[Loli only] 18+ P.148 #2218 - Fan Art - Ini3 Webboard - Powered by Discuz!
กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
จ๊ากกก~!!!

สามสาวน้อย น่ารัก น่าอุ้มขนาด~!!!
เเฮ่ นั่งดูสาวๆ น่ารักมันชั่งกระชุ่มกระชวยนัก 55 (พูดยังกะลุงหื่นๆ ก้ากก)

ช่วงนี้เริ่มเมาตัวผู้ เนื่องจาก T_T วาดปู้ชายมากไป โฮกกก

そんな日を 待っている
น่ารักจังเลยค่าท่านจิน+[]+
ชา~~
น่าร๊ากกก
เอพลิ~~
ก็น่าร๊ากก
วิธเต้~~
น่ารักโฮกกกกกกกกกกกกกก
แว่ก อยากอุ้มกลับบ้านทุกตัวเลย
ว๊ากซึ๊นซึนค่า

อร๊างงงงง~

Thankyou...Jinsama♥
พรวดดดดดดดดดดดดดดดด วิ้งได้อีก งามได้อีก XD

แต่เหมือนตอน Draft จะดูซึนกว่านี้นะค้าบ แต่คิดว่าคงเพลงลงสีมาแล้วมันน่ารักอ่า

เลยทำให้ความซึนลดลงไปนิดนึง แต่ความโมเอะสาวเมดเข้ามาแทน XD

ว่าแต่ตรงเครดิตนั่นท่านจินช่างพยายามหมุนกระดาษเขียนมากๆ =A=

ข้าน้อยเห็นแว้วอยากทำมั่ง แต่ขี้เกียจเกินจะยาวยาสันดานตัวเอง

อ้อ พี่จินค้าบ ผมขอภาพที่พี่จินเคยวาดน้องเปิ้ลกับบีจังแบบชิบิไว้ที่บอร์ดเก่าหน่อยสิค้าบ ผมจะเก็บไว้อ่า XD

แล้วก็ถ้่าภาพที่ร่างไว้ใหม่ แล้วเอาไปแปะไว้ที่คลังผมไว้ให้ดูตอนนี้ลงสีเสร็จแว้ว อย่าลืมบอกผมด้วยนะ จะเก็บไว้อ่าค้าบ >w< /
หนูซึนลงสีงามแต้ๆค่า
โฮกกกกกกกกกก วิ้งเข้าตามากท่าน เเต่ก็ชอบบ>w<

そんな日を 待っている
หนูซึน ซึ๊นซึ๊น

งามเเต๊วิ้งๆเลยต๊า~

Thankyou...Jinsama♥
พรวดดดดดดดดดดดดดดดด วิ้งได้อีก งามได้อีก XD

แต่เหมือนตอน Draft จะดูซึนกว่านี้นะค้าบ แต่คิดว่าคงเพลงลงสีมาแ ...
ต้นฉบับโพสโดย T3DDY เมื่อ 2010-5-10 06:03
เอ้อ... อันเก่ามันเป็นสเกลเต็มๆแฮะorz' ยังเอาอยู่มิ?
ไว้ลงสีเสร็จแล้วจะส่งให้น่อ
ตอนนี้ขอปั่นงาน3d ก่อน...
รับวาดรูปหาตังซ่อมบ้านT[]T
ขอรับพี่จิน เสร็จแล้วผมจิ๊กเ้ลยเน้อ >w< /
อ้ายยย ชอบการลงสีของทั่นจินจังเลยงิ สุโค่ยยยย~~~

อู๊ว~~~ คาเรนน่ารักมากเลยท่านจิน หน้านี่ซึนได้อีก!!!

กิ๊ว~~ กระดึ่งที่คอใส่แล้วน่ารักจัง
ท่านชิรุลงสีสวยเกินไปแล้ว >w<
เฮ่อ..
จิตตก.... orz''

จะเอาไปทำแม่เหล็ก...
เห่อตู้เย็นใหม่ พึ่งซื้อ (ฮา)

อยากได้หญ่ายๆไปกดหน้าแรกเอานะเอ้อ... (บ้าเห่อจริงๆ)
ว้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก =3=
อยากได้น้องแอปเปิ้ลมาติดตู้เย็นบ้างจัง 55555

น่ารักโมเอะมากมายเลยค่า
น่ารักมากเลย >w< ชอบการลงสีของท่านชิรุจังเลย
คนแรก โมเอะมากๆๆ

เอร้ย!!!!!!!

น่ารักมากเลยพี่จิน!!!!!!

หนูชา...เอร้ยยยย~~~~
(จะเอร้ยทำไมบ่อยเนี่ย =[]=!!!)

น้องแอปเปิ้ล น่ารักมากเลย กรี๊ดดดด

จับสามสาวchibiมัดรวมกันแล้วหิ้วกลับบ้าน!!!

มะ...มะ....โมเอ๊ะ~~~~~ !!!!!
อะไรมันจะน่าอุ้มจริงๆ คุณจิน
โอ้ววว เพิ่งมาเห้ฯกระทู้นี้ งานน่ารักจริงๆ
อ้ายยๆๆๆๆๆๆ ทั่นจินอะ!!!!ทำไรก็น่ารักน่าหยิกไปหมด!!!
อ๊ายยยย(อะไรของแก)

อ้ากกกก ลูกสาวบอนนี้มีแต่โมเอะๆๆๆ

ผมเพิ่งรู้นะคับเนี่ย ว่าลูกสาวคนขวาสุดตาสองสีอ่า ตอนแรกที่เห็นเมื่องานก่อนสงัสยผมลืมดูสีตาแน่ๆเลย =A=
แก้ไขล่าสุด NinJinShiRu เมื่อ 2010-5-14 22:50

รีเควสเพื่อนกามๆ

อีกรูปเป็นชุดว่ายน้ามโรงเรียนorz''
ไว้แปะให้ดูหน้าแรกละกัน...

ไปเข้าค่ายบนเขามา คิดถึงคอมที่บ้านมาก....; w;)
เอาเป็นว่ารับเควส 1 เควสละกันน่อ...

คำถาม... (เผื่อจะมีคนแย่งกัน ทั้งๆที่มันไม่มีหรอก วะฮะ)
จากเรื่องsister princess
จิคาเงะจัง..เวลาพูดจะมีจุดเด่นคือชอบเว้นระยะห่-างระหว่างประโยค
ถามว่าระยะห่-างนั้นห่-างกันกี่จุดเอ่ย..

จบเห่เอวัง..ลาไปสลบตรงนี้แล

ไม่ต้องเซนเซอร์ได้มั้ยฟะ..!!
แงะ เรื่องในคำถามผมไม่เคยดูอ่าคับ

ที่แน่ๆน้องคนนี้วิ้งอีกแล้ว XD ถ้าจะหาเด็กผู้หญิงน่ารักน่าหยิก หาได้ที่นี่เรื่อยๆจริงๆ >w<

ว่าไปแล้วก็ผมจะรอส่องชุดว่ายน้ำนะค้าบ
แก้ไขล่าสุด Mukuro เมื่อ 2010-5-14 23:01

อร๊างงงงงงงงงงงงง~~~สีฟ้าโดดเด่นทิ่มเข้าเบ้าตาเลยพี่จิน XD

ตัยหอง! ถึงจะรู้จักเรื่องนี้ แต่เหนือไม่ได้ดูละเอียดยิบขนาดนั้นนนนน =[]=!!!! อดสินะ
รู้แต่ว่า จิคาเงะจังน่ารัก

รอส่องชุดว่ายน้ำเหมือนกับตาหมี
ออกได้คำเดียวว่าเธอคนนี้ สีฟ้าเข้าตา เห็นแล้วน่ารักโมเอะๆๆมากๆ

รอชมภาพต่อไป
อะฮ่ะฮ่ะ...
ยากไปสินะ

แปะคำใบ้ละกัน...
..............
แถวๆนี้แล...
จริงๆเดาสุ่มมันก็ต้องถูกซักเลขล่ะนะ

สงสัยฝีมือ*ปิ๊บ*มาก
ไม่มีใครอยากรีเควส ฮ่าๆorz''
แก้ไขล่าสุด Mukuro เมื่อ 2010-5-15 14:22

หลังงงได้พักนึง ก็เข้าไปงมๆ
งมๆ นานไปหน่อย

แต่อิมะเหนือได้คำตอบแล้ว

12 จุด ใช่มั้ยพี่จิน~~~~~~~~~~

สารภาพบาป : เข้าไปส่องเว็ปที่พี่จินให้มานี่แหละ โฮรกกก
หา หือ เกิดไรขึ้น เกมนี้เหมือนจะเคยเล่นแต่อ่านยุ่นบ่ออก กร๊ากกกกกก
เล่นแบบงงๆด้วย "ตรูเป็นผู้หญิงไหงตรูต้องมาจีบผู้หญิง?" คำถามนี้วนในหัวทุกครั้งที่เล่น 5555+
ไม่ขอตอบละกันงิ(เพราะไม่รู้คำตอบ=_=) เพราะทั่นจินวาดให้เราหลายรูปแล้ว วาดให้คนอื่นก็ดีงิ 555+

ไม่เห็นมีเลยชุดว่ายน้ำ!!!! แง๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ/วิ่งหนีเข้าป่า

มั่วๆ  เพราะงง - -"  3 แล้วกัน
เรื่องมันเก่าไปสินะ สินะ สินะ
เดี๋ยวนี้มันต้องk-onสินะ...

เรียนท่านมะเหนือมาบอกเควสด้วยครับผม...
สีฟ้าวิ้งๆสุดเลยค่ะ

พูดถึง K-ON ตอนนี้ความนิยมก็เริ่มตกลงมาแล้วล่ะนะ (น่าจะ)

แก้ไขล่าสุด Mukuro เมื่อ 2010-5-15 21:33

อร๊างงงงง บ่ต้องท่งๆ ท่านๆ เน่อพี่จิน ><//
เรียกมะเหนือเฉยๆ ก็ได้

ในที่สุด!!! เราก็ได้ ฮ่าๆๆๆ /me โดนต่อย
(ได้แบบเกรียนๆ เพราะเข้าไปส่องเว็ปที่พี่จินให้มา )

ขอรีเควสตัวเองได้มั้ยพี่จิน!!!
ขอแบบจิบิ

ภาพต้นแบบ ก็มะเหนือเอง ทรงผม สีผิวประมาณนี้แหละฮะ =w=

ส่วนชุด!!!! เอากิโมโนละกัน!!! >w<// สั้นๆ
ไม่เคยวาดตัวเองใส่ชุดผู้หญิงเลย ฮ่า เป็น ญ. แต้ๆ

ขอบคุณล่วงหน้าฮับ....
ไอ้ลูกศรชี้ที่หน้าอกนั่นมันคืออะร๊าย=A=''
รับเควสไปละน่อ

รอรับ(อีกซักพัก)ได้เลย...
อ่อ  มันคือตัวชี้ช้ำน่ะพี่จิน TwT
ชอบการลงสีของพี่จินมว้ากก มันดูวิ้งๆ ดีอ้ะ>w<

ลูกบ้านนี้นี่น่ารักกันทุกคนเลย โฮกกกก

そんな日を 待っている
จะรอดูสิว่า พี่เหนือ ที่พี่จินทำออกมาจะน้รักขนาดไหน
ไปดูหน้าแรก กำลังเห็นว่ายน้ำ!!!!!

กรี๊ดดดดด น่าอุ้ม น่าฮักขนาด!!
เธอในชุดว่ายน้ำคนนี้ช่างโมเอะจริงๆ
ทั่นจินวาดมะเหนือคุงง่ายนะงิ เพราะไม่ต้องเสียแรงวาดหน้าอก/โดนรุมกระทืบ แอร้ย~~

อู...

ภาพสีมันฟ้าบริ๊งวิ้งๆสะใจไอแก้วมากคร่า
งาม~~~  เห็นแล้วแบบ...

น่ารักจัง... อยากเอาไปนอนกอด=..=//โดนตรบ
อั้ก!!! พลังโมเอะมันช่างรุนแรงเสียจริง
พี่จินเปิดรับเควสแว้ว *0*

ยังไงก็อย่าลืมเรื่องภาเก่าๆนะค้าบบ อยากได้ภาพที่คู่กับน้องเปิ้ล อันนั้นอ่า T^T

ถ้าเปฌนไปได้ อยากได้ ทั้ง 2 ภาพที่เคยวาดเลยนะค้าบบ
ไม่เหมือนอะ ฮา orz
จิ้มเบาๆเดี๋ยวหนูมะเหนือตกใจ..

ไม่เหมือนเลยว๊อยย
/me ล้มโต๊ะ!
สิ้นหวังแล้ว.ว..วว
น่ารักดีออกทั่นจิน!!!

น่ารักได้อีก เง้อ น่ารักดีจริงๆเลย น่าอุ้มอะ
น่ารักหลายๆ เลยพี่จิน  โฮกกกกกกกกกกกกกก

ลายกิโมโนเมพไ้ด้อีก *-*

そんな日を 待っている
โฮรกกกกก สาวแตกแล้วตะรู กร้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ว๊ากกกกกกกกกกก ขอบคุณมากๆ พี่จิน XD

น่าฮักมากๆ เลย
ถึงอกจะแบน แต่ข้าก็สาวแตกได้เว้ย~~~~~~เอร้ย~~~ ภูมิใจๆๆ

กิโมโน สั้น! สั้นขิงๆ
ขาอ่อน~~!!!! โฮรกกกกก

แอบมีหน้าแดงด้วย เอร้ยยยยยยย~~~ (บ้าไปแร้ว!!!)

รับภาพไปละน้า เอร้ยยยยยยยยยยยย~~~ XD//
น่ารักมากท่านชิรุ~
กลับไปรายการกระดานข่าว