กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

[Loli only] 18+ P.148 #2218

แก้ไขล่าสุด NinJinShiRu เมื่อ 2011-9-11 03:26

Newest

แก้ไขล่าสุด NinJinShiRu เมื่อ 2011-6-27 23:40

visit here

ตอนนี้ร้อนขิงๆ ถ้าไม่บอกว่าอยู่ไทยนี่ คงนึกว่าอยู่เเถวทะเลทรายซาอุ   = = "

そんな日を 待っている
"เค้าจานอนตรงเน้!!!!" ก็นอนไปสิใครห้ามหล่อนฟะ!!
ว้าวๆ มาทักทายจ้า ลงBGสวยจังเลยงิ
ว่าแต่มันก็ร้อนจริงๆนั่นแหล่ะ.....

O[]Oว้าวสวยสุดยอดเลย!!!!1

Thankyou...Jinsama♥
งานน่ารักมากๆเลยค่ะกี๊สสสสสสส
คุณถั่วเน่าคะ...ไม่สนิทอย่ามาตลกค่ะ
ฉันไม่เ่ล่นด้วย...
หันหน้ามาหน่อยสิเค๊อะ

สีผมสวยอ่า
* ,, Hawkeye ♥,
น้องหนูที่ขอนอนตรงนั้น มานอนบ้านเค้าไหมตัว

อะ ค....คุกๆๆๆๆ
สีสวยนะครับเห็นแล้วคลายร้อน
สวยมากเลยค่า~
อ่อเอาลิ้งมาแปะได้นะคะที่สารบัญ
น่ารักเกินไปแล้วท่านชิรุ~  เห็นคนอื่นเรียก  จิน  แต่ชอบเรียก  ชิรุมากก่า -w-
อะไรมันจะน่ากอดเช่นนี้ น่ารักมากเลยครับ >W<
ตะ ตะ ตาสองสี !!

สะ สะ สีผมแบบนั้น !!

โมเอ๊ โมเอ๊ เนี๊ยววว

/โดนเตะตาย
งามโฮก!!! สวยมากเลยงิ สมแล้วที่อยู่สายโลลิ น่ารักน่ากอดจริงๆ /อุ้มกลับบ้าน

โอลด์ อายส์ โมเอะเกินบรรยาย มว๊ากกกกกกกกกกก
คุณถั่วเน่าคะ...ไม่สนิทอย่ามาตลกค่ะ
เข้ามาดูความน่ารักของดูอัล อายส์ รุ้สึกหัวใหญ่กว่าตัว(ถ้าเป็นสมจริง) แต่ถ้าเป็นกึ่ง SD ก็โอเคเลย

เรื่องลงสีต่างๆโนคอมเม้น ถ้าจะให้เม้นต้องให้ผู้***วชาญด้านศิลป์มาดูเอาเอง เราดูเพื่อความเพลิดเพลินอย่างเดียว

ว่าแต่ว่านะ โลลิมันต้องอกกระดาน หรือสาวน้อยจอแบนสิ! (อันนี้มันเริ่มเลยมาแล้ว ถึงจะมีสายโลลิหุ่นสะบึ้มก็เถอะ) แต่ก็นะแบบ ปกติไม่กระดานมากไม่บึ้มมก นอร์มอลก็ใช้ได้
http://peke.ojaru.jp
http://www.thisisgame.com/yogurting
แก้ไขล่าสุด NinJinShiRu เมื่อ 2011-8-25 00:34

OLD CHIBI
Pangya

Touhou

Other

รับวาดรูปหาตังซ่อมบ้านT[]T
ขุดเพื่อความโลลิ
* ,, Hawkeye ♥,
มะ.. โมเอ๊...
เล็นคุง~♥
อร๊างงง~ หลงไหลให้กับความโลลิ 103 วินาที
น่าร๊ากกกกกกกกก
ชูนิ้วให้ เย้>_<)b

Thankyou...Jinsama♥
กรี๊ดน่าร๊ากกกกกกกกก
อย่าลืมเอาเหล่าจิบิมารวมด้วยจิ (หรือไม่ก็ลิงค์)
เพ่งอ่านซิก อ้าว แล้วถ้าไม่ชื่อริงโกะ จะชื่ออะไร น้องเปิ้ลน่ารัก?

*ริคุนี่แปลว่ากระรอกหรือ

**เรามีออริ สุดรัก สุดหวงคนนึงชื่อริคุ แต่ของเราใช้คันจิ แปลว่าแผ่นดินอ่ะ
(...แล้วไงฟระ)

/ย่องออกไป
แก้ไขล่าสุด NinJinShiRu เมื่อ 2010-10-7 16:34

[4] Koma

Now Loading...
แก้ไขล่าสุด บิงซัง เมื่อ 2010-4-20 18:17

หะ เขียนว่า ริสุ เรอะ
ถ้าสายตาเราไม่แย่ ลายมือท่านก็สุดยอด
- - -8<- - -
ว๊าย ตายๆๆๆ ลูกใครมั่งก็ไม่รู้ รู้แต่ว่าน่ารัก น่าลักพาตัวมากๆ
หะ เขียนว่า ริสุ เรอะ
ถ้าสายตาเราไม่แย่ ลายมือท่านก็สุดยอด
- - -8
ต้นฉบับโพสโดย บิงซัง เมื่อ 2010-4-20 18:16
เน็กก็มองว่า ริคุ นะ

----------------

น้องเมดหน้าแรก เห็นสเกทแล้วอึ้งจริงๆ T A T เน็กวาด***ส่วนบ่ได้เลย
ข้างบน.. หัดได้=w=''
ผมก็พึ่งวาดได้ไม่กี่ปีนี้เอง แถมยังไม่ได้เรื่องอีก
ความพยายามอยู่ที่ไหน..มันก็อยู่ที่นั่นนั่นแลorz''

ลายมือเห่ยบรมจริงๆ กลับมาอ่านก็ได้ริคุเหมือนกัน
กลับไปเรียนคัดก.กุ่ย ป.1 ใหม่ดีกว่า

ลืมวัตถุประสงค์หลักไปละ..
ฮานะตาสีอะไรหว่า.. ฟ้ารึเขียว??
สเก็ตฮานะ.... สวยอ่ะ มุมสวย 'w'b

ส่วนตาของฮานะเหนือยึดตาสีเขียวตามเกมส์อ่ะจ้า

แต่V.PSP ....สีฟ้า   อ๊าก มึน
รูปฮานะเห็นครั้งแรกสวยจังเลยครับ อิอิ จะมาติดตามเรื่อยๆ
ปูเสื่อ เท นมจืด รอดูครับ
โอ้ ฮานะจังกับดอกทานตะวันใช่ไหมคะนั่น

สดใสสมเป็นฮานะจริงๆเลยน้อ ~ =w= /
ข้างบน.. หัดได้=w=''
ผมก็พึ่งวาดได้ไม่กี่ปีนี้เอง แถมยังไม่ได้เรื่องอีก
ความพยายามอยู่ที่ไหน..มันก็อยู่ที่ ...
ต้นฉบับโพสโดย NinJinShiRu เมื่อ 2010-4-20 23:39
ขอบคุณมากๆค่ะ ตอนนี้เน็กเองก็แอบไปส่องแบบร่างในกระทู้ยูจังมา = [] =
กำลังวาดตามอยู่เลย
อึ้งๆๆ กะ อึ้งย๊ง
รอดูรูปสำเร็จจ่ะ ร่างซะตะลึงตึงๆ ไปเลย
กรี้ดกร้าดด เสก็ตน่ารักมากเลยอ่ะค่าาา

บรรยากาศสดใสมากเลยอ่ะ ชอบมากกก โฮกกก

そんな日を 待っている
ม...โมเอะ....อุ๊ก...
เริ่มทำกันแล้วสินะ เราเองก็น่าจะเริ่มทำมั่งดีกว่า/ซุ่ม

กรี๊ด รูปโมเอะมากๆเลยค่า
อยากเข้าไปในคอมได้ จะอุ้มหนีกลับบ้านเลย
my style ,,* my freedom ,,*

อ่าา ดูกระทู้นี้เพลินเลยจริงๆ XD น่ารักทุกภาพเลยย

วาดปังย่า 5 ปีใหม่เสร็จไวๆนะค้าบ อยากดูแว้ว >w< ชอบดอกไม้ที่ผมฮานะมากๆอ่า

ภาพชิบิอื่นๆก็น่ารัก ส่วนตัวแล้วผมชอบอันนี้ที่สุดเลยอ่าคับ XD

= W = แวะมาเยี่ยมท่านจินค่ะ

รอติดตามผลงานอยู่น้า *-*
งานรีเควสเวปบอร์ดแห่งหนึ่ง..
เขาบอกเอาซึนๆ
มันซึนพอรึยังฟะ orz''

คาเรนจาก sister princess..
อ.เท็นฮิโระ.. ยังไงก็สุดยอด!
(บ้า)
ตามความรู้สึกเหนือ เหนือว่าซึนแล้วนะท่านจิน

นั่นแหละ สายตาแบบนั้นแหละ! แอบเขินนิดหน่อย ใช่เลย(เอ๊ะ!) >w<b

ว่าละคุ้นๆ เหมือนใคร จ้องตั้งนาน
ไหลลงมาดู อ้าว! คาเรนจากซิสเตอร์ปรินเซสนี่เอง
(ไม่พิมพ์บอก ก็นึกชื่อไม่ออกอยู่ดี ><)
ดูซึนแล้วก็เอาแต่ใจอย่างมาก
เส้นสวยมาก
น่ารักค่ะ  รอชมสีสัน ^^
อ้ากกกกก ลงสีด่วนเลยค้าบ อยากเห็นแล้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ >w<
ตาม น้องหมี เลย อยากให้ตอนลงสีเสร็จแล้วจังเลยอ้ะ

ว่าแต่จะดูยังไงล่ะนี่ว่าซึนหรือไม่ ดูไม่ค่อยเป็นอ้ะ
แอบมาเยี่ยมบอร์ดท่าน นิน นิน นิน+[]+

หมาว่า ซึนน๊า=w=
ให้อารมณ์แบบคุณหนูถูกตามใจตั้งแต่เด็กไม่ค่อยแคร์ใครดี=[]=~
แวะมาคารวะทั่นจินหนึ่งจอก พลางสบตาแล้วบอกว่า....
"นู๋มองไม่เห็นอะ เส้นบางมาก" /โดนสา-ดด้วยน้ำชา แอร้ย~~

ไม่ได้ขุดนะเฟ้ย!!
ไม่ได้ขุดจริงจริ๊ง=A=''
ตอนนี้มันซึนฟีเวอร์รึไงฟะ.. (บ่น)
มีรีเควสให้วาดมิกุแบบซึนๆอีกแล้วorz''
คาเรนตูยังไม่เสร็จเลย...

หลังจากตบตีกับเพื่อนอยู่นานก็ได้ชื่อพวกมันทั้งสามแล้ว!!
ชา>>เอพลิ>>วิธเต้
ยินดีๆ...
ขาโลลิสินะ...

เอพลิ....แอปเปิ้ล...ก็ครือๆกันอยู่ 55555+
แต่3คนนี่น่ารักโฮก!!! ถ้าเป็นผู้ชายจะดีมาก!!! ยังคงเปิดดูรูปวันเกิดที่ทุกคนในบอร์ดทำส่งมาให้
เห็นครูกุ๊กในเวอร์ชั่นทั่นจินแล้วก็อยากจะเอานิ้วจิ้มแก้มเหลือเกิน....อ๊างง~~

กลับไปรายการกระดานข่าว