันก็ชอบคิโนะ
เพราะ
1. คิโนะผมสั้น
2. คิโนะเหมือนทอม
3. คิโนะถือปืน

สรุปแล้วมันชอบที่เหมือนทอมสินะ!!=A=
อา ชอบด้ามดาบที่เป็นลายซากุระ(?)น่ะ
ดูผู้หญิ๊งผู้หญิง.....

นู๋สายวาย แต่ไม่ชอบทอมอะ ผู้หญิงขี้เก๊กนู๋ไม่ปลื้ม!!!
แต่ในการ์ตูนก็อีกเรื่อง ชอบสาวเท่ ไม่อวดอ้างตัวจนเกินไป ขี้อายนิดๆอะไรแบบนี้

ว่าแต่ทั่นจินจะวาดให้ครบทุกตัวเลยเรอะ!!!=[]=!!

ถึงจะโดนมองว่าเป็นทอมบ้างก็เหอะ
แต่หนูก็ไม่ปลื้มทอม~~~!!! ถึงจะวาย(เหมือนครูกุ๊ก)ก็เหอะ กร้ากกก

~~~ หนูโยวมุเขียวมาแต่ไกล =[]= อร๊างงงง~~~นี่สินะ สาวธรรมชาติ~~
(ไม่ใช่ล่ะ!!) แต่แอบมีดอกไม้เหน็บไว้ด้วย  น่าฮักขนาด XD
ผมเท่อ่ะ!!! ชอบๆทรงกับสีผม เอร้ยยยยยยยยยย~~~
(เอ๊งจะอร๊างๆ เอร้ยๆ เพื่ออะร๊ายยยยยย~!!!!!)
ดูแล้วไม่มีใครชอบทอมเลยสินะ
ท่าทางมันจะวิปริตเข้าขั้น..

แต่บางคนก็นิสัยดีนะ.. คุยเล่นเป็นเพื่อนก็okดี..

แต่ยังไงสาวๆ2dก็โมเอ๊ ดีกว่าอยู่แล้วXD
แก้ไขล่าสุด Mukuro เมื่อ 2010-5-23 00:49

เหนือแอนตี้เล็กน้อย แต่บางคนก็คุยดี มีเป็นเพื่อนสนิทเหมือนกัน
คุยสนุก ,มนุษย์สัมพันดีก็ว่ากันไป แต่บางคนก็ไม่...
อยู่ร.ร.หญิงมาก่อน เลยเจอหลายรูปแบบ (ฮ่า)   
แต่ไม่เข้าขั้นเกลียด หรือไม่ชอบขั้นรุนแรงหรอกพี่จิน ;w; เพราะ...

อิมะเหนือเข้าใจ ทอมก็มีหัวใจ~
/me โดนตรบ ข้อหากทำซึ้งปนเลี่ยน
เหอๆ ส่วนตัวนู๋ชอบผู้ชายอยู่อะนะ

เหมือนผู้ชายที่ไม่ชอบเกย์หรือกะเทยอะแหล่ะ
ถึงจะไม่ได้รังเกียจอะไร แต่ลึกๆก็คิดเหมือนกันว่าไม่ค่อยชอบน่ะ (ปล.เฉพาะบางคนนะงิ ไม่ได้ว่าใคร)

ชีวิตนู๋มีแต่ทอมมาจีบอะ!! ส่วนผู้ชายมาจีบก็มีแต่เด็กช่าง!!
มันอะไรกันนักกันหนาชีวิตตรูเนี่ย!!!

อ้าก =[]= เพิ่งเห็นรูปชินเน่จังกับอุด้งซัง แถมด้วยโยวมุอีกคนน่ารักสุดๆ

หูกระต่ายอุด้งซังโมเอ้มากกกกเลยค่ะพี่จิน =3=

เน็กเองก็ชอบเก็บภาพโทโฮนะ แต่ยังจำชื่อได้ไม่หมดเลย =3=

ที่เน็กชอบหลักๆก็มีมาริสะ เรย์มุ โยวมุคนสวน (อยากได้เซ็ตฮานะวันเดอร์แลนด์เพราะคล้ายโยวมุนี่ล่ะ 5555) แล้วก็สการ์เล็ต ที่เหลือจำชื่อไม่ได้แว้ว =3=

แต่ถ้ามีพวงกุญแจเน็กก็อยากได้นะคะเนี่ย น่าสะสมมากเลยอ่า >[]<

ทำขายแล้วอย่าลืมส่งสาส์นบอกกันบ้างนะค๊า จะสั่งซื้อโดยไว
ไม่รู้จักเรื่องที่จินวาดนะ แต่ว่า เห็นคนวาดกันเยอะจริงๆมันเป็นแค่เกม
ไม่มีอนิเมเหรอ?
งานสวยมาก รายละเอียดสุดยอด ลงสีเป็นเอกลักษณ์ดีค่ะ แบบว่า แวววาว อีกาหลงเลยทีเดียว
ว่าแต่
ไอ้กระสุนพรรค์นั้นมีคนหลบได้ด้วยเหรอ
อร้ายยย โยวมุ น่าร้ากกกก

กระสุนเกมนี้นี่ ถือว่าเป็นศิลปะจริงๆ ออกมาเเต่ละที ยังกะดอกไม้ไฟ OTL.......

คิโนะนี่ มาจากเรื่อง kino no tabi อ้ะเปล่านิ เพอร์ชอบเรื่องนี้มากๆ เลยเเหละ ฮ่าๆๆ

เรื่องทอม.......มีเพื่อนเป็นทอมเหมือนกัน เเต่ที่ไม่ชอบนิสัยของทอมอย่างนึงคือ ขี้เก๊ก = =

พยายามทำตัวเหมือนผู้ชาย เเล้วอีกอย่าง เวลาอยู่กะเเฟนนี้ อื้อหือ ไม่อยากจะเซด =w= !!! บัดสี เเอร๊ยยยยยย

เคยมีคนเข้าใจผิดคิดว่าอีเพอรืเป็นทอมเหมือนกัน.......หลังๆ เลยพยายามทำตัวเองให้สาวขึ้น ก้ากกกกกกกกกกกกกก

そんな日を 待っている
ทอมหรอ ร.ร เค้ามีเย๊อะ

นู๋มะชอบท๊อม!!

นู๋ชอบปุ๊จาย~

Thankyou...Jinsama♥
เง้อ สวยมากเลยครับท่านจิน
--------------------------------
เรื่องทอมนี้ว่าไงดี ไม่เคยเห็นนะ เพราะอยู่โรงเรียนชายล้วนนะครับ

ส่วนตัวแล้ว ก็ไม่ได้แอนตี้คนเพศอะไรมากมาย
ส่วนใหญ่แล้วจะดูนิสัยก่อนว่าจะเป็นยังไง
เฟล ฮ่าๆ.. orz''
วาดไม่ได้ดั่งใจเลย..orz''

คงจะวาดไปเรื่อยๆ ถ้าไม่เบื่อซะก่อน
จริงๆก็ตั้งเป้าไว้ว่าจะวาดทุกตัว แต่เป็นร้อยนี่ท่าจะไม่ไหว

เรื่องพวงกุญแจ...ยังไม่แน่ใจว่าจะได้ทำรึเปล่า
ทำแล้วขายไม่ออกนี่ฮาแย่ XD
แต่%ก็ยังโอนเอียงไปในทางอยากทำอะนะ..
ไว้ทำขายนะแจ้งข่าวไปน่อน้องเน็ก

มันเป็นแค่เกมจริงๆนะ..
เคยเห็นอย่างมากก็แฟลชอนิเมชั่นของบรรดาสาวก
ไอ้กระสุนแบบนั้นมีคนหลบได้จริงๆนะเอ้อ...
(ไม่น่าเชื่อ)
มีภาคต่อสู้ธรรมดาด้วยนะ
ลองเอาไปเล่นมั้ยท่านทิฟา=w=

ท่านเพอร์.. ผมก็ชอบคิโนะเหมือนกัน...
โหดดี... ม่ายช่าย...
เรื่องมันเหมือนจะออกแนวปรัชญา..
อ่านแล้วเหมือนจะเข้าใจแต่ก็ไม่เข้าใจ 55
ตอนนี้เลยอ่านเอามันส์อย่างเดียวพอ..

ส่วนท่านอื่นๆขอบคุณมากน่อ ที่อุส่ามาคอมเม้น...
=w=b

ชอบประโยคนี้ซะแล้วแฮะ..
"นู๋ชอบปุ๊จาย~"

/me เพ้อแล้วกลิ้งหนีไป
ขายออกอยู่แล้วล่ะคะ ไม่ต้องกังวล

แงะ น่ารักงี้จะขายไม่ออกกันได้ไงคับเนี่ย =[]=

คือเรื่องคุณภาพของภาพอะ ยังไงมันก็ดึงดูดคนอยู่แล้วจริงๆนะคับ เพราะพี่จินวาดสวยมากๆอยู่แล้วอะ >w< /

แต่ว่าทั้งนี้ทั้งนั้นมันก็ต้องขึ้นอยู่กุบคุณภาพการใช้งานของสินค้าด้วย เช่นถ้าแพ็คเกจสวย + คุณภาพดี ก็ยิ่งดูน่าซื้ออ่ะคับ

แล้วยิ่งถ้าราคาเหมาะสมด้วยแล้ว ผมว่ายังไงก็ขายออกคับผม ^^

ส่วนน้องนูทอมชุดเขียวคนนั้นผมเคยเห้นที่คลิปแก้ pak. ของปังย่ามาทีนึงแล้วอ่า มีคนไปแก้หนูคูให้เป็นน้องสาวคนนี้

ตอนนั้นผมก็ไม่รู้ว่าใคร (จริงๆตอนนี้ผมก็ไม่รู้ว่าเป้นใครอยู่ดี แล้วจะพูดทำไมเยอะแยะฟะ 55555+ )

พี่จินวาดน่ารักมากเลยอ่ะคับ มันดูไม่ขรึมแอ๊บเท่แบบทอมอ่ะ ผมว่ามันดูซึนๆมากกว่าอีก ซึ่งผมชอบแบบนี้มากกว่านะ XD

แต่เรื่องทอมเนี่ย ผมกลับมักมีเพื่อนเป็นทอมนะคับ =A= เพราะในชีวิตจริงผมมีเพื่อนเป็นทอมราวๆ 3 คนแหนะ แถมเป็นเพื่อนสนิทด้วย =A=

คือมันแล้วแต่ทองบางคนจริงๆ เพราะสมัยนี้มีพวกทอมติดกระแสเกาหลีเยอะมาก พวกทอมชอบแอ๊บเท่ให้ผู้หญิงมัทยมกรี๊ดไรเงี้ย

บางทีเห็นๆก็แอนตี้นิดนึง =A=

แต่พวกเพื่อนๆผมที่เป็นทอมนี่มันจะแนวอาร์ทๆมากกว่า คือแบบ ทอมติ๊ดแด*** อะคับ =[]=

แต่รวมแล้วผมก็ไม่ได้แอนตี้อะไรเข้าเลือดนะ เพราะผมก็ยังมองว่าพวกทอมที่เป็นทอมกันจริงๆ ไม่ได้ตามกระแสเนี่ย หลายๆคนก็นิสัยดีเน้อ

แต่พวกทอมที่เป็นกันตรามกระแส มักจะเป็นกันไปเพื่อให้สาวๆกรี๊ด ทำเท่ไปวันๆมากกว่า และทอมประเภทนี้มักจะหึงแรงหวงแรง

อกหักขึ้นมาที โคตรป่าเถื่อนเลย -*- ทอมจริงๆเค้าสุภาพนะผมว่า คือไม่ต้องไปทำตัวแมนเกิน 100 แบบผู้ชายอะไรงั้นอะคับ =A=
โปรเจคระยะยาว...
เรื่องของเรื่องคือผมวาดชิลโน่ใส่ชุดโน้นชุดนี้เล่นเป็นตุ๊กตากระดาษ
เลยมีคนปิ๊ง! เกิดเป็นโกโก้ครั้นช์

ฮาแปลกๆ..แต่ก็ของจริงนะเอ้อ
ตอนนี้กำลังทำพวกอีโมชั่น
สู้ต่อปายXD
โปรเจคระยะยาว...
เรื่องของเรื่องคือผมวาดชิลโน่ใส่ชุดโน้นชุดนี้เล่นเป็นตุ๊กตากระดาษ
เลยมีคนปิ๊ง! เกิดเป็ ...
ต้นฉบับโพสโดย NinJinShiRu เมื่อ 2010-5-25 15:29
มาดูคนน่ารักไงจ๊ะ
ซิลโน่ยิ่งมองก็ยิ่งน่ารัก
กะ กะ เกมจีบสาว ของโปรด

มีสาวใช้ ข้าน้อยจีบ  สาวใช้ตลอด (ตัวเด่นไม่จีบ เพราะจีบง่าย)

สาวใช้ ไม่ว่า เกมจีบสาวไหนก็จีบยาก(เจอยาก เงื่อนไขเยอะ)
กลับไปรายการกระดานข่าว