กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

สมัคร Net Cafe ไม่ได้การยืนยันสักที

ไม่ทราบว่าเมื่อไหร่จะได้รับการยืนยันจากทางนั้น ผมรอมาเกือบอาทิตย์ก็ไม่ยืนยันให้สักที ไอดีแรกผมสมัครไปเป็นเดือนรอไม่ไหวเลย สมัครไอดี 2 เพราะไอดี 1 ไม่ยืนยันให้ ไหนบอกรอ 2-3 วัน ตอนนี้มันเกินแล้วครับ ยังไม่ได้การยืนยัน ไม่ทราบว่าทางนั้นมัวทำอะไรกันอยู่ครับ ถ้าอ่านแล้วก็ช่วยไปกดยืนยันให้ทีนะครับ จะได้มี Net Cafe บ้าง รออยู่ครับเป็นเดือนละ
ไม่ทราบว่าตอนนี้มีการยืนยันไปเเล้วหรือยังครับ
ถ้ายังไม่มีการยืนยัน รบกวนส่งเอกสารเข้ามายืนยืนอีกครั้งนะครับ
กลับไปรายการกระดานข่าว